Massage SAVI (chân cầu vượt Hoàng Hoa Thám)

Lượt xem: 65,577

CongTuSaiGon

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
27/3/14
Chủ đề
21
328
285
0 ₿
Dưới chân cầu , mới xây lại CSVC thuộc loại đẹp và sạch so với 100k

Đào ok , ko đẹp , ko xấu . Phục vụ bình thường. Đi được 2 số, ko mấy ấn tượng cũng quên mất. Em 17 lùn lùn xinh xinh , mà teen quá.
Phòng 100k cũng như VIP 60' thì xông hơi, được tắm cho hết 20' rồi , còn lại 40' . Có điều hơi chán là đang tỉ tê quản lý gõ cửa nhắc, làm mất tự nhiên quá .
Nhưng giá 100k tic - Bo : 150k -200k hj là OK rồi .

thích mát xa

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/5/14
Chủ đề
10
227
26
35
0 ₿
Đi chỗ này rồi, ae lưu ý là có 2 chỗ SAVI cũng cùng chủ ở gần cách nhau khoảng 100m thui nhưng 1 chỗ thì mới còn chỗ kia thì cũ rồi. Nếu ae đi từ bùng bình lăng cha cả hướng về trường chinh bên tay phải luôn thì sẽ gặp chỗ cũ trước, vừa qua ngã tư Hoàng Hoa Thám sẽ tới chỗ mới.
Chỗ này chỉ có phòng VIP ko có phòng thường nhé, giá là 100k massage only, 150k có mát xa đá nóng. Xông hơi ngay trong phòng luôn, mình thì đi ở chỗ mới, CSVC cũng tạm chỉ có cái chỗ này khá đông khách mà ko có phòng chờ, chỉ có mỗi bộ salon bé tẹo ở ngoài. Bữa đi gặp 1 đám loi choi gần chục thằng ko có chỗ ngồi luôn.
Mấy em bên này thì ...hên xui thôi,chỗ này khách ra vô liên tục nên mấy em nó làm cũng tùy hứng.

laogiamaxa

Binh Nhất
Bé Tập Massage
18/10/15
Chủ đề
6
18
5
0 ₿
Mình có đi rồi. Xin số dt vài em, giả bộ zalo gạ đi ks. Em cũng đồng ý. Đi masa thì em hỏi làm tay hay miệng, thì mình nói làm tay, vì cảm giác làm miệng chắc công nghiệp

• Like
Điểm cảm xúc: Ác Ma Đa Tình

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
553
78
0 ₿

Thế bác gạ được em số mấy đi ks rồi ! có xinh ko !

monte_cristo

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
3/1/16
Chủ đề
7
263
42
0 ₿
Chào các bro.
Mình cũng hay đi Savi. Xin có vài điều chia sẻ về chỗ này:
Có 2 chỗ SAVI. Nếu đi từ hướng vòng xoay Cộng Hòa về phía An Sương thì sẽ gặp 1 chỗ SAVI 1. Sau đó đi đến cầu vượt Hoàng Hoa Thám thì sẽ gặp SAVI 2. Cả 2 cơ sở này chung chủ hen.

SAVI 1:
Giá vé: 100k / phòng riêng/60'. Chỉ có 1 giá. Tip thì cứ 150-200 HJ, 250-300 BJ. (Do ở đây quản lý nó ghi 1 tấm bảng : Khôn cho nhân viên trả giá nên chủ yếu mình tip sao cho vừa lòng mình)
CSVC: Diện tích phòng nhỏ, trong phòng chỉ có 1 cái "phòng kính" để xông hơi với diện tích chưa tới 1m2. Có thêm 1 cái bồn tắm (có nước nóng), giường massage.tủ đồ có khóa Ngoài ra, KHÔNG có toilet, Tivi trong phòng. Toilet thì 1 tầng có 1 cái toilet dùng chung thôi hen.
Em út: Mình chỉ mới đi 1 lần em 19. Nhan sắc ình thường, 22 tuổi. Cao tầm 1m5.
Phục vụ: Nói thẳng ra là trình massage không có. Chỉ chăm vào phần thư giản. Ai mà massage có khi nhức đầu hơn ah.
Thư giãn: Em này vén v1 ra ngoài, tư gác 1 chân lên giường để ae khám phá. Cũng khá hợp tác. HJ hoặc BJ tùy ae chọn. (em nó sẽ hỏi a thích dùng gì).
Chỉ định chỗ này : AE nào muốn thư giãn, xả và xả. Hết

