Tân Phú Massage Harley 352 Tân Sơn Nhì làm ăn quá chán

Lượt xem: 1,936

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

cuongkha201197

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/12/23
Chủ đề
1
1
4
Nguyễn sơn
0 ₿
Được hôm thằng bạn đòi dẫn đi đổi gió, leo lên check xem có gì hot thì thấy chỗ massage harley này đang khuyến mãi 299k all vé thì ghé qua chơi luôn, vô thì thấy bạn giữ xe nhiệt tình 10đ, tới khâu tiếp theo là vô đợi để book bé lên phòng thì bạn lễ tân ra cho xem ảnh ok còn 3 bé thì bạn mình đi bé 21 mình đi bé 79 chốt đi vé 299k (vé gốc là 700k) tips 900k, bạn locker nhiệt tình cho 9đ. Bước này chưa có gì phàn nàn, nè sau đây mới khó chịu bấm bill 23h05' lên phòng là 23h14' ngồi đợi bật xông hơi đồ cũng 10' vô xông hơi xong có xem đt là lúc 23h35' bé mới vô, bé được khuôn mặt dễ thương nghe nói mới đi làm đc ngày thứ 2, vòng 1 cỡ hệ cam 7.5đ eo đc 8đ còn mông cỡ 8đ luôn, cởi đồ vô bồn tắm bé đag tắm giữa chừng đúng nghĩa tắm nha mấy fen là chét xà phòng rồi kì cọ chưa làm gì cả thì được cỡ 15p thì bạn lễ tân lên gõ cửa, kêu bị nhầm thì ra mình đang đi bé 21 ko phải bé 79 thì ok mình vẫn đổi bth. Mình cũng ko ý kiến kêu vô bth đi thì bé 79 vô thì giờ mới để ý ko giống tí nào trên hình cả (Vòng 1 cỡ hệ cam hơi xệ tầm 7đ còn eo thì 7.5đ mông 7.5đ, mình cũng ko sao tại bé trước có nói mấy chị ở phòng đi hết rồi ko còn ai, ok mình thử xem đi đc bé này ko cỡ đâu tầm 30p là 12h08' thì mình ko có hứng nổi (Có tắm cho mình tiếp do lúc đổi mình đang tắm dở ko có mệt gì nha sau đó lên giường massage khỏe đấm bóp vài cái rồi mình mới nói bé đổi), mình nói bé là giờ a ko hứng lên nổi bé vui lòng đổi người nhé mình đưa bé 200k bé vẫn vui vẻ ra ngoài nói đổi người, thì đợi cỡ 5p thì có ông anh nào đó hoặc quản lý or chủ gì á lên kêu a đi gần hết giờ rồi đổi sao đc ??? ơ kìa mới đc cỡ 40p sao lại kêu gần hết giờ thì ông anh kêu bấm bill lúc 23h5' rồi a giờ 00h10' rồi nên chỉ còn 30p thôi, mình kêu ok đổi bé khác cũng đc 30p vẫn ok ko sao, ông anh kêu hết giờ rồi a ko đổi đc ??? lần này mình hỏi lại là ko đổi đc à ổng kêu "ko a", ok mình chấp nhận mình sai khi ko đổi từ đầu, cái mình kêu giờ tiền như nào có nói đưa bé 200k rồi ổng kêu để hỏi quản lý, mình nói đưa bé tips 500k rồi a về ko dùng dịch vụ nữa sau ổng lên kêu ok, mình đi xuống đợi bạn, lúc khứa bạn mình xuống tính tiền thì kêu 1ttr7 xong cái mình kêu ủa là sao, đúng ra là phải 1tr5 chứ (1tr2 là vé + tips bạn mình, 300k thêm tiền bo cho bé 79 do mình có đưa 200k trước rồi) cái ông anh với nhỏ tính tiền kêu đâu đc a, cái mình kêu ủa thỏa thuận là 500k sao xuống đây lấy 700k ủa bộ tiền là giấy hay gì, chưa làm đc khỉ gì ngoài massage khỏe đòi lấy 700k thà mệt lần 1 thì 1tr cũng đưa nữa đằng này chưa đc cái gì mà đòi 700k có cắn dữ ko, cái mình nói lại thì ông a kêu a đi chơi vậy là ko đc rồi ??? ủa đi chơi như nào mới gọi là được, trên phòng nói 1 đằng làm 1 nẻo mình đã đồng ý 500k gửi bé coi như tiền tips 30p vừa rồi massage khỏe + tắm, bạn mình kêu thôi bỏ nó mời nên bấm bụng ck thêm 500k mình cũng ko nói gì nhưng tiền chứ ko phải giấy mà làm ăn kiểu đó xuống vẫn trả tiền mà cũng ko ra mời nước hay gì cho khách để mình nằm đó chả đá động tới, thái độ chán vkl ra. Mình đi nhiều chỗ rồi do nay bên này có khuyến mãi nên ghé thử ai ngờ tiền mất tật mang chả vui vẻ tẹo nào, chứ bên Đại dương rồi 28 hòa bình của báo hồng với hoàng gia chả thấy vấn đề gì đúng là chỗ quen vẫn là nhất, trước giờ chưa tạo tài khoản do đi quá thoải mái nên ko có gì để complain nay dính vụ này hơi bị khó chịu nên phải tạo tài khoản để đăng liền cho mn xem xét kĩ trước khi đi chỗ này. Mé tối nay méo ngủ đc cay vl ra!
23h00p 02/12/2023 ---> Test chỗ mới thất bại

