Massage Hoa Đà 4 đường Trần Văn Ơn em số 2

Lượt xem: 33,980

Khoa Dam

Đại Uý
Sư Huynh Massage
4/8/16
Chủ đề
47
529
164
30
0 ₿
Đắn đo suy nghĩ lắm K mới viết bài này các bác ah(đọc hết bài các bác sẽ biết lý do nhé)chắc nhiều bác ngạc nhiên vì sao lần này T lại công khai sô như thế này, thật ra vì lần đầu gặp em, em nó ngại sợ T rp hay quá mà làm không tốt mắc công vừa ảnh hưởng đến T và cũng ảnh hưởng em nó,em nói rằng :
" Anh đừng cho congdongmassage biết số em vì lỡ em bữa đó em bệnh hay mệt làm không tốt thì kì lắm ",
qua lần đó T có viết 1 bài RP mù về em, tôn trọng em không công khai số lên đây, còn lần gặp thứ 2 này T có nói em:
" Em cứ tự tin vào mình, em làm a tốt thì chắc chắn làm người khác cũng tốt, mình không phải là cái máy, cũng có lúc mệt lúc không, khi nào mệt hay bệnh gì thì cứ nói khách thông cảm, chẳng ai oán trách gì em, còn nếu mà gặp tào lao coi đồng tiền như cái bánh xe bò thì lần sau em né đi đừng gặp nữa, nếu ae congdongmassage đã test em tốt mà có 1 người nói xấu thì không ảnh hưởng gì đâu"Em cũng im lặng và không nói gì vì vậy T mới mạn phép viết thêm 1 bài về em dù thật lòng buồn man mát.

1 đêm gió lạnh, ai cũng coi đá banh ở cf, quán nhậu, ở nhà, T thì có sở thích đặc biệt muốn coi đá banh ở HĐà:D:D, nc với em đã lâu, cũng quý mến, muốn tạo cho em sự bất ngờ nên không gọi diện trước, chỉ gọi lễ tân set kèo, thì biết được là 1 tiếng nữa em mới xong, tự nhủ lòng chẳng sao vì sẵn tiện vô đó coi đá banh luôn, vào phòng chờ coi đá banh được 15p thì lock gọi nói số 2 có phòng rồi ( lần này có vẻ may mắn hơn lần đầu ), vô phòng xông được 2p thì em nó đã bước vào, lấy khăn chê mặt chọc em chút mà không ngờ em nó nhìn phát là biết mình ngay ( đào ruột có khác ^^ ).

Em nói vô sao không gọi em trước , T trả lời muốn tạo 1 sự bát ngờ cho em thôi, em mỉm cười và nói " Lần này em sẽ cho anh xao xuyến luôn " :rolleyes::rolleyes: ( lần đầu em không nói xao xuyến mà tui đã xao xuyến rồi lần này em nói vậy chắc xác định là lết về thôi :p:p).Xông hơi được 10p thì ra ngồi nc với em, em nói là mới làm cho 1 a bên congdongmassage xong, nói biết anh tên Vân mà T thì không quen ai tên vậy cả, bla bla 1 hồi thì ôm hun ăn cháo em thắm thiết,em tự cởi áo, tự đưa bưởi da xanh cho tui ăn, cảm giác tê tái ( các bác cứ tưởng tượng, đang ngồi mà 1 em bốc lửa đến đưa dú bự lại săn vào miệng mình, vừa mút, tay vừa bóp, em thì liếm tai,phê lòi các bác ah ), đến phần tắm thì bỏ qua nhé, viết dài dòng.
Đến phần mx, T có nói em nằm nc với a đi chứ mới làm xong mệt, em nói em không sao, a cứ để em làm cho anh ( dễ thương gì đâu ),bla bla với em cũng được 30p thì em nói để em thư giãn cho anh.

Màn đêm đã buông dần, đèn hiu hắt cô quạnh, tâm trí lúc nay chỉ nghĩ về em, giá mà biết em sớm có lẽ tui đã quy ẩn giang hồ luôn rồi, không làm chuột bạch nữa:rolleyes::rolleyes:, em nói với T là để em rửa cho sạch sẽ chút ( rất tôn trọng khách nhé ),làm xong thì em nói " a nằm sấp đi để em chà ngực" giờ đầu óc không nghĩ được gì nữa, em nói j là phải nghe đó thôi^^, ngực vừa chà, miệng vừa đá, cha cha vừa phê lại nhột nhột như có điện chạy trong người, skill của em đúng là khó ai sánh kịp, chà lên chà xuống vài lần, em lại luồn xuống ngực T hun lấy hun để,( viết đến khúc này thằng nhỏ cũng dậy là các bác biết em phê cỡ nào ), rồi cũng ôm hun em, rồi nằm ngửa ra chiêm ngưỡng bộ ngực săn chắc và đẹp của em, cũng mút lấy mút để, T và e như hòa quyện vào nhau.