SAVI 2:
Giá vé: 100k / phòng riêng/60'. 150k/phong rieng / 80' có đá nóng. Tip thì cứ 150-200 HJ, 250-300 BJ.
CSVC: Diện tích phòng nhỏ, trong phòng chỉ có 1 cái "phòng kính" để xông hơi với diện tích chưa tới 1m2. Có thêm 1 cái bồn tắm (có nước nóng), giường massage, toilet, Tivi trong phòng.
Em út: 17,7,18,10...
Phục vụ: Mấy em biết massage, riêng có 1,2 em thì massage kiểu cho có (mình quên tên, quên số rồi).
Thư giãn: ĐA SỐ là BJ, có 1-2 em chỉ HJ. (Cứ thấy em nào đi vào mà trong cái rổ đồ nghề có chai Listerin thì BJ đó hen). Có em 17 là vén áo, tuột quần 1 chút, còn lại thì tự mò (Em 17 thì người tròn, v1 cũng ko to, mặt cũng trung bình).
Chỉ định : Cần massage 1 chút, thư giãn 1 chút.

PS: Nói thêm là mình đi massage thì mình chỉ HJ và random đào thôi. Cho nên gặp đào cũng hên xui. Riêng chỗ SAVI này thì dạo này mình ít đi hen, cho nên tình hình đào thì cũng ko rõ lắm (Lần cuối đi là khoảng tháng 10-2015). Hy vọng ae có chút thông tin.

• Like
Điểm cảm xúc: KaChiuSoa and pippo85

ankhe9515

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/11/15
Chủ đề
5
88
9
0 ₿
Cai savi nay ở đối diện nhà minh lun.nhưng chưa đi bao giờ ka

ankhe9515

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/11/15
Chủ đề
5
88
9
0 ₿
274 cộng hòa.p13 tân bình.ngay nghã tư cộng hòa.và hoàng hoa thám .kế bên hotel pearl palace *** cộng hòa ý

• Like
Điểm cảm xúc: Tây môn khánh-

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿
Bác nào đi chỗ Savi cầu vượt HHT này cập nhật thông tin ktv cho a e với

Matmeo

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
2/2/16
Chủ đề
0
3
2
34
0 ₿
Ben do gia ca cao tip lai cao qua so voi may cho khac nhung e ut lam cung nhu nhung cho khac tuot thi cho nao ko co neu tip gia 300k-500k thi coi chung vet mang con dc noi chi moc lop ae oi phai coi lai co dep ma bj cong nghiep thi cung ko ok lam minh thik may e trung binh nhung bj thi ok e ut dep nhiu thi chanh nhiu thoi ae oi

anchoi1975

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
26/4/16
Chủ đề
0
1
2
49
0 ₿
Mới đi về ! thất vọng con số 5 tên Trâm Anh quê Trà Vinh. Matxa thì lấy có, còn thu giãn thì công nghiep qua nên không lên nổi. nó kêu phải tập trung vô ! Chán ! nó còn nói ở đay em làm biết bao nhiêu người chứ không tình cảm như vợ anh đâu !!! Mẹ ! kèo quần lên thay đồ tip 100k về luôn ! Còn về CSVC thì Phòng số 4 sạch sẽ nhưng cái valve nước hư hết rồi !

• Like
Điểm cảm xúc: sextour and Kẻ phiêu bạc

monte_cristo

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
3/1/16
Chủ đề
7
263
42
0 ₿
Lâu rồi không đi chỗ này. Bữa mới đi, cập nhất tí tình hình:
- Giá vé : Vẫn 100k (60') và 150k (80', có đá nóng).
- CSVC : Trung bình. Có phần xuống cấp tí. Cửa tủ thì mất hết chìa khóa. Nhưng cũng không sao, phòng nhỏ, nên không sợ mất đồ.
- Tiếp viên : Vẫn bình thường. Thích BJ thì nói cho mấy em biết. Còn bình thường thì có em tự động BJ, có em tự động HJ.
- Tip: Tùy ý. Không vòi vĩnh. (Trong phòng có ghi rõ nếu tiếp viên vòi thì gọi đt cho hotline gì ấy).

Update : Tháng 10/2016

• Like
Điểm cảm xúc: thanhphuong

CAT&DOG

Tù Binh
Banned
28/3/16
Chủ đề
4
867
141
25
0 ₿

em bạn đi có hài lòng không?! xin nhận xét em bạn vừa đi.

Dammebattan_Yeuemvobo

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
13/8/16
Chủ đề
0
8
0
14
0 ₿
Savi có 3 chi nhánh nhé. Mình rất hài lòng và thích savi(đã test rất nhiều nơi kể cà PD, TH, MMT...). Mấy nơi hiện đại kia chỉ ăn dc cái CSVC thôi, à còn cả loại massage Thái nữa. Chứ bỏ thái ra, mình thấy ko nơi nào lại Savi cả.

sextour

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
11/12/16
Chủ đề
0
7
0
23
0 ₿
Con nhỏ này là điệp viên 007 hả bác? Em cũng ở gần đấy mà chưa đi bao giờ... Nghe bác kể mà dựng cột cờ.