massage Hoàng Châu THT-Q10 đáng check

Lượt xem: 2,575

lannh4

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/6/16
Chủ đề
1
10
2
32
0 ₿
Tài khoản trên này thì mình tạo lâu rồi mà chỉ toàn xem chùa thôi vì thật sự thì lười viết bài lắm.

Mà đợi hoài không thấy anh em cho thông tin chỗ Hoàng Châu lên sóng nên cũng ráng đi chuột bạch cho rồi. Mà cũng may trời không phụ lòng người, nhìn chỗ này ngoài cửa thì khá khang trang do mới sửa lại từ tết. csvc thì trước khi sửa thì khá tồi tàn, sửa lại nhìn tất cả đều ổn hết. Duy chỉ có cái chỗ tắm rửa là chả thay đổi nhiều. Chỗ này em vào 4 lần thì thấy ktv mặt với bady toàn khá trở lên thôi. Được cái locker nói em biết là có hỏi chọn ktv theo yêu cầu khách nữa chứ không phải kêu tour không. Tức là khách muốn nhỏ con hay cao cao thế nào thì ưu tiên số nào đạt ổn yêu cầu khách. Nên random là ko sợ bị hố dính cá sấu hay gì đâu. Đặc biệt cái chỗ này đang có khuyến mãi giảm phòng thường 150k -> 80k trước 4h chiều mỗi ngày nữa.

Số là hôm nay em phải chịu khó viết bài là do có cô bé số 15 cứ hay hỏi thăm kêu vào thăm bé miết. Mà kinh tế thì đâu phải thoải mái hoải chứ không cả tháng chắc ngày nào em cũng dô ^^. Anh em ai có đi thử thì bảo đảm bé này nhé.

Phần cảm nhận về bé:

Face: 7đ đẹp, xinh. Make up vừa. bé sinh ngày 25/2/92 cho dễ biết nha (trùng sn với tui lun)

V1: phần ấn tượng nhất – 9đ (gần như là 10đ luôn), to căng, ti nhỏ gần giống như bơm vậy á. Mà bé bảo là tự nhiên với mình cũng cảm thấy là vậy

V2: 6đ có chút xíu ngấn, mà chỉ nhìn vậy thôi. Sờ vào lại thấy phẳng, chả hiểu sao =))

V3: 8đ, săn chắc như tập gym nhé. Mình phải hỏi lại bé xem có tập gym gì không nữa.

V4: không thích check nên không biết. cái này tùy ae

Thông tin sơ bé là người Long An nha. Chỗ này có thể mặc định là thường chỉ hj, bj cho vip trở lên. Cũng có massage thái các kiểu mà mình chưa thử. Vip cũng được km còn 150k trước 4h luôn. Mà nếu nhìn mình sạch sẽ mấy bé cũng có thể ưu tiên làm bj phòng thường cả nhé, chủ yếu do cái miệng mình nữa ^^

Tick như trên. Tip thì mình làm bé này cũng dùng miệng đủ thứ hết nên mình đưa 3x. xong bé còn hỏi sao nhiều vậy, tính trả lại mình bớt nữa chứ. Lần đầu gặp ktv nhiệt tình vậy =)). Mà 2 số kia cũng không thấy vòi vĩnh gì nên ae có đi cứ yên tâm.

Chúc mọi người vui vẻ.