Massage ks Mĩ Hảo

Lượt xem: 6,671

Sadboy

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
26/10/15
Chủ đề
1
170
45
0 ₿
hnay di e so 9, noi chung dam bop kha, noi chuyen nhe nhang, noi chung dang dong tien bo ra. thks bac pcx da cho mot buoi toi thu gian

Nghĩa

Tập Sự
Luyện Khí Massage
30/9/15
Chủ đề
0
221
15
0 ₿
Bác này tiền hậu bất nhất quá, ở trên thì nói hôm qua, ở dưới thì nói hơn tháng rồi, không biết tin của bác chính xác bao nhiêu % đây. Bác làm như vậy anh em hoang mang quá, chỉ sợ vào gặp phải cá sấu hà mã thì phí đạn lắm.

• Like
Điểm cảm xúc: Sadboy and Electro

Electro

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
4/1/15
Chủ đề
1
323
149
0 ₿
Lão @pcxsym cho thông tin cũng ảo lắm àh nha. Từ cafe tới matxa luôn.

• Like
Điểm cảm xúc: Sadboy

Nghĩa

Tập Sự
Luyện Khí Massage
30/9/15
Chủ đề
0
221
15
0 ₿
Bác nói chi tiết một chút về em số 9 này đi (tic, tip, v1,2,3,4)

chen

Binh Nhì
Bé Thích Massage
31/10/15
Chủ đề
1
71
19
0 ₿
Đến KS Mỹ Hảo các bác chạy xe thẳng vô trong luôn (theo phong cách KS tính giờ-lượt về bảo vệ quay đầu xera ngoài các bác phi thẳng ra đường để tránh gấu hay sư tử Hà Đông có phục kích cũng thoát thân).

Trước tiên phải ghé tiếp tân mua vé trước 80k sau đó bấm thang máy lên lầu 2.

Nếu bác nào xông hơi tắm táp thì tự xử luôn nhe-mình chẳng thấy thằng locker nào cả.Nếu không vô trong phòng mới thay quần cũng được-bên trong phòng matxa có sẵn hộc tủ để mình để đồ cá nhân vô đó.

Dưới đây là phần rp chính cho e nó:

Em số 18 người cần thơ (mình không biết xếp e vào loại cá gì nữa thôi gọi e là chú voi con là công bằng nhất.Kỹ thuất matxa khá tốt (mặc dù không đủ bài).Tay em đi đến đâu là từng thớ thịt mình giãn ra đến đó nhưng e chỉ làm chừng 20 phút là bắt đầu thư giãn.

V1, V2 V3 mình không còn hứng thú để khám phá. V4 mình cố gắng xâm nhập nhưng “ đường về Triều châu sâu thăm thẳm “ nên cũng chẳng làm ăn được gì.Thư giãn ở đây chỉ đứng xóc lọ không có bất cứ skill gì đặc biệt; chừng 10 phut mình cũng ra cho nó có ra để còn ra về.

Sauk hi thư giãn xong e rất chịu khó đứng bóp chân bóp tay cho đến khi mình ngủ quên luôn e vẫn chưa đuổi về.

Sau cùng trước khi ra về mình tip e luôn trong phòng (không thấy có phiếu ghi tiền tip như chỗ khác).Mình xác định đi đây lần đầu cũng là lần cuối gặp mấy e nó nên mình ghi tip 150k xong ra thang máy mạnh ai nấy đi không chào hỏi-không ôm ấp không cháo lưỡi nản toàn tập.

Theo ý kiến riêng của mình với số tiền này các bác nên đi Tân Đông Nam, Thiên Hải hay Việt Hồng còn có động lực để đi mat xa tiếp chứ vô những chỗ thế này thỉ ở nhà năn nỉ gấu mat xa còn hơn.

Tổng kết :

CSVC : 4đ

KTV : 5đ

Mat xa & thư giãn : 5đ

Electro

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
4/1/15
Chủ đề
1
323
149
0 ₿
Chia buồn cùng bác :( tks bác đã xông pha khám phá :D chú voi con là hệ gì vậy bác,hệ mới hả :p