Massage Tây Đô

Lượt xem: 19,751

Akira

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
2/4/19
Chủ đề
1
7
1
40
0 ₿
Tình cờ nghe thằng bạn chí cốt bảo gần chổ mày làm có chổ masage tuyệt lắm !
Nghe cũng tưởng TM hay ĐN gì đó ? Thầm nghĩ mấy chổ đó có quái gì mới mẻ... Tìm mãi mới ra chổ này..nó nằm phía sau toà nhà Wincom trong dãy nhà biệt thự sang trong. Dững xe trước cửa thấy cũng ngỡ ngàng, chổ thế này giá cả không biết thế nào ? Nếu đắt ko nói, gặp toàn hàng những chổ khác trôi về đây thì mệt....
Thế rồi cũng vào mua vé.... woa....chỉ 120k thôi
Lên phòng thì mới nhận ra...phònh nó to vãi, hỏi ra mới biết do cơ sở còn mới nên chưa có ngăn ra. Xong hơi 10p thì e vào...đến đây mới bất ngờ thật...em thật dễ thương (mình dây, nhỏ nhắn).
Mọi chuyện cũng tiến hành bình thường như bao chổ khác. Đến phần giải trí e hỏi anh muốn thế nào...thì em làm thế đó. Mình bảo: ở đây có gì cứ làm hết...thế là e cởi sạch sẻ ra đi đá nóng, đá lạnh (cái này cảm giác giống ra vũng tàu quá). Nói thiệt e làm mà mìn chịu ko nổi luôn đó...15p chiến đấu hết mình thì cũng phải ngã ngựa.
Các bạn nên ghé để cảm nhận sự nhiệt tình của các em mới biết quê mình cũng chịu đầu tư lắm đâu có thua ai.
Tổng thiệt hại:
Tic: 120k + 50k lok
Tip: 500k (e làm nhiệt tình bỏ mẹ)

phantoan2702

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/4/19
Chủ đề
0
5
1
36
0 ₿
Hôm bữa đi ngang định vào mà chỗ đó không thấy chỗ để xe oto cho kín đáo tý, để ngoài sợ bị phát hiện nên zọt luôn

Gamepro

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/6/19
Chủ đề
1
7
0
0 ₿
Chỗ này hoạt động bình thường lại chưa. Có pro nào check chưa