Massage Thái thế nào là phờ ê phê

Lượt xem: 17,270

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Theo Martin biết loại hình massage Thái đã xuất hiện hơn 1 năm nay và hiện khá phổ biến ở các cơ sở massage. Nhà nhà mat Thái - Người người mat Thái.
Tuy nhiên qua nhiều lần trải nghiệm ở nhiều cơ sở, Martin thấy 1 thực trạng đau lòng cho anh em nhà ta, mat Thái nhiều nơi chỉ là cái xác không hồn. Mang tiếng mát Thái, nhưng 1 số nơi các pé chỉ cọ cọ sơ sơ rồi "tập trung xử lý", thậm chí sóc lọ thần công. Điều này đã gây ức chế cho biết bao chiến hữu đồng dâm nhà ta, nhưng lại ít thấy các anh em nhà ta chia sẻ.
Có xấu thì cũng có tốt. Thực sự cũng có nhiều pé triển bài quyền muay Thái rất điêu luyện, mỗi em có 1 bài tủ muay Thái riêng nhưng cảm xúc cứ gọi là tê phê lê mê
  • Có em thì vừa đi lưỡi vừa thi triển muay thái
  • Có em thì triển quyền muay rồi mới đi lưỡi
  • Có em Thái không nhiều nhưng đường lưỡi quá thần sầu
  • Có em lại xen kẽ mát khoẻ, mát thái, tắm lưỡi......
Hum nay Martin mạo muội lập topic này mong các anh em chiến hữu cùng nhau thảo luận và chia sẻ kinh nghiệm mat Thái. Qua những lầ trải nghiệm mat Thái, các pác thích kiểu nào nhất và pé nào để lại ấn tượng sâu sắc nhất khi các pác trải nghiệm vé Vip Thái
Hy vọng qua topic này, anh em ta sẽ tìm được thêm nhiều cao thủ muay Thái
Cùng sẻ chia - Cùng lên đỉnh

• Like
Điểm cảm xúc: boycondon560 and thom

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Thật sự em thấy mas Thái thì bên mấy cơ sở của diendan.....z nó gần giống bên Thái hơn ( e đã từng đi bên Thái).

Rongnho123

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/5/17
Chủ đề
4
139
46
HCM
0 ₿
Haizzz chưa được thử vì thấy vé + tip cao quá gần cả chai 1 suất @@

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,771
1,541
Xì Gòn
25 ₿
Anh em ở đây đi cũng nhiều mà mình chưa thấy rp nào hấp dẫn cả về dạng gần giống bên Thái,chắc sơ suất của anh em cộng đồng về bên god.... Hoặc là lần gần nhất em đi thì được lựa chọn em qua màn hình xong lên được 2 em phục vụ và về chẳng nói lên lời luôn, tốn 1chai tip vì tick khách tặng . Mà về thấy tiếc hùi hụi.

Rongnho123

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/5/17
Chủ đề
4
139
46
HCM
0 ₿

Hâm mộ bác. M tìm hiểu bên thái là họ làm tới z luôn. Ý mấy bác là vậy hả ??

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Bên Vn thì có lẽ không và cũng không nên đến z. trò chơi nhỏ gây hậu quả nghiêm trọng
Mat Thái về vn đã trở thành biến thể. Tuy nhiên Martin thấy hình thức không quan trọng, quan trọng là có mang đến được cho khách cảm giác hay không. Mát Thái không đơn thuần chỉ là trườn lên trườn xuống mà còn là cả 1 nghệ thuật khơi gợi cảm xúc. Nếu chỉ trườn lên xuống ngang dọc thì khách chỉ đi qua vài lần sẽ cảm thấy chán. Còn nếu biết cách khơi gợi cảm xúc, từng bước dìu khách lên từng nấng thang đê mê sung sướng thì cho dù có đi nhiều lần cũng vẫn thấy mới mẻ. Quan trọng là các pé phải biết cách mang lại cảm xúc cho khách - đổi mới & update skill từng ngày

• Like
Điểm cảm xúc: Rongnho123

Rongnho123

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/5/17
Chủ đề
4
139
46
HCM
0 ₿

Oày. M đi vip chưa đi thái bao giờ. Có xem rp của mấy bác cũng hấp dẫn lắm. Riêng bài của bác Martin còn ướt át dã man nữa. Kỳ này phải thử đi thái rồi ^^
Bác Martin, m tính đi Hoa mai về Rp ae. Bên box đó hơi lèo tèo, bác có gợi ý số nào ko ?? Ca tối nha bác :)

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Tại vì tui cũng cảm nhận được có sự cạnh tranh ngầm giữa 2 bên nên ko nói nhiều, chỉ có 1 số chia sẻ với bác ( em đi bên kia cũng gần chục lần, tất cả các cơ sở chứ ko phải God):
- quản lý cực kì khắc khe với nhân viên về time. Gần như chỉ được ra sớm 5-10'. Nếu khách có việc ra sớm thì quản lý sẽ lại hỏi lý do để đảm bảo ktv ko ăn gian giờ. Em đi ML, PA, TT thì 10 lần hết 7 lần ăn gian giờ. Đỉnh điểm TT đi sup Thái mà ở trong phòng đúng 40'.
- cái em nói giống bên Thái là có sử dụng lotion và 1 số skill khác, chứ ko phải lấy cặp ngực chà như chà gạo.
- em đã từng đi 1 số bên Go... phải nói là " cảm giác sướng nhất từ khi đi ms" nhưng em đó nghỉ rồi. Bên đó đa phần là các em vừa ms vừa kích thích, chứ ko phải đến khi thư giãn mới ào ào xông trận.
- csvc thực sự đẹp và tốt.
- Điểm trừ: em đã ko đi bên kia nữa vì mấy thằng quản lý cũng là Mod diễn đàn, tụi nó nhập nhằng giữa ảo và thực, cho nó có cái quyền quản lý khách hàng như thành viên diễn đàn, lại độc tài và ko có khách quan.

