Massage Song Nhi đẹp đẹp dễ thương !

Lượt xem: 43,204

matxachuotbach

Thiếu Uý
Bé Tập Massage
25/10/15
Chủ đề
22
32
9
41
0 ₿
Được admin cho đi chơi Đà Nẵng quá tuyệt vời với nhiệm vụ cao cả là thăm dò thị trường massage hiện nay bằng cách tìm hiểu thông tin massage tại đây. Nhất là địa chỉ, hình ảnh tại matxa Đà Nẵng cho anh em tham khảo. Một massage được mình ghé thăm đầu tiên vào buổi tối tại đường 2 tháng 9 cho a e chơi đó là massage Song Nhi. Đặc biệt ở đây gần massage Mai Hiền và cách có 4 đến 5 căn nhà thôi. Massage này thuộc chi nhánh massage Sauna Steambath

Hình ảnh cơ sở massage tẩm quất xông hơi xoa nhi​

Địa chỉ massage Song Nhi e đẹp đẹp dễ thương : số 298 Đường 2 Tháng 9, Quận Hải Châu, Đà Nẵng

Lưu ý massage này ở trong TP. Đà Nẵng và ko nằm ở biển

bosshoanganh

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
4/1/15
Chủ đề
0
5
0
0 ₿
Có full dịch vụ không bác, e đang du lịch Đà Nẵng, bác tư vấn em với

caubechancuu

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
8/5/17
Chủ đề
0
1
0
37
0 ₿
Cảnh báo bác nào có ý định massage tại quán Song Nhi này nhé.
Cuối tuần vừa rồi e mới qua quán này xong, lởm không chịu được, phòng ốc tồi tàn, vào đến cửa mình đã định về rồi nhưng có hơi men với lại xác định vào chuột bạch cho ae luôn vì trên này ít có bác nào review cả. Quán không có phòng xông hơi riêng, phòng xông hơi chung thì ẩm mốc và khai. Phục vụ mình là một bà ngoài 30, đấm bóp một tí rồi hỏi mình có vui vẻ không, mình hỏi có tới Z ko, nó bảo là chỉ A, B, C thôi ... 200k, mình cũng có hơi men và nghĩ là đầy đủ chỉ ko chịch thôi nên cũng ok, ai ngờ nó làm đến ... C thật, xóc xóc vài cái, ko HJ, BJ hay bất cứ một thứ gì cả, mình hỏi thì nó bảo quán e chỉ cho dùng tay thôi, cả khách và nhân viên đều dùng tay :))). Chán toàn tập luôn. Tổng thiệt hại 150k vé vào + 200k dịch vụ = 350k, môt khởi đầu ko mấy vui vẻ tại Đà Nẵng city.

ヴォン

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/10/16
Chủ đề
4
52
23
34
0 ₿
xui vậy bác thấy trên 3 tháng 2 có cái ngon đó