Massage phòng VIP

Lượt xem: 14,098

theles

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
6/12/13
Chủ đề
1
1
0
0 ₿
Các bác ơi, em trước giờ chỉ đi msg hạng bình dân. Mới bán heo, định đi vip 1 chuyến cho nó sướng đời. Nhờ các cao thủ chỉ giáo
- Chổ nào VIP đáng đồng tiền nhất
- Có gì hơn phòng thường, hổng lẽ chỉ có HJ thôi sao?
- Tip ra sao

Em khờ khạo, có gì hỏi không phải, mong các bác lượng thứ. Đa tạ trước

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
Cũng vậy thôi,mấy chỗ bj thì đi vip thường gì cũng bj cả,vào được em nó tắm chà chà như tắm heo vậy thôi,tip thì = tic,đi vip 1 lần tốn cả triệu bạc thà đi phòng thường 2 em khác nhau hay hơn

kenny

Binh Nhất
Bé Tập Massage
5/12/13
Chủ đề
3
33
0
0 ₿

Khuyên bác 1 câu chân thành là đi thường thôi. Mua vè mời của bác Admin cho rẻ. Vip đc cái nó riêng tư + được em nó tắm thoai chứ ko được gì hơn. Lúc ra cảm giác vừa tốn tiền vừa chẳng được thoải mái. Kinh nghiệm đi vip thương đau của em =.='

anchoisaigon2000

Binh Nhất
Bé Tập Massage
14/5/13
Chủ đề
5
49
-2
0 ₿
muốn Z thì qua Boss hay hoàn cầu đó
Còn một chỗ ngay trung tâm Sai Gon nữa nhưng chỗ này phải có pass mới được và giá chát lắm

lamhung

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
16/9/13
Chủ đề
1
136
0
0 ₿

Boss bị dẹp rồi bác ơi, muốn tới thì ra check hàng, chứ đi massage mà quất luôn thì xác định hugo me sẵn :-/

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿
sao mấy bác đi masa mà thích tới z thế ko biết ... vừa tốn tiền mà cũng sợ hugo chít mợ luôn ... ko may bị bắt tại trận thì .........:D:D:D

lamhung

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
16/9/13
Chủ đề
1
136
0
0 ₿

ka ka, lúc đó thành thật khai báo để dc hưởng khoan hồng chứ sao :D dúi vô tay nó 5 xị, ko thì xác định ba, mẹ, vợ, con, anh , chị lên lãnh :mad:

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿

hehehe , bữa nay tụi nó không lấy 5xị nữa đâu ... khung hình phạt là từ 500k --> 1,5 tr ... thường thì tụi nó phạt từ 700k --> 1 tr . ngoài ra còn bị giam lại nữa ... nếu muốn ra thì nhờ người nhà bão lãnh , nhưng cái này nhục mặt lắm ...hahaha

comic

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/3/13
Chủ đề
4
197
24
0 ₿
VIP thi cũng chi đc màn me tắm con thui , boa thì bằng or hon vé . Xác định tới Z thi đi phòng thường rù rì e no ra Ks cũng đc chứ vô VIP làm quai gì chẳng co gi hay cả

Tứ Gia

Tập Sự
Bé Tập Massage
7/12/13
Chủ đề
0
19
0
0 ₿
Đang tính đi vip cho biết mà nghe các bác nói vậy nên đành chia tay :D

Tứ Gia

Tập Sự
Bé Tập Massage
7/12/13
Chủ đề
0
19
0
0 ₿
Tận 1 chai mấy :'( Đi về là đói luôn bác ạ.Đã vậy lỡ gặp service tệ nữa là treo trym quy ẩn

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿

thì đi chỗ thường thường như Hạnh long , Đồng Khánh ...nếu muốn bj ; còn hj thì thiếu gì chỗ ... chỉ khoảng 600k thôi ...

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿

như masa Khang Huy - trường đua : Vip tic = 250k , tip 250k 300k .... masa Vườn Sài Gòn : vip tic=tip=300k , nếu mua vé của bác AD thì đc giãm 120k , tức là có vé mời bù thêm 180k nữa ( nhưng phải đưa vé hay báo cho quản lí trước là mình đi vé mời nghen ) ... nhiều quá nên quên hết rồi ... có thể vào Hạnh Long , Đồng Khánh , Thanh Xuân .... giá đều bình dân ...

lamchianh

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/10/13
Chủ đề
6
60
3
36
0 ₿
cơ mà mún vào vip ngon lành cành đào thì ta phải đi thường tìm đc em nào cho vừa ý...thổi lỗ tai hứa hẹn em nó ngày nào đó...Thì lên vip ta chơi mới tuyệt vời ông mặt trời....cảm giác ZZZ trong phòng vip nó sao sao ấy

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿
VIP của mấy chỗ cùi bắp còn thua cả phòng thường của hệ thống Minh Tâm hay ĐN đó bác,ham hố làm gì 3 cái chỗ vip giá rẻ,của rẻ là của ôi bác à.

lamchianh

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/10/13
Chủ đề
6
60
3
36
0 ₿
đã vip rồi mà còn super vip nữa thì nó khác nhau cỡ nào nhỉ ?? AE nào vô super vip rồi kể mình nghe sơ sơ với