Massage khỏe ở Phú Nhuận có cái đó ko a e

Lượt xem: 37,268

emyeuanh

Đại Uý
yêu mình anh
1/9/15
Chủ đề
50
110
48
41
0 ₿
Nghe đồn có 1 massage khỏe ở phú nhuận ở 128 Đào Duy Anh , Q. Phú Nhuận,Tp.HCM . Nhưng không biết anh em có biết cơ sở massage này không vì mình cũng search trên mạng tìm thấy và mình cũng cảm thấy CSVC ở đây rất tiện nghi. A e nào đi xin tư vấn cho mình massage phú nhuận này có cái massage ấy ấy ko ae :cool::p:cool::p

Thông tin về massage đào duy anh ở đây được giới thiệu và hình ảnh cơ sở massage khỏe này trên mạng

Không phải chỉ có phái đẹp mới thích được matxa thư giãn mà đối với cánh mày râu trong cuộc sống hiện nay, họ phải chịu rất nhiều áp lực từ công việc và gia đình, đôi khi ảnh hưởng đến tinh thần và sức khỏe rất nhiều. Những lúc như thế, họ cần tìm cho mình một không gian để thư giãn, để làm dịu đi sự mệt mỏi của xương cơ và các giác quan khác trên cơ thể. Nắm được nhu cầu cần thiết trên, chúng tôi giới thiệu đến các bạn một địa điểm đáng tin cậy – “Massage Khỏe”, là nơi đem lại cho bạn sự thư thái tuyệt đối sau những giây phút làm việc căng thẳng.

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
535
304
39
0 ₿
Chỗ này tui từng đi rồi. Massage lành mạnh, tên đúng của nó là "Massage Khỏe" hoặc lúc trước là Massage Fuji. Tic 150/1h hay 1h30 gì đó, lâu rồi không nhớ. CSVC rất tốt nha, sạch sẽ. Khi massage xong, các bác có thể ăn trứng luộc, chuối, uống cafe hoặc trà. Mấy em massage trong này trung bình tầm 24t trở lên, bác nào thích chăn rau, có thể thử :D

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Relaxer

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
27/6/15
Chủ đề
7
111
73
0 ₿
Hình ở trên là cơ sở ở q1, cơ sở ở phú nhuận nhỏ hơn nhiều. Chất lượng KTV thì đồng đều như nhau, đi matxa trên 20 lần nhưng tuyệt đối không có vụ kia nha. Thỉnh thoảng cũng thấy có TIP 5 xị dù TÍC chỉ 150k.

ineedlove

Binh Nhất
Bé Tập Massage
14/4/14
Chủ đề
3
31
23
0 ₿
Mấy lần đá banh ở sân Gia Định xong vào đây là sướng nhất, matxa khỏe bài bản nhưng khổ 1 cái là vào matxa bị nhốt chung 1 phòng, cách nhau có 1 tấm gỗ mà cũng không có rèm che. Nằm nhìn qua giường kế bên rõ mồn một không được thoải mái cho lắm.

tieungu87

Binh Nhì
Bé Thích Massage
8/11/16
Chủ đề
2
91
7
36
0 ₿
tip khoảng 100-200. mình thì toàn tip 130, vì cộng chung với vé cho chẵn tiền (tic: 170/75ph). còn locker và gửi xe thì 2,3 ngày tip một lần, có một chỗ để khách để tiền tip riêng cho locker, rất lịch sự.