Massage No1 Đô Đốc Long

Lượt xem: 2,138

vntube8

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
16/9/18
Chủ đề
1
5
0
30
0 ₿
Thấy room mình có vẻ ko có update gì mới nên mạp muội viết cái report tí cho ae về chỗ No1 này.

Mình thì hồi giờ toàn đi massage mệt thôi, hôm nay làm việc căng quá đi thử 1 lần khỏe xem thử xương cốt có được thoải mái ko. Mình chọn chỗ No1 này do thấy trong này cũng có mấy report rồi (mà từ 2017 +_+) với sẵn cũng gần chỗ làm của mình.

Chỗ này CSVC tạm thôi chứ mình thấy ko ok lắm, có vẻ xuống cấp rồi. Mình đi lúc tầm 8h tối, do trời mưa nên chỉ có 1 mình mình thôi. Chỗ thay đồ, xông hơi + xông khô dùng chung hết nha ae. Có bồn thủy lực nhưng mà mình ko thử, tại dính mưa cũng lạnh quá nên lười.

Xông hơi xong thì mình lên lầu vào phòng Massage, phòng chung có 4 giường, ngăn bằng tường giả thôi.
Mình đi em tên D số 10, bé này đấm tốt, toàn mấy bài mà hồi giờ mình chưa biết (do hồi giờ chưa đi ms khỏe lần nào mà), nói chuyện cũng hài hài vui vui. Bé này ms khỏe 100% ko có kích thích gì đâu nhá các bác.

MS xong mình xuống dưới làm cái trứng gà với mứt gừng uống trà, nghỉ tí chạy về. thấy cũng ok, đỡ mỏi hẵn

Tic 150k, mình tip 250k (do quen tip bên ms mệt, với lúc vô mình ko biết giá vé nên tip liều vậy, mình nghĩ tip tầm 150k-200k là ok rồi)

AE giờ ai còn hay ghé ở đây thì update thêm vài bé có skill tốt với nhé, mình nghĩ sẽ trở lại đây vài lần.

vntube8

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
16/9/18
Chủ đề
1
5
0
30
0 ₿
Hic minh moi biêt vu massge khoẻ nay thấy ae report chô nay qua nên di chứ ko có kinh nghiệm lắm.
Giơ ae hay giai trí ở chỗ nào nhỉ?