Massage Hồng Hà - D2 Bình Thạnh

Lượt xem: 118,510

CongTuSaiGon

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
27/3/14
Chủ đề
21
328
285
0 ₿
Chân thành cám ơn huynh @danchoi80 đã đưa 1 địa điểm quá xá đã , quá trời tê tái và tê nhiều thứ .

Số là đang nản TĐK vì 09 , 11, 24 từ chối tình cảm thẳng thừng. Sáng nay thêm em 1x phút cuối bỏ hẹn đi ăn sáng nữa. Nên tình đơn côi chẳng biết đi đâu về đâu , bị áp lực công việc , còn bị từ chối tình cảm, còn thêm vụ leo cây . Dồn dập quá lên Forum chọn vào massage lành mạnh cho đỡ Stress .
Chạy 1 mạch từ Bình Tân sang Bình Thạnh , cũng Bình như nhau mà xa vật vã chỉ để đổi gió . Kẹt xe khói bụi mù mịt

Đến nơi thì CSVC đang sửa chửa, lễ tân đàng hoàng , locker dễ thương ... à được á .
Đang nâng cấp nên CSVC giá cũng tăng theo :

Phòng share máy lạnh : 130k
Phòng riêng tư , yên tĩnh : 160k

Tui đang cần yên tĩnh nên chọn phòng riêng . Đứng trong phòng ức chế nên lén ra đầu phòng xem mấy em qua lại . Nghía được 3 -4 em qua lại , Công nhận mặt bằng chung là mấy em xinh , hồi hộp quá ... Đợi 5' , chưa thấy ai nên vào lên phòng nghỉ . 10' trôi qua ... hình ảnh cứ hồi hộp dần . Cốc cốc cốc ... em bước vào . Ấn tượng của tui là ... ý chời , nhìn em khiêu khích quá, xinh ghê ta ơi , uổng công tạm bỏ chốn phồn hoa TĐK mà ghé thăm em ấy .

Tướng mình dây , dễ thương, áo cách gián lúc em cặm cụi , hở lưng chịu không nổi . Thiệt tình, ko bị stress là chắc cũng bay tới ôm hun em như TĐK rồi ( ở tđk tui nổi tiếng xã giao , câu đầu tiên hỏi em tên gì , câu 2 là bay tới ôm hun rồi ... được thì hên, ko được thì cùng lắm em nó khỏi cho số :p )

Nói chuyện với em dễ thương lắm, cảm thấy rất gần gũi đáng yêu . 20t nhưng em chững chạc hơn, tính vui vẻ .
Mãi nói chuyện em bị lố giờ , sợ tui ra bị tính thêm tiền . Nhưng tui nói thì đằng nào cũng bị tính , thôi ngồi giỡn tiếp . Cảm giác nhẹ nhàng ấm cúng khi em khen tui lâu lắm rồi em mới được vui như vậy , anh chắc có nhiều bồ lắm nhỉ . ( chả lẽ trả lời nhiều lắm em , 1 cô chính , 1 cô phụ , 1 cô dự bị và 1 cô phòng hờ , kết quả trong 2 tuần bị 3 cô từ chối thẳng, 1 cô cho leo cây ) ... thôi thì cứ chém cho tới vậy .
Tui thì học ít, nhưng mê đọc tiểu thuyết nên nói chuyện khá sến, và em hỏi chả biết gì. Dạo này cũng căng thẳng nhưng nhờ có em tui lấy lại cân bằng.

Lúc xong hết , tui bắt tay em , cám ơn , và nói : Lâu lắm rồi đi massage mới thấy 1 người dễ thương như em , ... à mà hình như anh đã thương em mất rồi .
Xong rồi, mắt em tròn xoe như 2 hòn dái bò , nói : Bớt giỡn đi anh , mới gặp mà anh đã vậy rồi. Em thì gặp ai cũng vui vẻ, nói chuyện cũng giống như vầy thôi . Em có làm anh hiểu lầm ?
* Chả biết sao , nhưng tui thấy vui vui lắm, tim đập thấp thỏi, cười 1 mình . Xong rồi ghi tip 200k rồi gấp lại ( em được cái dễ thương là ko xem tip bao nhiêu rồi cười dẫn tui ra ) .