Giá như thế giới chỉ hai ta
Có lẽ anh đã đè ra mất rồi

Giờ đến phần T làm cho em, em cũng tụt váy xuống, nằm ngửa ra, T thì cứ cuối xuống cô bé mà hun lấy hun để ( em rửa sạch sẽ và còn dùng nước thơm nữa ), cảm giác thật dâm dục nhưng lại rất dễ chịu, mút tới đâu em rên tới đó, mà theo kinh nghiệm chinh chiến bao lâu thì tiếng rên này là thật 100%, không múa may hoa lá cành giả tạo nhé ( đó có lẽ là điểm mà T yêu mến em nhất: thật thà,dễ mến, không giả tạo ).Em càng giật,tui càng mút, nước thì chảy ngày càng nhiều, em nói " từ từ thôi anh, e sợ lên mất ", thế là T phải đổi skill mút khác, chứ skill cũ em lên sớm mất đi sự hứng thú về dục vọng:D:D, em cứ thế mà ghì đầu T vào, đếm lúc em chịu không nổi thì càng ghì càng mạnh hơn, T biết lúc này là lúc em sắp nên T càng liếm mạnh , em giật giật vài lần thì T biết em đã lên rồi,cảm giác làm người khác lên đỉnh phê không kém người ta làm mình lên đỉnh đâu các bác ah,
ôm hun em vào lòng để thể hiện sự yêu thương, rồi em cũng lật tui ngửa ra và nói "để em làm cho anh"

Chắc các bác thừa biết khi mình làm phụ nữ lên đỉnh rồi thì người ta sẽ làm lại cho mình tốt ntn đúng không, T không muốn nói nhiều nữa, em BJ rất tình cảm và hoàn hảo, lúc đó T cũng không muốn 69 vì em cũng ra rồi làm quài sợ em mệt, T chỉ dùng tay 1 ngón rồi 2 ngón cho vào, cũng còn quá nhiều nước, nhưng tiếc là em nằm thế mông chổng vào hướng tay phải của T mà T thuận tay trái nên làm em phê lần 2 không được ^^, chứ nói thật skill tay của tui cũng giống mấy đứa JAV, làm có thể phun nước ra ngoài nếu nước nôi em đầy đủ ^^.Em càng Bj mạnh, em câm tay T đưa vào ngực em, tay phải chọt, tay trái bóp, thằng nhỏ thì được chăm sóc kỹ lưỡng ( các bác lại tưởng tượng tập 2 nhé ).Em biết BJ cho T khó ra, nên làm được 15p em kêu" để em hun ngực anh " tay thì sục thằng nhỏ, miệng thì hun ngực, T thì chồm dậy liếm quanh tai của em, tay thi bóp núm vú nhỏ xíu của em, em rên nghe thật tê tái tâm hồn ( các bác lại tưởng tượng tập 3 nhé ),em nói " khi nào a ra nói em nhé " làm được 5p T chưa kịp nói thì em đã biết T sắp ra rồi, cuối cùng CIA trong hp chứ không phải sung sướng nữa vì em bây giờ đã là TRI KỶ của T rồi.Khi vừa xong cũng là lúc đèn chớp báo hiệu 1 cuộc chia ly đầy xúc cảm, cũng ôm hun em thắm thiết và hẹn gặp lại em lần sau người con gái TRI KỶ của anh.Phần đánh giá t đã làm ở bài đầu r không cần ghi lại nhé.

TÓM LẠI : Viết bài này, T có chút buồn, vì khi đã share rộng rãi cho ae đồng nghĩa với việc em sẽ được nhiều người yêu cầu, T và em không có thời gian trò chuyện nữa, nó hơi giống cảm giác mất người iu đó các bác dù chưa bằng được , GIỜ EM ĐÃ LẢ VỢ NGƯỜI TA vì vậy T mong rằng các bác có gặp em nó thì nhớ nâng niu giữ gìn, coi em nó như 1 TRI KỶ, đừng coi đồng tiền quá lớn mà muốn làm gì làm, em nó cũng sắp về quê rồi, còn làm lại hay không là do duyên số.T chắc chắn sẽ gặp em thêm vài lần vì kiếm 1 người TRI KỶ như em thật không dễ 1 chút nào.Vài dòng tâm sự của Nam Tôi.

anhem2222

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/3/16
Chủ đề
1
48
11
31
0 ₿
cháo lưỡi lun à bác ghê thật , chắc bác đang độc thân -.-!! e thì ko ấn tượng nhiều bên Hoa Đà chỉ khoái massage , mà đạo này cũng công nghiệp nên next luôn rồi -.-!!