Massage Hồng Hà - D2 Bình Thạnh

Lượt xem: 119,047

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Vô massa khỏe kiếm HJ giống như mò cua đáy biển thôi bác,à nhầm, mò kim đáy biển mới đúng :) mặc dù là có chổ có style ba rọi này nhưng tỷ lệ ko cao.

bosszuro

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
24/10/15
Chủ đề
1
178
35
34
0 ₿
Cho mình hỏi ở đây khoảng tầm bao nhiêu em KTV vậy. Và em nào xinh tươi OK khoản đấm đá nhất cho mình xin ké với nha, thanks máy bro!

Capus

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
19/3/16
Chủ đề
0
9
6
0 ₿
Chủ thớt và các anh cho hỏi chỗ nào có cho ngủ qua đêm ko ạ? Trả lời em giùm nhé, cám ơn

hulk89

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
15/9/16
Chủ đề
9
144
36
35
0 ₿
em cũng hay đi chỗ này.
có 1 em cực kì bồ kết mà éo hiểu sao ko bao giờ nhớ tên, chak sợ về tối nằm mơ vk nó bit :( :(
mỗi lần tới toàn phải mở cái note lên mà bữa hư cái dt nên hôm qua đi đành random.
nói chung ở đây massage tốt, mình thích chỗ này hơn massage khỏe, dù csvc ở đây thì ko bằng.

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,358
666
0 ₿
Ở đây ko kêu số, bằng tên thôi, giá lên 140K. Mặt bằng chung là tay nghề từ khá cho đến rất khá, teen cho đến hết teen :)

Kinhsuhocdao

Tập Sự
Bé Tập Massage
21/1/17
Chủ đề
0
39
1
41
0 ₿
Hồng Hà vui khỏe hơn Duyên Ngọc không bác

mr.balor

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/3/17
Chủ đề
2
13
1
31
0 ₿
Cho mình hỏi phòng riêng hiện giờ nhiêu thế? bao nhiêu phút 1 shot? Tip nhiêu là hợp lý

mr.balor

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/3/17
Chủ đề
2
13
1
31
0 ₿
Đã tự đi trải nghiệm vào tối CN, xin RP tí ^^
Vé Phòng: lên phòng mới biết phòng riêng có 2 loại giá: 160k và 240k (có phòng xông hơi và tắm riêng). Cứ tưởng 160k là đã có phòng tắm, xông hơi riêng.Đành đổi lại phòng 160k và không tắm, xông hơi.Vì mình thích riêng tư mà giá hơi cao - Buồn lần 1 :(

Vào ngồi chơi hơn 5p chủ đợi sắp xếp nhân viên vào, em nhân viên mới vào phòng đã gây ấn tượng mình vì nhìn khá trẻ và xinh tên Phương/Phượng, vào hỏi mình uống gì để đi lấy.
Đang vui vẻ vì sẽ được em ấy Massage thì lát có 1 nhân viên khác vào hỏi anh uống gì? Tưởng em nhầm nên nói mới có nhân viên vào rồi em, em ra hỏi lại chủ mới biết là em kia có khách quen yêu cầu nên đi rồi em, đổi em này được ko - Buồn lần 2 :( .Mình thì cũng dễ tính,vào tiệm này thì chủ yếu MS khoẻ và nhìn em cũng được nên ok. Có duyên không phận với em Phương/Phượng ...

Về phần MS thì như các bác đã đi đã RP nên mình nói nhiều, so với các chỗ MS "thằng em" thì đúng là MS khoẻ lành mạnh "thằng anh" thật ^^

Tic 160k + Tip 200k = 360k cho một buổi khoẻ người. Thank các bác đã giới thiệu

• Like
Điểm cảm xúc: Trang Dao

Trai.xấu.gái

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
29/5/17
Chủ đề
0
1
0
35
0 ₿
vậy laòk rồi.nhưng tới nữa thì rất good. Ở đây max gần nữa là ok. Có ae nào biết chổ nào giống hồng hà mà còn thêm max gần k.
Thanks

Mã Giám Sinh

Đại Uý
Luyện Khí Massage
19/12/16
Chủ đề
40
273
206
0 ₿
Có bên Bảo Khang nha bác, mát khỏe thì cũng cỡ gần 70% Hồng Hà xong kèm thêm HJ nhẹ nhàng cho khỏe người.