Lúc ra tui mới tái tê tập 2 , gặp thánh nữ 19 TĐK , hết hồn ... nhưng nhìn kỹ ko phải , xinh đẹp hơn, tóc dài hơn quăn quăn , cột lên , đi qua nhìn tui cười, nụ cười như lần đầu bé Tr. cười với tui vậy . Định chạy theo hỏi số , mà em này đứng kế bên nên ko dám manh động .
Hẹn sẽ gặp em kia lần sau :D :D :D

Một lần nữa cám ơn @danchoi80 mưa rơi nhé. 1 Đêm sung sướng, và đang ngồi ở sảnh Hồng Hà viết lại cảm xúc, để gió khỏi cuốn đi . Ha ha ha .

Sửa lần cuối:

Cậu Nhỏ

Tập Sự
Bé Thích Massage
6/1/16
Chủ đề
0
63
13
24
0 ₿
không rp về chuyên môn nhỹ, em HH tên gì và massage thê nào bạn?

Chàng Khờ

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
5/1/16
Chủ đề
6
101
59
Chung cư cao cấp homland
0 ₿

Bác ko bít số e ấy.lần sau khó có thể gặp đc...hoho

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Vừa đọc vừa tưởng tượng : Cao ráo,mình dây,da trắng mặt xinh,diện váy ngắn sườn sám sẻ,hở lưng, tóc bới cao hoặc để đuôi gà (Gu của Soa) :rolleyes: vô massa khỏe,ôi yomost :rolleyes:

• Like
Điểm cảm xúc: CongTuSaiGon

CongTuSaiGon

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
27/3/14
Chủ đề
21
328
285
0 ₿
Nói chung ở đây ko có số dùng tên thôi .
Cần gì anh em cứ Inbox hay lên trang cá nhân . Mình chia sẻ cho gọn :)

CongTuSaiGon

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
27/3/14
Chủ đề
21
328
285
0 ₿
Còn nữa , chuyên môn massage khỏe , đá nóng tuyệt vời , bài bản lắm nhé :)
Còn ko mặc sườn xám đâu Kachisoa ơi ... he he he

White_Lucky

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
9/7/15
Chủ đề
17
394
409
0 ₿
Bác Congtu đa tình quá , gặp em nào lần đầu cũng muốn tỏ tình với em nó , hỏi sao mà ko thất bại , con gái bây giờ khôn lanh hơn con gái lúc trước rồi bác ơi , chiêu mật ngọt chết ruồi ko quật nổi mấy em massage này đâu , 1 ngày có cả chục người vào tỏ tình kiểu đó thì đối với em nó vui vẻ với khách chỉ vì công việc chứ ko dễ gì có cảm tình với khách dc đâu bác , đi em nó thường xuyên tầm chục lần bác tỏ tình với em nó thì họa may là thành công chiếm dc cảm tình của em nó , chứ đi lần đầu thì no never

• Like
Điểm cảm xúc: Sadboy, Cancer and CongTuSaiGon

CongTuSaiGon

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
27/3/14
Chủ đề
21
328
285
0 ₿

Chục lần hết 3.000.000 rồi . Tốn lúa thóc ghê gớm, bữa nào anh em offline đi MS khoẻ , rồi tăng 2 MS mệt nhé :D

Cũng đúng , ko hợp thì ẻm ko thích ngay từ đầu. Cũng vì công việc nên em cố tỏ vẻ thật . . .

• Like
Điểm cảm xúc: Tiamo

Chàng Khờ

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
5/1/16
Chủ đề
6
101
59
Chung cư cao cấp homland
0 ₿
:( Công tử ms tkan dĩ vãng- quá khứ qóa chèn lun :eek:
zậy ck sao dám có cửa ăn chơi đây ta :(o_O
ck tháng này ngày nào cũng đi hết !!!mới tập tành thou nên đành chấp nhận :cool:

• Like
Điểm cảm xúc: CongTuSaiGon

CongTuSaiGon

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
27/3/14
Chủ đề
21
328
285
0 ₿
Ghê , hôm qua mới check số 10 , hôm nay xuống số 09 à ? :)

Rãnh chat với @White_Lucky kìa, nhiều thông tin bổ ích và thiết thực .
Còn cao tay hơn thì @pippo85 , 1 tháng 38 lần. Chắc lúa thu gặt tốt lắm, mà nói em 29 thu nhập cao hơn nên tui ko tin lắm.

Nói chung bộ @pippo85 @White_Lucky @Cancer @satthutrengiuong Là Fantastic 4 ,hay đi chung và đi đến đầu là xã lũ tới đấy ... he he he he ...

CongTuSaiGon

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
27/3/14
Chủ đề
21
328
285
0 ₿
Chỗ này chỉ massage thuần túy nhé . Nhưng biết đâu ... :~ :D :D

• Like
Điểm cảm xúc: Solo