Massage Như Kiều & Việt Tuấn trong 1 đêm - Biên Hòa

Lượt xem: 12,744

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,481
619
0 ₿
Chào các bác! Tình hình là mình mới đi Massage 2 chổ này cách đây hơn 1 tuần (vì lịch công tác làm việc kín mít nên không có thời gian report cho anh em) nên nay tranh thủ lúc rảnh rỗi report cho anh em.
Sau chầu nhậu vô tiền khoáng hậu, thằng nhỏ biểu tình nằng nặc đòi thằng lớn đáp ứng, haizzzz biết sao được, phận làm anh phải chiều em út. Thế là nắm đầu thằng nhỏ tới chốn quen Như Kiều giữ xe, locker vẫn nhiệt tình như xưa. (đ/c mình có hướng dẫn chi tiết ở các bác viết trước nên anh chịu khó đọc nhé)
Xông hơi, tắm cái này mình cho qua nhé vì có đề cập nhiều rồi (các bác nào chưa biết vui lòng xem các bài viết của mình gần đây nhé).
Số 04 tên Như cao 1m5 (sn 1999)
Face: 7/10 teen
V1: vừa tay, hơi nhão tí
V2: gọn ok
V3: check tới đâu âm thanh HD tới đó, còn khít
V4: vừa đủ sài
Khỏe: 6/10 có đá nóng
Mệt: 8/10 làm tình, hj, bj, fj, bánh mì kẹp xúc xích thái độ ngoan ngoãn, nhiệt tình, chịu hợp tác.
tic 100k, tip 200k quá rẻ, quá đã.

Vừa dắt xe ra đi ngang Việt Tuấn thằng em nó lại chướng đòi tiếp nên thôi lỡ rồi làm anh làm cho chót mặc dù thằng anh cũng máu me không thua gì thằng em hehe. Việt Tuấn chung một khu với Như Kiều luôn (cách nhau 50m) nên mình không nói địa chỉ ra dài dòng anh em đọc mệt hihi.
có 3 loại vé: 135k 165k 195k y nhau chỉ khác thời gian dài hay ngắn thôi (giá thì tầm đó vì bữa mình cũng không để ý lắm tại quản lý mình quen nhé)
CSVC: 7/10 phòng ốc sạch sẽ, xông hơi chung với tắm bồn (bỏ qua phần xông hơi với em nó tắm cho mình nhé)
Tên Mỹ Đó (tổ trưởng) sn 1990
V1: Không check vì cũng làm biếng
V2: gọn gàng, eo ót có
V3: vừa đủ sài
V4: gọn gàng, đủ để anh em khám phá
Khỏe: 8/10 massage bài bản ok (thích hợp cho anh em nào thích khỏe, đi tới đâu khớp kêu tới đó hehe)
Mệt: 7/10 hj, bj đây là cái thay đổi lớn nhất của Việt Tuấn (trước đây chỉ có hj nay có cả luôn bj, đã nhé)
tic 135k, tip 200k. À quên anh em tới đó kêu cho gặp anh Tùng quản lý, nói là hồi trước bên cafe Thủy Tùng 2 nhé sẽ đón tiếp chu đáo hơn (cứ nói sở thích rồi nói anh Tùng chọn cho 1 em phù hợp nha).
Tổng thiệt hại cả 2 chổ trong 1 đêm 635k
Locker + giữ xe cả 2 nơi mình không có tốn tiền vì đưa mà không dám nhận (các bác tự hiểu nhé)
Như Kiều: phong độ vẫn như xưa, chỉ có cái dạo này yêu cầu phải ngồi đợi (vì cuối tuần khách khá đông anh em nên đi trước 11h cho thoải mái nhé vì mình hay nhậu khuya rồi mới ghé)
Việt Tuấn: sửa lại sảnh nhìn rất ok, chủ không đổi nhé, cái khác biệt nhất trong service có thêm bj nữa.
Vậy là mình đã giữ lời hứa với một số anh em report về Việt Tuấn rồi nhé. Hy vọng qua bài viết này giúp được anh em một phần nhỏ lựa chọn nơi gửi gắm phù hợp với sở thích mỗi cá nhân, chúc anh em một ngày làm việc vui vẻ, nếu có cơ hội mong được giao lưu với anh em dưới Biên Hòa trong một ngày gần nhất.
Thân ái và tổng chào!!!

• Like
Điểm cảm xúc: Hellios and danchoi80

Billy Jonh

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
12/11/17
Chủ đề
1
8
1
30
0 ₿
Bác đi cái massage PTM ngay ngã tư vũng tàu chưa . Mà tiện thể bác ở Trảng Dài khu phố mấy thế . Em củng ở Trảng Dài

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,481
619
0 ₿
PTM mình chưa đi bác ơi, à nhà ba mẹ mình ở trảng dài, lâu lâu cuối tuần mới về thăm, ở khúc gần cây sung ấy bác