massage HT VSIP Thuận An, Bình Dương

Lượt xem: 64,150

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
trích bài viết của 1 tay chơi trên trời đất ^^

Tiệm này thì nổi tiếng rồi, chắc ai cũng biết. Nằm trên đường D1 trong khu VSIP Thuận An, BD. Giờ bảo mình chỉ cũng bó tay, các bác cứ vào trong này hỏi đường D1, rồi chạy hết đường đó từ từ nhìn 2 bên là thấy hà, đường cũng ngắn thoy.
Trong này thì cứ vé 80, tip 100 làm tới

Chỗ này mình đi lần thứ 2 mới thật sự đánh giá dc, ko hoàn hảo như mình nghĩ. Tùy vào e út mà có thỏa mãn hay ko.
Lần đầu đi 1 e tên Nhân, mới làm dc 4 tháng, từ Cần Thơ lên. Má ơi vếu bự, đít bự, nên thân hình cũng hơi bự. Dc cái biểu gì làm nấy, xin gì cho đấy. Ngoái tút vào trong, vét ào ào mà e ấy rên hự hự lun, éo kêu la gì. Còn la liếm, hun môi, hun mình tá lả âm binh. Công nhận lần đầu quá mãn nguyện

Lần 2 đi e Ngọc, hi vọng cũng tràn trề như e trước. Tiếc là đời ko như mơ. Em này đụng vào tí la đau, xin la liếm chút đỉnh thì bảo "ở đây làm gì có chuyện đó". Cứ cắm đầu vào làm sao cho mình mau hi sinh. Thế là ra trong tức tối luôn. Chưa dc 10p. Còn e Nhân kia thì gần 30p, la liếm khắp mình. Còn cho thời gian mình nghỉ ngơi, rồi quay lại làm tiếp nữa.

Đôi lời than thở, có thím nào chưa đi, hay đi rồi, phiền giới thiệu e nào ngoan như bé Nhân với, e đó thì ngoan nhưng cái mã ko bằng con Ngọc.
Thím nào tìm ko ra cứ cmt tại đây e trl cho. Vậy nhé!

nguồn: thiên địa

• Like
Điểm cảm xúc: Steventran6879 and Playboy

gapro11

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
16/12/15
Chủ đề
0
8
0
42
0 ₿
hôm rồi qua bình dương chơi dc ông anh dẫn đi. Csvc cũng bt dc cái dịch vụ chấp nhận được. Lúc bj là dưới kéo lên và trên tụt xuống nên cũng tiện cho a e hành động. Vé 80k tip 100k. Mỗi tội là ko biết đường nên giờ muốn quay lại mà ko dc. Nghe bác chỉ dẫn mà lên xem bản đồ ko thấy đường d1 đâu cả

Sadboy

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
26/10/15
Chủ đề
1
170
45
0 ₿
Vậy có bác nào share địa chỉ cho ae đi với.

SuperPuPu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/12/15
Chủ đề
5
120
99
0 ₿
Tui ở gò vấp đã từng xung máu chạy xe hơn 1 tiếng đồng hồ xuống đây check, chỗ này gần làng chuyên gia oasis trong khu vsip 1, nếu mấy bác thường đi massage vip trong sài gòn thì sẽ thấy chán vô cùng, csvc khá ọp ẹp nhiều chỗ rỉ sét trong phòng xông hơi và bồn tắm, ko thể nói là dơ nhưng cũ quá. Vé 80k boa 100-200k, có rất ít em mình dây, toàn là có lipit nhiều mà mình thì lại thik mình dây, gần như hok massage vô đấm mấy cái cho có lệ rồi bj, cũng chịu cởi đồ nhưng mà nhìn mập quá mình hok có hứng.

