Massage PA Relax - Em số 6

Lượt xem: 2,009

Ralp

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
24/5/18
Chủ đề
1
1
1
35
0 ₿
Tình hình là chiều hôm qua đi làm công việc xong về thấy buồn... buồn đủ thứ nên quyết tâm đi thử Vip thái của PA relax xem như thế nào. Cầm máy lên book code từ Camapro xong mình tàn tàn chạy qua thì đã 15 h30.

Vẻ bề ngoài thì PA relax cũng bình thường, được cái mình thấy cũng khá là đông xe chứng tỏ cũng có nhiều anh đang ở trong rồi ^^. Vào thì anh giữ xe kiêm locker khá là chu đáo. Đến quầy book xong trừ code còn 400k.

Em tiếp tân hỏi mình có chọn số ko thì mình cũng ko biết vì mới đi lần đầu ở đây làm sao biết được số mấy. Thôi radom đi.

Xong là được dẫn lên ngay phòng lầu 3, chỉ có điều sao ko có thang máy nhỉ @@ đi hơi mỏi chân xíu.

Vào thay đồ xông hơi tầm 10 phút thì em vào. Hỏi thì em tự khai là số 6. Dáng vẻ thì khá là ngon đây. Cao tầm xấp xỉ 1.6m mình dây, 3 vòng cân đối, ko có ngấn mỡ.

Lúc đầu mình cứ nghĩ là dân miền tây cơ. Hóa ra hỏi thì em bảo quê ở bình thuận. (có ae nào biết thực sự em này ở đâu ko chứ rõ ràng mình nghe nói giọng miền tây khá nhiều).

Đầu tiên là màn gội đầu và tắm thì em làm khá tốt.

Màn tiếp theo đến đoạn matxa thì em nói ra lấy đá nóng, gối thảo dược với ... và thế là mình nằm chờ thêm gần 10p.

Em này cũng được cái chịu nói chuyện nhưng chưa biết cách lắm. Nên đôi lúc mình thấy như em này chưa có nghề.

Và đến đoạn massage thì cũng thấy vậy , có vẻ ko được chuyên nghiệp lắm.

Đấm bóp được khoảng 20 phút nằm sấp rồi lại thêm 10 phút nằm ngửa. Haizz cảm giác hơi chán nhưng thui kệ cứ để em thích gì làm đó.

Đến đoạn massage mệt thì ôi thôi mình cảm giác hơi chán tập 2. ko biết là do kinh nghiệm của em hay là ở PA làm đều giống thế nhỉ? Em chỉ BJ nhẹ dc mấy cái xong rồi lại HJ chán chê. Rồi xong lâu lâu BJ dc vài nhịp lại quay về HJ @@ nản. Giờ mà chê em thì cũng chẳng được gì. Thui kệ cảm giác gần như mình đang đi vé thường vậy. Kỹ thuật âm thanh của em cũng chưa tốt lắm.

À, tất nhiên là em cũng có dùng 2 quả cam cà cà mân mê nhưng hiệu quả ko được cao lắm. Làm được 1 hồi tầm 15 - 20p thì mình nghĩ thôi ra cho xong chứ tội em nó mỏi tay quá rồi.

Kết quả là hết 920k (tip cho locker 20k) mà mình thực sự chưa hài lòng. Các bác có gì cho em ý kiến với ạ, Hay là em nói quá lời mong các bác bỏ qua cho. Vì lần đầu đi Thái nhưng hơi thất vọng. không biết những chỗ khác thì thế nào. Bác nào biết chỉ chỗ cho em (cả số ngon nữa thì tốt) :p

• Like
Điểm cảm xúc: Bonaito-175

Bonaito-175

Binh Nhì
Bé Thích Massage
8/4/18
Chủ đề
2
58
11
34
0 ₿
Sao kỳ vậy bác. Thấy nhìu bài post em 06 này tốt lắm mà. Hay là bác có khó qá ko đó. Nếu chưa vừa ý lần sau bác có thể tìm em khác mà. 09,39,04 bác thử xem sao nhé!

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,954
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
P.A Relax rất lấy làm tiếc về những trải nghiệm chưa được trọn vẹn.
Anh vui lòng cho P.A Relax thêm thông tin cụ thể, P.A sẽ xác minh - làm việc với nhân viên và có câu trả lời thỏa đáng ạ

midu

Binh Nhì
Bé Thích Massage
19/3/18
Chủ đề
2
72
19
0 ₿
Tui không biết thớt mạnh cỡ nào nhưng 20p mà không ra thì cũng mệt cho bé rồi đó...
Lần đầu tiên thấy số ca sáng ở P.a bị chê, đọc kĩ bài thì thấy hơi có mùi..., đi thái lần đầu mà đánh giá ngta không chuyên nghiệp dc luôn, thôi thớt nên đi check hàng cho khỏe chứ massage số nào cũng bao nhiu đó à, bj lâu quá k ra ngta đành hj là bình thường :cool:

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Á đù mới lập nick lun, ko bít dân tình như thế nào... nhưng qua cách ứng xử của thớt thì nhận thấy có phần ko trung thực thì phải.

Leo da Vinci

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/16
Chủ đề
51
560
123
1 ₿
Bác này ghê vậy, 20 phút mà không ra, chắc không đủ đô với lại muốn tới nóc quá, kiếm e số 04 được đó.;)

LoveLiz

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/5/18
Chủ đề
1
16
7
35
0 ₿
Có gì đó sai sai ở đây nhỉ . Lần đầu đi VIP Thái đã biết thái lỡm . Chủ thớt có nói quá ko thế =))) . Cũng may tui đã theo dõi P.A dc 1 thời gian và biết được P.A ntn . Nếu ko tuần sau tui cũng ko dám ghé P.A . Lí do vì bị thớt gạt . Thớt quá đáng lắm ấy :(((