Ps: bài viết ko PR, dìm hàng hay có bất cứ ý đồ tiêu cực nào đối với CDMS....

• Like
Điểm cảm xúc: paul2017, danchoi80 and L.O.X

Rongnho123

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/5/17
Chủ đề
4
139
46
HCM
0 ₿

Vấn đề thời gian là muôn thuở. E nào cho m ra sớm thì m trừ tiền bo lại. Nhưng cũng tùy ktv, m hay đi bên PA vs Hoa mai đôi khi cũng gặp cho về sớm, có e thì giữ lại lâu chút để nghĩ mệt hay nc.
Mấy vấn đề bác nêu trên tui like

• Like
Điểm cảm xúc: Lonelyboy81

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,771
1,541
Xì Gòn
25 ₿
Mình đồng quan điểm với bạn vụ quản lý, còn vụ time thì vấn đề muôn thuở, việc vừa massa vừa kích thích thì ai chẳng thích hihii. Thì tuỳ vào em thôi, mình đi thì cũng có quan tâm vấn đề đó.

• Like

Chuyên_Đi_Boss

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
23/2/16
Chủ đề
5
172
49
36
Quận 4
0 ₿
Nói túm lại có 2 loại :
1. Skill tốt phong cách phục vụ khoẻ gôd. Có thể nhân viên face ko đẹp , hơi lớn tuổi. Yêu nghề
2. Đẹp trẻ- làm qua loa =)) .... không theo sát chuyên môn mát-khoẻ, chủ yếu phục vụ ae đồng dâm , thị dâm

• Like

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Nếu mà phục vụ thị dâm em nói thật qua đại Đại Nam hay Viễn Đông- MT. Đã xác định bỏ tiền ngắm gái thì ngắm người mẫu luôn, tính ra số tiền chênh lệch (tic+tip) chỉ khoản 30%. Mấy chỗ lấy tiêu chí sung sướng+ quậy để hút khách mà nv như vậy chỉ làm ức chế thêm ( vì nói thẳng ra mấy em được gọi là đẹp nhất của mấy cơ sở BJ chỉ khoản 5-6 đ hoặc hàng dạt từ các chỗ sang trọng).

• Like
Điểm cảm xúc: thesonle, paul2017 and L.O.X

Chuyên_Đi_Boss

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
23/2/16
Chủ đề
5
172
49
36
Quận 4
0 ₿
Nói chung thì :
Quán cũ vẫn nằm trên đường cũ
Chỉ có người xưa biết đâu tìm ?

Rongnho123

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/5/17
Chủ đề
4
139
46
HCM
0 ₿

Cho bàn với bác. Ktv ngoại hình điểm cao nhất cứ lấy thước đo Viễn Đông, Đệ nhất, Đại nam làm chuẩn: chân dài, mặt đẹp vs thơm.
Thấp hơn chút có Fes vs boss.
Ko bàn về skill vì tùy theo nhu cầu mà chọn nơi phù hợp. Tới chỗ chuyên khỏe mà đòi mấy e làm mệt như bên chuyên thư giãn là đi lộn chuồng. Hay chỗ chuyên hj mà bắt e nó làm bj cũng lộn chuồng :))

Rongnho123

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/5/17
Chủ đề
4
139
46
HCM
0 ₿

Kakka. Gì cũng muốn thì hầu bao cứ phải gọi là mạnh hết nha. E nó làm cho lăn lê bò lết luôn :))
đẹp, kỹ, skill tốt ;)) bik chỗ nào chỉ đồng râm vs bác :)) hiện tại m đang nghiên cứu bên Boss vs Fes. Bác thấy sao ??

• Like
Điểm cảm xúc: Chuyên_Đi_Boss

Chuyên_Đi_Boss

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
23/2/16
Chủ đề
5
172
49
36
Quận 4
0 ₿
Đi boss thì vụ lên giá ve là thấy ko ok thôi . còn bo thì 200-300 vẫn còn sài đc (đi phòng thường =)) bác bo thêm thì em ấy dọn wc luôn nhở kakaka .
Nhà mình q1 ngay bv từ vũ nên đi boss là khả thi nhất ^^.

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
401
303
10 ₿
Theo Graham thì mát Thái hay Nhật hay kiểu gì đi nữa thì tốt nhất vẫn nên có khúc dạo đầu, chậm rãi nhẹ nhàng rồi từ từ tăng dần nhịp điệu vs độ phức tạp lên. Đã mát Thái thì tốt nhất các em nên có ngực đủ để thi triển bánh bao kẹp xúc xích, ý Graham thì là vậy :)

• Like
Điểm cảm xúc: paul2017

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Phòng thường bên boss tip 200k có hơi kỳ hok pác? Martin nghĩ tip 300k ổn hơn. Trừ khi em nào cn, vòi tiền.... thì tip iat thôi

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Boss mấy em đồng đều nhau hơn. Fes dạo này chìm quá nên hok đi nữa, hy vọng sẽ thay đổi tốt hơn trước, ko thì chỉ là con đom đóm so với những cơ sở xung quanh

Rongnho123

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/5/17
Chủ đề
4
139
46
HCM
0 ₿

Chưa bik skill thái sao, chứ nghe tới bánh bao kẹp chúc chích thấy rần rần rồi bác :D:D