Lý Tấn Kiệt

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/2/22
Chủ đề
2
12
7
0 ₿
Quản lý ở đây chán lắm kiu cho xem hình ktv để mình chọn thì kiu lên phòng tự sắp bé cho mình lun mà xu gặp bé k đúng ý thì chán bỏ xừ

Đi Ăn Đêm

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
13/4/22
Chủ đề
11
40
25
0 ₿
Tôi có ghé lần gần đây nhất chắc có sự nhầm lẫn gì không
Lần tôi ghé phải nói là rất ok luôn, chăm sóc tôi từng chút một
Có khi nào là nhân viên mới không bác

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Harley

Massage Harley

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
16/9/22
Chủ đề
29
107
77
0 ₿
Massage Harley cảm ơn anh @cuongkha201197 đã đến sử dụng dịch vụ, đồng thời cảm ơn anh @Đi Ăn Đêm đã có phản hồi tốt cho cơ sở.
Massage Harley cũng có phần lỗi trong sự việc của anh @cuongkha201197 dẫn đến trải nghiệm không được trọn vẹn, Massage Harley xin phép được mời anh @cuongkha201197 lại vé cao nhất tại cơ sở (Free vé + Free Tip)
Rất mong anh @cuongkha201197 rộng lượng bỏ qua

• Like
Điểm cảm xúc: Luki123

NVM7979

Binh Nhì
Bé Thích Massage
1/12/23
Chủ đề
2
61
37
Sai Gon
0 ₿
Cám ơn bro … mình định qua đây mà nghe bro nói tụt hứng ghê … đi chơi là vui vẻ như này thì buồn hơn

TanPhat01

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
6
73
38
0 ₿
bữa mình mới ghé bên này làm ok lắm mà ta , mới vô phòng mà lộn số chắc bữa đó locker ngủ gục chưa tỉnh quá

trí phạm

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
5
56
19
0 ₿
chắc bé ko báo vụ nhận trước 200k từ bác rồi nên dưới quầy mới tính bác 500k quá

Luki123

Binh Nhất
Bé Tập Massage
23/7/23
Chủ đề
3
44
32
4 nguyễn bỉnh khiêm
0 ₿
CS lên để ý lại...bữa cũng ghé rồi ... mã camapro để 99k đến 11h ...mà m ghé luk 10h nói hết km rồi bjo đồng giá là 299k ... phòng hơi xuống cấp lên tân trang lại tránh ẩm ướt...ktv lên tuyển thêm...nếu cs đông khách thật sự ...chứ có vài e sang luk nào cũng kẹt...còn có 1 e trống ...hẹn truok rồi luk tới cáo bận...đi e khác thì ko có sự lựa chọn

nguyenminhbaolong

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
14
314
214
Ho Chi Minh
0 ₿
Có 1 chút ý kiến

1. Bài đang góp ý 1 cơ sở thì tập trung vào cs đó chứ đừng nói tên cs khác, làm vậy người ta làm ăn sao dc
2. Các cơ sở nên bớt dùng app chỉnh đi. Đi ăn chơi đã đưa thân ra chịu thử nghiệm rồi còn phải lựa qua 1 lớp app nữa cảm giác phông bạt quá

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.