Cần Thơ Massage Ngọc Trinh ở quận Ô Môn

Lượt xem: 27,665

hungtk

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
18/2/17
Chủ đề
1
1
2
37
0 ₿
Tình hình là thấy ae check các địa điểm massage ờ trung tâm tp Cần thơ , còn các ae ờ khu vực xa thì chưa thấy có bài viết .
Nên hôm nay em đã thân chinh đi 1 địa diểm massage ở Ô Môn là massage Ngọc Trinh
Em đi tầm 12h trưa nên khách vắng , nơi đây không lớn như các đại điềm ở cần thơ nhưng bù lại giá cả họp lý
- Đánh giá :
+ Giá vé bình thường : Xông hơi , massage , gội đầu là 100K
+ Vé trọn gói tất cả các dịch vụ 500K (không cần tip cho mấy em khi ra về)
+ Chủ cơ sở massage là 1 chị gái dễ thương (không giống mấy chỗ khác nhìn mấy thằng cô hồn đứng tiếp khách )
+ Các em gái thì trắng , váy ngắn , nhìn hấp dẫn
+ mình mua 1 vé bình thường 100k
+ Ở đây không có phòng riêng mà trên lầu chia thành nhiều phòng nhỏ, cũng kín đáo , sạch sẽ
+ Sau khi xong hơi thì tới phần massage , em ktv cũng nhiệt tình chịu nói chuyện , massage các bài đầy đủ , kỹ lưỡng , đáng 100k (mấy chỗ khác làm qua loa)
+ Dĩ nhiên đi massage thì phải tới phần thư giãn , em hỏi muốn BJ hay HJ , móc lốp , sờ mó , bóp vú thỏai mái các kiểu , e làm nhẹ nhàng cuối cùng cũng out ,
+ Thiệt hại : 100k + Tip 150k (Nếu chỉ HJ thì 100k) = 250k rất rẻ , mấy chỗ khác gần 400k
Đánh giá chung : Giá bình dân , ktv dễ thương , chịu chơi , dành cho anh em cần thư giãn nhưng lo tài chính ko đủ thì vào đây , buổi trưa nghỉ ngơi cũng được , mát mẻ , kín đáo

- Thông tin cơ sở , nằm ở đường Phan Đình Phùng , Quận Ô Môn , ae có thể lên google map để xem hoặc vào trang facebook của cơ sở là Massage ngọc trinh để hỏi bà chủ

Lần tới mình sẽ report các cơ sở khác ở quận Ô Môn cho ae tham khảo..

• Like
Điểm cảm xúc: alwaysfly and Tyler Nixon

manhphi

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
2/9/17
Chủ đề
0
3
1
31
0 ₿
sao tim fb quài ko đc vậy bạn. bạn cho mình fb cơ sơ này đc ko

Thử ăn chơi

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
11/9/17
Chủ đề
0
1
0
34
0 ₿
Chị này tui mới đi Tuần rồi, nghe quảng cáo phê quá nên đi thử. Kết quả thất vọng tràn chề, tiếp khách là một chú cỡ 50 à. Lần phòng thì phòng quạt có ngăn vách giữa các phòng, không có Cửa chỉ có tấm màn che lại, nghe đâu cơ sở hoạt động hơn 10 năm rồi. Lúc mới ghé vào tui tưởng vô lộn tiệp uống tóc không. Em matxa cho mình không tới 10 phút, không có kỹ thuật gì chỉ toàn đấm và xoa. Hi đời 150k bị 200k cũng cho khám phá. Hôm đó mất hứng chỉ hj thôi. Tổng thiệt hại 250k.