massage nhu huong

Lượt xem: 6,733

satthutrengiuong

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
21/7/14
Chủ đề
44
722
608
48
0 ₿
Co bac nao biet massage nhu huong o nga tu vo van kiet an duong vuong q6 khong.vi minh hay di ngang qua minh thay ghi ve tron goi phong thuong 180k .ve tron goi phong vip 300k.vay la sao may bac.co phai chi 180k bao tip phai khong .

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
216
1,647
1,181
0 ₿
theo tui thì tốt nhất hỏi trực tiếp lễ tân hay quản lý cái này, mất công lại xảy ra tranh chấp!

star3100

Binh Nhì
Bé Tập Massage
25/2/14
Chủ đề
1
12
2
33
0 ₿
Update cho bác nào muốn đi !
tick+tip luôn 200k mua ở quầy tiếp tân , không phải trả thêm bất kỳ phí nào nữa, bác nào muốn thì có thể tip thêm trên phòng.
ko có vip nha.
CSVC : tuy mới mở mới đc mấy tháng nhưng chán ko tả nổi, xông ướt gì mà nóng mà chẳng có mùi xả gì mà còn nóng muốn rộp da luôn...
1 phòng 2 giường che nhau bằng tấm màn, bữa vào lúc 11h đêm thấy cái phòng nó dơ ko tả nổi rác đầy dưới giường..
KTV chưa có đồng phục nên khó khám phá cho a/e, bữa vào em nó mặc quần jean ngắn áo thun...là thấy chán rồi.
ở đây hình như mặc định là BJ nghe em nó nói vậy.
Bác nào muốn xả lũ thì có thể đi đc với cái giá 200k cho 1 lần BJ.
Nhưng mình ko có ý định quay lại lần thứ 2!! Mình đi cách đây 2 tuần rồi ko biết có gì thay đổi ko, ai rãnh check lại dùm nha !!!
Lần đầu tiên Report có gì sai sót mong A/E bỏ qua !! :3

• Like
Điểm cảm xúc: sew700 and baobaonn

baobaonn

Tập Sự
Bé Tập Massage
18/5/14
Chủ đề
0
18
0
0 ₿
Các bạn cho mình địa chỉ nhé mình tìm hoài k thấy. để đi rồi về báo cáo lại các bác.