Massage Ngọc Nữ Vsip

Lượt xem: 17,722

trumdaigai88

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
28/10/18
Chủ đề
1
2
2
33
0 ₿
Tình cờ được thằng bạn giới thiệu tiệm massage Ngọc nữ trong khu vsip có dịch vụ nóng lạnh.nghe nó kể mà thằng nhỏ chịu k nổi nên cũng ráng mò đường đi làm chuột bạch
Đánh giá đầu tiên về csvs thấy khá mới.phòng ốc gọn gàng sạch sẽ.
Sau khoảng 20p xông hơi.phòng xông hơi bằng kính cũng khá ok khoing có mùi bậy bạ.thì e gõ cửa vao
Đánh giá nhân viên còn teen.face dễ nhìn
Mình đi combo nóng lạnh với chi phí trọn gói là 700k
Em nói chuyện cũng vui vẻ nhiệt tình.sau vài câu làm quen thì em cởi đồ ra kêu mình vào bồn tắm tiên với mình.ở đây em tắm cho mình rất kĩ cũng k hối thúc.
Sau đó lên giường với kĩ năng massage bài bải k qua loa như những nơi khác.tiếp theo đó là massage đá nóng làm cho thân thể thoải mái
Sau đó e làm thái cho mình.ở đây làm thái rất kĩ.đi dường ngực và lưỡi toàn thân tê tái.xong lật mình lại cũng đi đường ngực và liếm toàn thân mặt tiền.thật sự đi ở đây cảm thấy đáng đồng tiền bát gạo
Tói đây là vé thái với chi phí trọn gói tip&tic là 500k
Néu các bác muốn cảm giac lạ thì nên đi gói nóng lạnh.
Em ngậm đá Bj cho mình làm thằng nhỏ tê tê sướng k tả nổi.sau đó là Bj nóng làm cho thằng nhỏ nóng hừng hực vài lần như vậy sướng đến không tả nổi.cho đến khi mình chịu thua k kiềm chế được nữa
Và sau lầm đầu mình đã test thêm 4 em nhân viên nữa hầu như đều phục vụ như nhau rất sướng
Ở bình dương đi chơi cũng nhiều nhưng ở đây là mình cảm thấy phục vụ tốt nhất.các đồng dâm cứ thử trãi nghiệm đảm bảo sẽ hài lòng;)
Địa chỉ là : đường Da6 khu dân cư vsip thuận giao

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu and Jenter07

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Bác có lòng cho ae xin thêm thông tin về KTV đi, đã report thì report cho chót luôn đi bác, tks bác

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
31
0 ₿
Thằng này đang RP ông ơi, ông kinh nghiệm đầy mình như vậy mà không nhận ra hả, tui biết cái Ngọc Nữ đó rồi, nhìn vào tiệm nhỏ tí, ông đọc cái thằng RP massage Hoàng Thành với thằng này coi có giống nhau ko?
Ông đọc cái câu đầu nó nghi đi, "tình cờ gặp thằng bạn nghe nó giới thiệu" là 1 nha, "ráng mò đường đi làm chuột bạch" là 2 nha, thằng nào nói câu này là đêm qua mới đi mà nó viết ở cuối bài là đã đi dc hơn 4 lần, thằng này chắc là thánh hay gì ngày nào cũng đi, tuần đi 7 lần hả? Mà hỏi thử trong cái page này ai đi 4 lần 1 quán mà đúng 4 lần gặp gái ngon làm giỏi?
Ông đọc kỹ nó viết đi, toàn mời đi gói giá cao là sao? Cuối bài phán thêm câu ngu nữa là "BD đi chơi cũng nhiều" là nó đang tính chớp ông đó, chẳng có ai đi chơi mà về vỗ ngực khoe khoang như thằng này hết á, thằng này rút kinh nghiệm bữa tui chửi thằng PR Hoàng Thành rồi nhưng mà viết vẫn còn ngu, Vsip là khu dân cư và công nhân nhiều nên ông đừng hy vọng, nói vậy chắc ông hiểu, tui chỉ ông nè, ông qua Massage Thiên Lạc Viên bên đường 22 Sóng Thần á, bên dó bữa tui đi 2 lần cũng được mà lâu r ko biết em số 1 còn làm ko, ông vào đó tự tìm hiểu đi, Tic 100 Tip 200 là OK

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Ae có người hiểu ý tui mà, để hôm nào tui đi thử coi sao, thanks ông nha:rolleyes:

• Like
Điểm cảm xúc: akun

Tieuphong004

Tập Sự
Bé Thích Massage
12/10/18
Chủ đề
0
62
26
40
0 ₿
Những người có kinh nghiệm như bạn mới nhận ra...mình lúc tập trước tập đi masa cũng có lần bị dính chưởng .

akun

Tập Sự
Bé Tập Massage
6/7/18
Chủ đề
0
27
4
0 ₿
Có dờ mó hi dc kh mà kg nghe chia sẽ ae vậy bác

maiyeuem

Tập Sự