Massage ks Iris Cần Thơ

Lượt xem: 7,092

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿
Ks Iris này hình như 4* có dv massage, nghe đồn cũng hấp dẫn lắm, không biết có bro nào từng đi ở đây rồi xin chia sẽ cho mình thông tin với.
Thỉnh thoảng đi CT ở đây mà có dv massage tốt, thư giãn ngon lành thì cũng nên lưu trú :d

trithucthichmassage

Binh Nhì
Bé Thích Massage
1/4/16
Chủ đề
1
95
62
39
0 ₿
Bác bữa nào khám phá và report xem nhé. Nếu có dịp mình cũng sẽ thử rồi report cho anh em. Mình ở ks này 1 lần (cách đây hơn 1 năm) nhưng hình như hồi đó chưa có dv massage.

trithucthichmassage

Binh Nhì
Bé Thích Massage
1/4/16
Chủ đề
1
95
62
39
0 ₿
Mới đi ở đây hôm qua. Mx khoẻ nghiêm túc nhé các bác. Giá vé từ 320 trở lên đến 700-800 ko nhớ rõ. Phòng ốc cực kỳ sạch sẽ, sang trọng (chưa đi đâu mà thấy đẹp vậy). KTV lành nghề làm mình khoẻ hẳn. Tip 50-100k là cảm ơn rối rít.
Nói chung nếu tiếp khách lịch sự, đàng hoàng muốn nơi sang trọng và mx khoẻ khoắn thì nên ghé nơi đây.
Tuyệt vời

• Like
Điểm cảm xúc: Kamelot, thichms_ct and nobita

thichms_ct

Tập Sự
Bé Tập Massage
30/12/15
Chủ đề
0
29
4
Cần Thơ
0 ₿
Cho mình hỏi,giá vé cao vậy mà tip có 50-100k là ok rồi hả bác?

trithucthichmassage

Binh Nhì
Bé Thích Massage
1/4/16
Chủ đề
1
95
62
39
0 ₿
Như mình đã report, đây là nơi mx khoẻ, lành mạnh, ko hj bj gì cả nên tip rất ít. Mx cực khoẻ, đã lắm, phòng ốc không thể chê được do ks 4* mà. Mx đúng 60p (mình đi gói 320k thử) và rất nhiệt tình. Khăn sạch sẽ, thảo mộc chườm cổ thơm tho. KTV dĩ nhiên ko đẹp nha, ăn mặc kín mít. Mx xong mình hỏi tip thường nhiêu, ẻm nói anh cho nhiêu cũng được. Mình gặng hỏi mãi ẻm mới nói 50-100k cũng được thế là mình tip 100k vì làm quá đã. Ẻm cảm ơn rối rít.
Tóm lại, sạch sẽ - sang trọng - lành mạnh - lịch sự. Giá vé là có lương của ktv rồi chứ ko fai như mấy chỗ mx anh em mình hay vào là mx qua loa rồi hj chủ yếu vòi tip. Còn nơi đây là giá vé là đủ trả lương, mình tip thêm 100k là họ mưng lắm rồi.
Có dịp đi CT sẽ ghé đây tiếp chứ bt đi mx chỗ như TC mà gặp mấy em vòi mất hứng thêm mà về vẫn chả khoẻ tí nào.

• Like
Điểm cảm xúc: DarkKnight, raej and thichms_ct

thichms_ct

Tập Sự
Bé Tập Massage
30/12/15
Chủ đề
0
29
4
Cần Thơ
0 ₿
Cảm ơn bạn nhe,mình cũng thích mx khoẻ,có dịp mình sẽ ghé thử

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
Có gì đó nó sai sai... và cũng nói thẳng lun là Bác nếu đã dislike TC thì cũng không nên cái gì cũng lôi vào... nguời khác đọc dễ hiểu nhầm

ozawa

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
24/10/15
Chủ đề
8
155
53
33
0 ₿
Dạo nay con di tc ko bác

trithucthichmassage

Binh Nhì
Bé Thích Massage
1/4/16
Chủ đề
1
95
62
39
0 ₿
Chả có gì sai ở đây cả. Thứ nhất đây là diễn đàn tự do ngôn luận, tôi có thể nói lên suy nghĩ cá nhân mình, có thể so sánh, like or dislike là quyền của tôi. Ngoài ra, tôi dùng chữ viết tắt tc là đã có ý lịch sự rồi. Tôi thấy bạn rất là lạ, cứ hễ ở đâu nhắc tới tc với vẻ ko hài lòng là bạn nhảy vào nói này nói nọ, trong khi bạn lúc nào cũng cố thể hiện là bảo vệ mx của Cần Thơ nói chung. Hình như bạn là quản lý ở TC đúng ko? tôi chưa thấy ai đi bảo vệ 1 địa điêm mx cụ thể như bạn trừ khi phải có mối quan hệ (lợi ích) gắn liền với cơ sở đó.

• Like
Điểm cảm xúc: DarkKnight

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