massage pacific Ky dong

Lượt xem: 13,021

lam viet

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
8/6/15
Chủ đề
3
6
1
29
0 ₿
than chao cac bac,
cac bac cho em xin rp ve Pacifiic ah.so la e co cai voucher cungmua, ma chua di lan nai nen ko biet hanh xu ra sao
mong cac bac tu van

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,699
1,214
0 ₿
bác chuột bạch giúp anh em đi. Anh em sẽ trao huy chương chiến công cho bác hehe ;)

sew700

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
4/9/14
Chủ đề
33
177
78
35
0 ₿
chổ này lớn nè..chuột bạch đi pác

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿
nói cho nghe, review như sau:
CSVC tốt, nhân viên thân thiện, cách đây 1 năm tui đi xông hơi ra là có tô mì để sẵn, chỉ việc đổ nước sôi vào ăn, có thịt đàng hoàng. Xứng đáng với cái khách sạn hoành tráng của nó
Kỹ thuật viên đấm đá tốt, chiều khách, nhưng có cái HƠI GIÀ, TẦM 24,25, MẶT BẰNG CHUNG LÀ VẬY, NÓI CHUYỆN CŨNG GIÀ ĐỜI, TIP CÁCH ĐÂY 1 NĂM LÀ 250K

Baymax09

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/5/15
Chủ đề
5
99
38
36
0 ₿
Bên này lúc trước chủ là Ms. Dung (Chủ của hệ thống Dung's Spa) ngày trước mình hay đi ở đây lắm, CSVC sạch sẽ, locker thân thiện, lễ tân xinh xắn nhìn muốn ứ ứ :), còn KTV thì khỏi nói kỹ thuật massage điêu luyện + thư giãn chỉ có HJ như phê lồi (kiến bò, bánh tráng cuộn, xoáy nòng, lăn bi, chọc hậu môn...), giá vé lúc đó tầm 220k.
Còn bây giờ thì đổi chủ rồi chán cực kỳ lễ tân thì nói chuyện éo biết gì cả, locker thì hay xin tiền nhìn mặt láo hết cỡ toàn lũ choi choi, KTV thì đủ loại (cá sấu, cá mập, cá heo, cá kèo...) vào đấm bóp cho có, cứ gạ khách BJ để kiếm tiền boa cao nhưng thật chất chỉ HJ là chính BJ được vài nhát.
=> nói chung ko đáng để check, phí tiền lắm...

• Like
Điểm cảm xúc: boycondon560

bibobietboi

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
10/12/13
Chủ đề
3
293
51
33
0 ₿
Hình như lại trở về cho bà Dung mama rùi. Nghe e út nói vậy.

chiluong

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
13/10/15
Chủ đề
9
58
17
51
0 ₿
Tính đi chổ này vì giá nhommua chỉ có 65 ngàn à.
Gần đây có ai đi không? cho ý kiến để trưa nay đi

regza

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
1/11/15
Chủ đề
6
406
95
36
0 ₿
Chỗ này nó phát vé free chỗ mấy quán nhậu ấy,hj cũng bình thường à ko như pr đâu,gì mà bánh tráng,lăn bi gì toàn pr ảo

chiluong

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
13/10/15
Chủ đề
9
58
17
51
0 ₿
Cảm ơn bạn!
Lúc nãy gọi hỏi thử: Nó có phòng super VIP tức 2 em massage luôn, rồi phòng VIP, rồi phòng thường nữa./

khoadevil

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
18/11/16
Chủ đề
0
1
0
31
0 ₿
Mình thấy chỗ này rất tốt. Lúc trước mình có đi ở đây rồi, lúc đó thì thật rất tệ từ em út tới csvc. Nhưng sau này nghe nói đổi chủ mình có đi lại thì rất hài lòng từ locker đến cả em út, tuỳ theo sở thích mỗi người mà các bạn yêu cầu em út từ locker (đương nhiên nên tip một ít nếu các bạn lần đầu đi), từ lúc thay chủ mới mình đi đều có cả hj và bj cả không thiếu thứ gì. Mình có thể cho các bạn vài số để đi thử, đây là những số mình đi rồi và cảm thấy rất hài lòng 19 20 22 42 lúc về đi ngang em 79 xinh phết để mốt check :))))))