• Like
Điểm cảm xúc: Sadboy

Sadboy

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
26/10/15
Chủ đề
1
170
45
0 ₿
vay len tp check hay hon chu chay xe ca tieng ma gap ca sau ha ma bo tay thoi

quy_hit

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
16/3/16
Chủ đề
0
1
0
32
0 ₿
Do thấy nhiều bác không biết đường đi nên mình sẽ review tí về chỗ này. Rất dễ tìm đường, mình ở SG chạy 1 lèo qua dễ dàng.
Chỗ này nằm trên đường D1, đường này ngắn nên các bác cứ chạy chậm nhìn sang 2 bên sẽ thấy, đường này tới 2 hay 3 cái lận nha. Mình vào cái lớn lớn tên gì quên rồi @@. Nếu không biết đường D1 thì có thể vô đây xem, mình có bốc đại địa điểm trên đường D1 để các bác dễ tìm đường:

Còn đánh giá của mình thì mình sẽ không đánh giá chi tiết, mình chỉ nói cảm nhận thôi. Đó là mình sẽ đi 1 lần duy nhất và không quay lại. Do mình đi massage ngoài nhu cầu còn là thư giản, mình muốn vào massage cho khỏe tí rồi hãy mệt, trò chuyện với mấy em. Còn chỗ này là công nghiệp, đúng chất công nghiệp luôn, vô ào ào cái xong ra. Đi 1 lần cho biết chứ như thế ở nhà quay tay cho đỡ tốn tiền :D.

Vé chỉ có 1 mức duy nhất là 80k tip 100k, CSVC cũ, có tắm "mẹ tắm con", có lột luôn, sau khi tắm xong nằm lên, đấm bóp tượng trưng vài cái rồi ở trên kéo lên, dưới kéo lên rồi BJ (BJ không cảm xúc luôn), xong out. Nói chung mình không thích kiểu này nên sẽ không quay lại.

Uy83

Tập Sự
Bé Tập Massage
29/6/16
Chủ đề
0
13
2
20
0 ₿
Cho minh it thong tin

dnc

Tập Sự
Bé Thích Massage
2/3/17
Chủ đề
0
54
0
0 ₿
Chỗ này ko đc sạch sẽ cho lắm, vào phòng tắm vip xong là e chuyển cho qua phòng thường massa à. làm qua loa, đc cái là tụt hết ...kkk

Steventran6879

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
12/12/17
Chủ đề
0
6
0
37
0 ₿
Cho hỏi bác ơi

Steventran6879

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
12/12/17
Chủ đề
0
6
0
37
0 ₿
Bác có biết chổ nào o bình dương mà giống hương thủy khi thư giãn thì mấy em cũng lột sạch từ trên xuống nhưng phải có đấm bóp cho khỏe đàng hoàng. Chứ tụi hùng thủy này làm cho có lệ. Chủ yếu là nó thư giãn thui. Các bác bit chỉ giúp em. Thanks

fantasic3by

Binh Nhất
Bé Thích Massage
3/3/16
Chủ đề
4
87
17
31
0 ₿
K bít bác ơi, ỡ sóng thần vó VAB, TN, HT đó..! Nếu bác muốn đấm bóp cho khỏe, còn cỡi nhìu hay ko thỳ mình ko rõ. VSIP chĩ xã lũ thôi, tùy e nữa, bữa gặp e niệt tình thỳ đấm bốp có, km CIA lun. Nói chung là Hên Xui :p:p:p

• Like
Điểm cảm xúc: Đông Tà 82

Steventran6879

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
12/12/17
Chủ đề
0
6
0
37
0 ₿
K
Ko bit chổ nào vừa làm chuyên môn tốt vừa chịu cởi đồ ah. Chứ chổ HT no chiu choi nhung tay nghe masa kem quá. Con cho khac thi ko chiu cởi nen ko co hứng. Haizz

fantasic3by

Binh Nhất
Bé Thích Massage
3/3/16
Chủ đề
4
87
17
31
0 ₿
Thế đi VT đi, dưới đó chuyên môn massage tốt..! Cỡi tuốt + quất lun, hê hê :cool::cool:

Aye

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
11/8/18
Chủ đề
0
1
0
39
0 ₿

Bác nói đúng đó. Bác có chỗ nào nhẹ nhàng tình cảm chỉ ae với