Massage ở thủ đức quận 9

Lượt xem: 6,228

Sói xám

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
28/5/16
Chủ đề
2
5
0
31
0 ₿
Mấy bác cho e hỏi. Phụng thuỷ, như thuỷ có tắm chung k ạ. BJ hay chỉ HJ thôi ạ? Tip tic thế nào

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
31
0 ₿
đầu tiên Phụng Thủy nhé. có 3 loại vé 100k 250k và 300k. Tip bằng Tic tính lên. Như Thủy 100k và 200k. Nếu bác đi 2 chỗ này e khuyên bác chọn vé cao nhất mà đi vì nó khác xa 2 loại vé kia. Ko tắm chung nhé bác. Bác đi Vip thì sẽ dc BJ. E giúp bác tới đó thôi. Còn bao nhiêu phần bác. Chúc bác may mắn

• Like
Điểm cảm xúc: Sói xám

Sói xám

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
28/5/16
Chủ đề
2
5
0
31
0 ₿
Vâng e cảm ơn bác ạ. Theo bác thì nên đi như thuỷ hay phụng thuỷ ạ.

mixaojon

Tập Sự
Bé Thích Massage
8/10/14
Chủ đề
0
57
66
0 ₿
Như Thủy ( gần cầu vượt Linh Xuân ) - Phụng Thủy (gần ngã 4 Bình Triệu ) - Ngọc Thành Thủy ( gần cầu ông Dầu ) - Song Kim (kcx Linh Trung 2 ) - còn một chỗ chung chủ nữa ., mà quên tên rồi . Hệ thống này có 5 tiệm chung chủ bạn có thể vô đâu cũng được nhé . Service như nhau , CSVC thì tùy chỗ khác nhau .

Sói xám

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
28/5/16
Chủ đề
2
5
0
31
0 ₿
Bác có thể chỉ cho e chỗ nào có 2 shot k ạ. Cho e dùm số e đó luôn với ạ. Cảm ơn bác trước

mixaojon

Tập Sự
Bé Thích Massage
8/10/14
Chủ đề
0
57
66
0 ₿
Cái này nhiều bros cũng nói rồi . Nay mình chỉ xin nhắc lại thôi
Đi chơi mấy loại hình dịch vụ này thì ngoài Tiền là điều kiện cần ra , thì mình phải có duyên nữa thì mới đủ cho cuộc vui được bạn ah
duyên là gì ?
Có thể là nói chuyện có duyên , hợp tính với KTV mà mình gặp , hay bữa đó KTV có chuyện gì đó vui , vâng vâng và vâng vâng............
Đôi khi có duyên thì ngoài 2 slot ra , bạn có thể hịch xã giao luôn đấy.!
Chúc bạn tìm được người KTV có thể làm như ý nhé
Thân chào , Quyết thắng !