massage kĩ thuật tốt và đàng hoàng ở đà nẵng

Lượt xem: 13,242

linh_83

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
5/1/16
Chủ đề
3
7
2
41
0 ₿
cách đây hai tháng tôi có đi du lịch ở đà nẵng và có đi massage,lúc đó mệt nên muốn tìm chỗ nào massage tốt và đàng hoàng được một bác xích lô mách mình tới NGỌC LINH spa_233 trần phú.trải nghiệm thử thật sự mình thấy rất thích massage ở đây.nhân viên rất nhiệt tình massage xong mình cảm thấy dường như hết mệt mỏi..thật sự mình rất hài lòng..trong dịp nghỉ lễ năm mới vừa qua gia đình mình lại chọn đà nẵng là điểm đến... sau những ngày rong ruổi ở đà nẵng và hội an mình dẫn gia đình đến chỗ NGỌC LINH spa massage tiếp...thật sự chồng mình là một người rất sành về massage ở sài gòn ảnh tới rất nhiều tiệm massage nên nghe mình nói về tiệm này làm tốt thì ảnh ko tin.cả gia đình 4 người vào làm ảnh bảo spa nhìn ngoài hơi đơn điệu ko biết trong có ổn ko sau khi làm xong ảnh liên tục xuýt xoa về kĩ thuật massage ở đây tra hỏi đủ điều như nguồn gốc ở đâu thời gian mở cửa và khen kĩ thuật massage body ở đây tốt hơn ở sài gòn nhất là massage chân và massage thái rất đặc biệt ,rất tốt và đậm chất ma mị....
thái độ phục vụ miễn chê và không gian sạch sẽ ấm cúng...gia đình mình đã có những giây phút cực kì thư giãn và thoải mái với NGỌC LINH spa được biết spa ít có kênh qoảng cáo nào đa số là đc truyền miệng nên mình lên đây chia sẻ cho các bạn tín đồ massage nếu các bạn tới đà nẵng muốn có một chỗ massage có kĩ thuật tốt ,đàng hoàng ,không gian ấm cúng và thư giãn tuyệt đối thì NGỌC LINH spa_233 trần phú là lựa chọn tuyệt vời nhất...xin cảm ơn.

Vui Lòng inbox. Admin