Tân Phú massage Hồng Lĩnh 143 Tây Thạnh

Lượt xem: 6,932

theother

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
23/10/16
Chủ đề
1
5
5
34
0 ₿
Trước giờ lên đây đọc bài để đi check chứ chưa review ai bao giờ, nhưng tuần rồi có việc đi quận 12 có ngang qua Tây Thạnh, Tân Phú nên ghé qua HL check thử, mọi thứ ngoài sự mong đợi, nên quyết định review chia sẻ vài trải nghiệm của mình .

Do ko biết số nào hợp gu nên nhắn quàn lý trước, chốt ktv 18.

Cơ sở vật chất ổn, đáp ứng cho các thể loại mát xa.
Khi nàng tiên 18 bước vào thì wow, nụ cười không chê vào đâu được. Giọng chào ngọt ngào làm cảm xúc lâng lâng từ từ. Khi mát xa khoẻ thì bé ấn cái nào là chặt cái đó. Đúng chất khỏe người. Tới khi mát xa mệt thì bé dẫn cảm xúc đi tứ phương theo các kiểu thay đổi tư thế của bé. Bj theo nhịp điệu dẫn dắt cảm xúc lên đỉnh thăng hoa luôn. Cuối cùng choáy trong miệng bé tới giọt cuối cùng. Bé còn bj thêm sau khi mình ra nữ, trải nghiệm quá tuyệt vời. Bé 18 thì không biết bao nhiêu điểm mới nói lên được sự hài lòng. Cảm ơn Phúc đạo lờ đã tư vấn nhiệt tình. lần sau đi pé 18 sẽ đi vé cao hơn hehe.

tic+tip: 1050k
locker 50k
total 1100k

vé này đã giảm giá rồi nhé ae.

• Like
Điểm cảm xúc: Pan_Nu11 and Lực phạm

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,953
Hồ Chí Minh
0 ₿

Tối mùng 1 tết mình có ghé Hồng Lĩnh. Có chek lấy mã code.vé 800k dc giảm còn 560k
Csvc cũng ok. Bé làm vui vẻ và bài bản. 69 đúng như tình nhân yêu nhau. Mình quét làm em nó phê,lên đỉnh phải nằm gục luôn.
Cảm giác đó đã lắm. Đó là thành công của 1 checker