Massage Quỳnh Như - buổi tối ấm áp

Lượt xem: 29,468

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Chào mọi người. Lâu quá không viết Report, nay mới khám phá ra chổ mới cho ae.
Massage Quỳnh Như.
Đ/c: Đường D1 gần Pear Plaza (ngoài mặt tiền đường luôn)
Có 3 loại tic: 100/40p 130/60p 150/90p. Ms Thái: 300 (chuột bạch nên ko đi) mình đi tic 150 nhé.
Csvc: nhỏ nhưng mới và rất sạch sẽ không thua gì MT (chắc mới sửa lại) ok cho 8/10 vì mới và không có mùi lạ.
Ku locker hỏi quen ai ko, có cần điều dùm không, nghe có mùi rồi, quất liền "lần đầu a ghé, e cứ cho theo tour, được mốt a ghé ủng hộ" dạ dạ rồi nói đợi xíu 'qua một ải'.
KTV: tên Quỳnh (ở đây kêu tên nhé).
Face: cũng hơi cứng t nhắm tầm 26 27 nhưng bù lại cũng có duyên.
body: mình dây được cái v3 là doggy chắc phụt 1p30s.
Cái này mới là phần mình thấy ưng ý nhất nè.
Ms khỏe: cũng đấm tạm đó
Ms mệt: Mới đầu hỏi "a bj hay hj" thôi xong không lẽ dính phốt tiếp "thôi e cứ bung chiêu hết đi" e dạ rồi cười cười service quá ok, em rất chiều chuộng, không hối thúc, đi đường lưỡi, lick ti, hj, bj, fj, bb, khám phá thoải mái, hợp tác không khó chịu, làm khi nào ra thì mới thôi. Điểm + rất biết lắng nghe, tâm sự cũng tình cảm (phần này tốt nhất các bác cứ thử để tự đánh giá nhé) hết giờ mới ra được, e còn lôi vào bồn tắm sơ qua rồi mặc quần mặc áo vào cho mình, tip 200 thử coi thái độ sao e vẫn dạ cảm ơn, gật đầu chào rồi còn dẫn mình xuống dưới lễ tân, mình mới hỏi "cho a hỏi em locker nãy dắt a lên đâu rồi" lễ tân hỏi "dạ a có phản ánh gì ko ạ" "à ko, a tính gửi e nó ít tiền cafe đó mà" "dạ thôi ko sao đâu a, mốt a ghé ủng hộ là tụi e vui rồi" + tiếp.
Một chú chạy ra dắt xe cho rồi lui vào liền làm chưa gửi được tiền cafe, rồi một locker ra chổ mình còn bắt chuyện "nhà a ở đâu, giờ cũng khuya mà còn mưa nữa, thôi a coi chạy xe về cẩn thận, trời mưa mặc áo mưa về ko bệnh đó" rồi còn lấy áo mưa ra mặc cho mình nữa (áo mưa để trên baga xe) đưa em ấy ít tiền cafe mà ko nhận kêu lần sau ghé ủng hộ (2 ae có nc thêm chút rồi mình chạy về luôn).
-> tic quá ổn so với mặt bằng chung, thái độ nhân viên quá ok, ktv cũng quá chuẩn, lần sau nhất định sẽ làm cái thái coi sao.
Tic + tip= 350k cho 90p cho một buổi tối ấm áp.
Thêm một chổ mới cho ae gần đó ngại đi xa nhé. Chào mn, chúc mn ngày làm việc, học tập vui vẻ.

zu99

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
20/6/18
Chủ đề
0
6
3
28
0 ₿

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,358
666
0 ₿
Nói cái này anh em chưi cũng chịu: BJ mà tip vậy thì kì quá, ít nhất cũng 300K là bèo lắm, là ko hài lòng rồi. Em nó đã bỏ tất cả để làm cho mình mà.
Gạch đá xin nhận. Have phân :)

• Like
Điểm cảm xúc: tanthanhle

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Hì, e chuột bạch mà a, để coi thái độ sao thôi, lần sau ghé mạnh tay hơn, với quên lúc đó có gửi lễ tân cho e nó thêm 100k mà e quên mất

• Like
Điểm cảm xúc: danchoi80