Massage ở lê thánh tôn

Lượt xem: 32,020

supreme

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
26/1/18
Chủ đề
2
6
0
26
0 ₿
Hôm qua mới đi lounge đi ngang qua khúc ngô văn năm với lê thánh tôn,em út ngồi ở ngoài nhìn bén đứt tay luôn
Mà khúc đó phố người nhật k biết mấy em có tiếp VN k nữa :))
Tiền bạc k thành vấn đề nha mấy bác

sieubua

Tù Binh
Banned
1/7/16
Chủ đề
6
193
83
36
0 ₿
Khu này mấy em chỉ tiếp khách nc ngoài, Dziệc Lam vào mấy em hông có niềm nở cho lắm (trừ khi đi chung với người nc ngoài).
Service thì cũng bình thường thôi, đc cái toàn ngon lành cả. Có điều rất phân biệt chủng tộc, do cũng toàn sinh viên với nói đc tiếng nc ngoài nên cao giá lắm.

CAT&DOG

Tù Binh
Banned
28/3/16
Chủ đề
4
867
141
25
0 ₿
học tiếng nhật hay tiếng hàn gấp rồi đi khu này ngon đấy.

rhinoman11122

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/3/15
Chủ đề
7
387
161
0 ₿
Tiền bạc k là vấn đề thì chuột bạch cái a e nhờ biết bao nhiêu

supreme

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
26/1/18
Chủ đề
2
6
0
26
0 ₿
Sợ cái chưa có kn đi mấy này thoy mấy bác ơi,em đi 1 mình uống bia ôm thì kì lắm á :))

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿
Hồi trước khu hớt tóc ở bên Thăng Long, Hậu Giang gần Sân Bay cũng kiểu này, phục vụ khách nước ngoài thôi, VN k tiếp. Chắc bọn nó sợ CA giả dạng.
Tuy nhiên bên này k biết giống k.
Ở khu Thăng Long thì dẹp hết rồi. Có lần mình vào thử thì tụi nó cho địa chỉ tiệm hớt tóc ở khu vực khác. Thử 1 tiệm khác thì cũng k phục vụ nhưng đc cò của tiệm dẫn đi qua 1 cái biệt thự gần đó. Ở đây là check hàng thì đúng hơn. Khi vào thì bà chủ niềm nở kêu các e đứng dậy. Khách thích e nào thì chọn e đó. (tiền phòng 300k/ thời gian thì thoải mái, còn check thì 1 triệu/1 lần ra), e mìnb đi thì hàng còn ngon, LT kiểu tình cảm chứ k phải dạng hàng online bây giờ. (Kiểu này giống bên Campuchia có d vụ matxa chịch, nhưng bên Campuchia nhìn k ngon bằng, có cả người VN, Thái, Cam).
Giờ mà có chỗ như vậy chắc cũng khó kiếm.
Bác nào đi thị sát khu Lê Thánh Tôn, Ngô Văn Nam về cho a em mở rộng hiểu biết với.

supreme

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
26/1/18
Chủ đề
2
6
0
26
0 ₿
Trước em check hàng danchoi với cả kynu,nhìn mấy em hàng 2tr chắc vlin chả thèm call luôn

Có massage chịch thì hết bài r

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿
Chắc dư xăng. Nước ngoài thì nước ngoài chứ Tụi HQ qua đây chơi cũng k giàu có j đâu, chưa kể tụi Tây đi chơi cũng là Tây balo thì cũng k có nhiều tiền.
Còn Tây có tiền, thương gia thì nó đi dv cao cấp, hàng đến tận ks rồi đâu cần ra ngoài.

sieubua

Tù Binh
Banned
1/7/16
Chủ đề
6
193
83
36
0 ₿
Đã đi rồi nha bác, giá cả thì cao hơn mấy khu khác 1 chút. Cũng tầm 500-2tr tùy service, tip thì tùy các bác, nhưng mấy em chuộng ngoại tệ Mỹ.
Như đã nói, khu này mấy em ko phục vụ VN (trừ khi đi với khoai Tây) nên nếu có mấy em cũng rất thờ ơ cho có lệ. Mình nghĩ chắc sợ hugo hay phóng viên gì đó, hỏi chuyện cũng trả lời nhát gừng lắm.
Nói chung khuyên các bác đừng chui vào khu này làm gì cho mệt, tốn tiền mà bị kỳ thị ra mặt. Tiền bạc ở khu này vô nghĩa với mấy em =))

• Like
Điểm cảm xúc: Kamelot

Cuchuoi.muoi

Binh Nhất
Bé Thích Massage
23/12/16
Chủ đề
3
97
12
0 ₿
Mình đaz từng dẫn khách qua mấy khu này. Nghe tụi Nhật bảo là éo bằng mấy chỗ mình dẫn đi như saigon star, boss này kia nên các bác cũng k nên chui vào làm gì. Có lúa cứ đi mmt hay mường thanh cũng ổn gồi

• Like
Điểm cảm xúc: Kamelot

Cuchuoi.muoi

Binh Nhất
Bé Thích Massage
23/12/16
Chủ đề
3
97
12
0 ₿
Đù các bác dữ quá. Vậy thì test ms mấy chỗ xàm xàm đi, đừng test mấy chỗ tên tuổi nữa

megaidep

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/9/13
Chủ đề
6
26
2
0 ₿

Chỗ biệt thự đó mình cũng vô rồi cách đây khoảng 4 năm, ko biết giờ còn ko hả bác ?
Còn khu lê thánh tôn hôm trước mình cũng đi bộ ngang qua mấy e mời gọi mình vào bằng tiếng nước ngoài chắc tưởng mình ko phải VN. Đinh mở thớt hỏi rồi may có bác hỏi dùm luôn. Cũng thắc mắc là ko biết có tiếp người Việt ko, vào nó ko niềm nở càng ghét thêm.

huymen

Binh Nhất
Bé Thích Massage
27/9/15
Chủ đề
3
98
13
35
0 ₿
Dọc đường lê thánh tôn toàn ms khỏe lành mạnh. Vé 250k tip chừng 150k là ok. Chưa thấy chỗ nào ms kia cả