Massage Que Huong

Lượt xem: 7,427

horny

Tù Binh
Banned
24/2/14
Chủ đề
8
14
0
0 ₿
Cac bac cho hoi Massage Liberty Que Huong dao nay con hoat dong khong hay da close or doi ten roi.

Sorry post lon forum. Mod chuyen dum.

kham7474

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/11/13
Chủ đề
11
199
20
38
0 ₿

Nếu mình nhớ hông nhằm thì nó nằm trên đường Phạm Ngũ Lão, và vẫn còn hoạt động bak nhưng chủ yếu là người nước ngoài không hà:p:p:p

nguoithamlang08

Tù Binh
Banned
13/11/13
Chủ đề
17
122
14
0 ₿
thấy các bạn hỏi thì mình cũng xin đóng góp một vài thông chính xác, điều này là dạo gần đây mình thỉnh thoảng có ghé lại
khách sạn quê hương 4 nằm trên đường phạm ngũ lão, f bến thành, q1
đối diện cv 23/9
nơi đây là tổ hợp gồm khách sạn, bar và massage
phục vụ cho khách trong nước và nước ngoài
thời gian phục vụ :24/24
tic: trước 11h khuya và sau 4h sáng là 200k
từ 23h khuya tới trước 4h sáng tic là 140k
tip 200k-250k, nếu bạn hài lòng có thể thêm cho các em một chút nhưng khuyên các bạn đừng nên quá tay như các chỗ khác, bỡi ở đây các em theo mihn2 biết là thuộc không chuyên, nghĩa là các em làm thêm nghề khác hoặc vừa đi học vừa làm nên các bạn đùng làm hư các em nó
Dịch vụ: ở đây không như các chỗ khác không có dịc vụ chà lưng chỉ có massae foot do nhan viên nữ làm
foot sau 24h khuya thi mình biết là miễn tic chỉ tip cho các em khoản 150k là vừa
không có dịch vụ ăn nhẹ, hay bất kỳ dịch vụ nào khác cả
khuyết điểm: CSVC hơi nhỏ, không được rộng và thoáng như các chỗ khác
nhân viên phục vủ chỉ có 2 anh cho tất cả các công đoạn nên hơi chậm
Ở đây các nhân viên phục vụ gồm massage body và massage foot đều do nữ đảm nhiệm và các em ở đây cũng thuộc hàng chân dàivà tự nhiên tuy về nhan sắc thì không bằng các chỗ khác nhưng nếu nói về tính chuyên nghiệp và cách phục vụ thì ở QUÊ HƯƠNG hơn hẳn các chỗ khác,
các em chịu khó nói chuyện với khách không chảnh hay vòi vĩnh,
các biết bít cách chọc bạn cười nếu bạn mệt mỏi hay buồn hoặc chịu khó ngồi nghe bạn kể chuyện, không có tình trạng ăn gian giờ của khách
trình độ massage cũng thuộc loại đầy đủ bài,
thư giản: cũng như bao chỗ khác chỉ là hj nhưng mỗi em có cách khác nhau,
đặc biệt: những ae nào đi đêm sau 2h sáng vô mà muốn ngủ lại thì có thể nằm ngủ tại phòng massage và đặc biệt hơn nữa là nếu các bạn sợ bị muộn làm hay ngủ quên thì hãy yên tâm 7h chính em massage cho mình sẽ đánh thức mình dậy, hoặc nếu mấy bác làm em nó thích mình thì cũng có thế nếu em nó rảnh sẽ ngồi hoặc nằm chơi với bạn tới khi nào bạn thức dậy về thì thôi.
hoặc nếu các bạn không muốn ngủ lại ở phòng massage thì xuống phòng thư giản ngủ cũng được có người lấy mềm và gối để đắp cho bạn khỏi lạnh nha! mihn2 thấy chỉ chỗ này mới có điều này từ trước giờ, chính các em nó đắp cho bạn đó các bạn không cần làm gì cả.
một điều mà mình thấy nữa là nếu các bạn vô lần đầu sẽ có tư tưởng là không được bằng các chỗ khác nhưng nếu các bạn đã quen rồi và các nhân viên ở đây biết thì bạn sẽ được phục vụ tốt hơn rất nhiều hơn hẳn những chỗ lớn hiên nay hay tỏ ra coi thường khách quen.

thichlanhich

Binh Nhất
Bé Thích Massage
29/11/12
Chủ đề
6
86
0
0 ₿
ồ, cám ơn. Hiểu thêm được tí vấn đề

kham7474

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/11/13
Chủ đề
11
199
20
38
0 ₿
chỗ này hầu như phục vụ chủ yếu cho người nước ngoài hok hà.số 16 thanh bình 2 cũ cũng làm ở đây bak nào là fan của em vào ủng hộ nhé.

nguoithamlang08

Tù Binh
Banned
13/11/13
Chủ đề
17
122
14
0 ₿
vài ngày tới quê hương sẽ có mấy bé mới vô làm, mình biết được là vậy! cũng rất được đó nha!

nguoithamlang08

Tù Binh
Banned
13/11/13
Chủ đề
17
122
14
0 ₿
minh khuyen cac ban nen can than boi hinh nhu dang co dot kiem tra cua hugo, minh co nghe mot vai nguoi ban lam thanh tra quan co thong bao lai va toi qua luc 9h toi minh cung thay co may chu hugo vo va go cua tung phong do, rat nguy hiem