Massage Nuru tại Bắc Ninh

Lượt xem: 29,861

TWalone

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
11/9/18
Chủ đề
1
1
2
38
0 ₿
Xin chào các anh em đồng dâm.
rất lâu rồi có nhiều anh em đăng đàn và cũng có không ít người đã liên lạc với mình là checker bắc ninh đâu chẳng thấy ( xin lỗi anh em là vì công việc nhiều quá nên không có thời gian đi tìm cũng như test).
Hôm nay mình mạo muội giới thiệu cho anh em đang công tác làm việc tại bắc ninh biết để đến xả streets.
Mình tuần vừa rồi có đi check thử và kết quả tuyệt vời với thành phố hiếm massage như ở Bắc Ninh :D.
Hôm mình vào thì khá là đông khách nên không có sự lựa chọn nên chỉ nói Quản lý sắp xếp cho mình em tre trẻ và nhỏ người( vì mình cọt, nặng là nó đè nghẹt thở).Phòng ở đây cũng được và sạch sẽ.
Ở đây có nhiêu mức giá khác nhau, vì lần đầu vào đây nên mình làm Full 90 phút.
Bước 1 vào xông hơi , xông hơi đc 10-15p rồi ra tắm,
Bước 2 em nó cởi hết xiêm y vào tắm chung, gội đầu kỳ cọ các kiểu, đánh trống thổi kèn ,... tắm xong là chúng mình rủ nhau lên giường :D ,
Bước 3 e nó đổ dầu từ chân đến cổ và dùng ngực ,lưỡi để massage. cái lưỡi đá khắp người mình buồn (nhột) không chịu được và rồi em ấy bú cờ him một lúc ( em này múa cột rất hay nhưng mình nhột(buồn) quá nên nói em ấy từ từ thôi :D) rồi cái gì đến cũng sẽ đến mình đã thất bại trước sự tấn công mãnh liệt của em ấy.
Mình chỉ nói sơ qua vậy thôi. và mình chắc chắn sẽ đưa bạn bè đến đây nhiều lần nữa.

• Like
Điểm cảm xúc: anhviet222 and samurai1980

samurai1980

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
27/9/18
Chủ đề
0
1
0
44
0 ₿