Massage khoẻ Apple Spa - Kỳ Đồng, Q.3

Lượt xem: 17,170

checkersg

Binh Nhất
Bé Thích Massage
3/2/16
Chủ đề
5
84
23
34
0 ₿
Mỗi lần mệt mỏi thân thể, thì mình luôn nghĩ đến Massage khoẻ, mặc dù Massage mệt cũng bao gồm khoẻ trong đó, nhưng lại không chuyên nên nếu đi mệt để được khoẻ luôn thì hơi bị hiếm chỗ cân bằng được 2 yếu tố này - quan điểm cá nhân.
Mình làm bên Spa nên khi đi những dịch vụ này, khá là tìm hiểu kĩ. Đây là nơi vừa rồi cty mình check in nhân dip tất niên, nay RP cho ae thêm sự lựa chọn.
Massage Khoẻ - Hệ thống Apple Spa ( nói hệ thống là do Spa này vừa mới mở thêm 1 chi nhánh ở D2, Bình Thạnh ). Chỗ này cũng có tiếng, nghe đâu mở đc tầm 5 năm.
Khoẻ Massage, Ngọc Ánh Spa, No1 Đô đốc long, ... đã check hết. Nhưng đến chỗ này thấy cũng khá hứng thú vì tay nghề ở đây ko thua kém các thương hiệu có tiếng tại Sg, mặc dù CSVC ở mức trung bình ( Chi nhánh bình thạnh mình chưa check, mình mới đi ở Kỳ đồng ).
ĐÁnh giá như sau: Do mình mua deal trên hotdeal dịp cuối năm, nên chưa full hết các sv tại đây. nhưng chỗ này bên cạnh sv massage, thì còn có facial, nail, wax,.. nữa nhé. Ai có vk chở đến đây đủ bài lun.
CSVC: Trung bình, tầm 6/10
Giá vé: 200k / suất / 75 phút - xông hơi thả ga ( do mình đi deal nên ko đc xông, qly bảo đi giá thường thì thoải mái
).
KTV: Trung bình về nhan sắc - tay nghề thì khá đến tốt - 8/10 ( Các sếp mình dẫn đi toàn lão làng trong nghề, nên khi ra tính tiền, xin ý kiến thì ai cũng good, nên đánh giá chung ở đây tay nghề ổn ).
Tip tuỳ ý, dao động từ 50k / đối với nữ và 100k trở lên đối với nam.
Đồng phục: Dạng đồ bộ - ko hở nhé. Cũng có kích thích nhẹ khi đến vùng bẹn.

Do chia sẻ - trình bày quan điểm nên hơi dài xíu, còn mọi người đi về, thấy thế nào thì comment thêm cho những ae khác có cái nhìn tổng quan hơn nhé.

Chúc mọi người có những giây phút trải nghiệm hạnh phúc ^^

• Like
Điểm cảm xúc: tathieu and Trực Nguyễn

BB Red

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
22/9/16
Chủ đề
2
248
83
0 ₿
Bác cho hỏi các em có vui vẻ nhiệt tình ko? Có lướt qua lại gì ko?

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,358
666
0 ₿
Rồi, mời mấy thánh vô còm: có lướt qua lại, có massage bẹng, có... có cái con kẹt vô hỏi nè nha! Ha ha ha

Jococo

Binh Nhì
Bé Thích Massage
22/7/15
Chủ đề
2
65
33
35
0 ₿
Người ta hỏi thôi, mỗi người một sở thích, có gì mà cười khẩy ? Khi đã ngao ngán với mấy em chuyên hj bj thì kiếm e nào ở massage đàng hoàng mà chịu làm kích thích tí cũng là cái thú vui đấy !

checkersg

Binh Nhất
Bé Thích Massage
3/2/16
Chủ đề
5
84
23
34
0 ₿
vui vẻ, nhiệt tình thì có, mà cũng tuỳ e - vì có e nhiệt tình theo kiểu công việc, có e theo kiểu chăm sóc chu đáo - nhưng ko có lướt qua lại bậy như kiểu kích thích nhé. chỉ là bóp từ chân lên tới 2 bên háng thôi.

checkersg

Binh Nhất
Bé Thích Massage
3/2/16
Chủ đề
5
84
23
34
0 ₿
^^ tui cũng ko hỉu, đã là massage khoẻ mà các bác ấy tò mò chi mấy cái này nhỉ. muốn bik có hay ko thì cứ đi trải nghiệm thì có câu trả lời hoàn hảo cho chính mình, ông nhỉ ^^

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,358
666
0 ₿
Chính xác! Đã massage khoẻ mà đm cứ hỏi xàm lồng ko, muốn thì đi mấy chổ bình thường, kêu quản lý điều em đánh thật tốt là đc rồi. Mà rp cũng đã nói rõ, vậy mà cứ vô hỏi, chưa kể ktv bị cấm, bị phạt, bị đuổi... vậy mà cứ gài hàng quài

• Like
Điểm cảm xúc: levan99

sieubua

Tù Binh
Banned
1/7/16
Chủ đề
6
193
83
36
0 ₿
Ông nào đi Q-spa chưa? Bữa thấy vợ chồng thằng Trấn Thành chui vô đó.

sieubua

Tù Binh
Banned
1/7/16
Chủ đề
6
193
83
36
0 ₿
Sư Vạn Hạnh nha bác, nhìn bên ngoài thấy đẹp lắm, nhưng chưa dám vào vì thấy toàn nữ vào ko à.

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
508
189
0 ₿
mình toàn health spa club, ở Ng Cư Trinh, vé 250k, tip 200k, phục vụ tốt. xông hơi, xông khô thoải mái, phòng matxa sàn gỗ, nằm dưới đất.

CAT&DOG

Tù Binh
Banned
28/3/16
Chủ đề
4
867
141
25
0 ₿
ktv bình thạnh thì không biết chứ lần đầu tới thì em chủ làm phê lòi mặc dù chỉ là khoẻ.

• Like
Điểm cảm xúc: Quoc Minh