MASSAGE MINH THÀNH

Lượt xem: 10,817

Cường dương đại hiệp

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
24/7/16
Chủ đề
53
737
243
33
0 ₿
Hôm nay, trưa nắng hanh hanh, nhậu vào nên quên hết lối về, chỉ nhớ được mỗi lối về MX đường HTM ae chỉ trên diễn đàn, mạo mụi xách xe đi xem thế nào. Đến quán gặp liền 3 anh nhân viên, 1 anh lễ tân cười rất vui vẻ, 1 anh dắt xe, vào vé 150k được dắt lên tầng 3(do thang máy bị hư nên phải cuốc bộ mấy đồng râm à :(( ),
Vào thì phòng ốc cũng rộng rãi, thoải mái, giống như phòng khách sạn, đợi 5p thì có e gõ cửa vào, e vào thấy mình nằm lăng ra, cười khúc khích, nói câu "chưa gì đã phơi ra như vậy rồi à ?", mình liền nói" phơi nắng phơi sương còn chưa gì, phơi này có đáng là gì đâu e :))), e dắt mình vào bồn tắm, kì cọ, tắm rửa, gội đầu sạch sẽ, xong ra lâu hết người cho mình, e ấy sài nước hoa gì mà mình thích thật, nồng nàn cả căng phòng :)), xong ra giường nằm cho e massage, hình như ở đây, được đào tạo mát xa rất bày bản hay sao ấy ?, động tác dứt khoát mà ko thấy đau gì cả, mình nằm mà tĩnh cả rượu luôn :)).
Khoảng 20p thì e ấy nhẹ nhàng hỏi" A có thư giãn ko ạ?" mình liền bảo e" e đẹp e muốn làm gì thì làm !" , vậy là e ấy muốn là gì thì làm theo đúng lời mình nói :)), 2 tay e vuốt ve thân hình mình, hôn ti, đá lưỡi, vút trụ, tất tần tật mọi thứ của mình, mình chỉ b' nằm hưởng thụ mà ko nói đc lời nào, mà công nhận e ko hối thúc, để tự mình nói e mang bao vào cho a thì e mới mang, và rồi mọi tư thế e đều chìu chuộng mình hết, cuối cùng, ra trong khoái cảm cực lạc, cám ơn e !
Đánh giá:
CSVC: ổn, sạch sẽ, phòng ok
Nhân viên nhiệt tình, chiều khách, ko hối thúc hay xin xỏ gì cả
Đánh giá nhân viên của mình:
V1: 9đ, to, cứng, sờ bóp rất đã, nằm e mát xa mà nhìn thôi cũng đã chịu ko nỗi rồi.
V2: 7đ, người nhỏ nên v2 ko nở nang gì.
V3: 7đ, e thân hình nhỏ nên mông ko to nhưng doggy, e chổng mông lên vẫn cảm thấy ok.
V4: 8đ, mềm, khít, đẹp tuyệt vời ( sờ ko đã ướt ướt rồi :)))
Tic 150k + Z 300k ! cảm thấy rất tốt trong tầm giá !
P/s: Pro nào đã đi ở đây thì share e những e nào hót ( mặt xinh, dáng chuẩn, body ok cho mình với để lần sau còn được thưởng thức với :)))

• Like
Điểm cảm xúc: HamCuaLa

HamCuaLa

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/12/16
Chủ đề
0
9
2
31
0 ₿
Bác inbox cho em xin cái địa chỉ và info em nó với bác ^^.
Nếu có dịp sẽ report cảm ơn bác, hihi.