Massage Thành An ngày nắng đẹp vs em Tuyết nhưng k lạnh

Lượt xem: 5,104

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

dântroidat

Binh Nhất
Bé Thích Massage
5/7/16
Chủ đề
3
50
11
33
0 ₿
Đầu tiên xin cám ơn thím @KaChiuSoa và chủ cơ sở @Thanh an đã tạo điều kiện cho mình với vé mời 1000 VND.
Hôm nay ngày nắng đẹp, ăn mặc lịch sự đi đám cưới lũ bạn khốn nạn bỏ cuộc chơi sớm, ở gần lại dc tặng vé mời nên sẵn tiện ghé qua để viết rp cho anh e.

vào đưa vé và được blocker đưa lên phòng Vip7 vs e số 7 (random). Boa blocker 20k vì e vui vẻ.
Đánh giá:
CSVC: còn mới, phòng xông hơi lên hơi nhanh, kín, có xả vs thuốc bắc, Okie, phòng vip vừa chứ k to. 7đ.
KTV: mặt khá xinh, tên Tuyết, trang điểm trắng tinh :v/
V1: Cam to, nhìn rất kích thích. 7.5đ
V2: hơi bị dư mỡ, thừa lipid, kêu e đi tập gym e bảo k dậy sớm để tập -_-. 6.5đ
V3: vs dáng của e thì okie, k to k nhỏ, 7đ
V4: mặc váy liền quần khó khăn check nên cũng k check choét dc gì.

Về service:
Mát xa: OKie, có lực, nhưng thời gian làm massage hơi ngắn nên nếu bác nào thích vừa khỏe ng lại dc thư giãn như mình sẽ k hài lòng lắm vì mặc dù e làm có lực, rất okie nhưng chỉ vài bài lưng. Lật người lại thì massage tí là đè mình ra hiếp dâm rồi. Sau khi hiếp dâm xong cũng có massage đầu thư giãn đôi chút. Về phần này mình hơi khó nên chấm 6,5đ nhé/

Mát gần: BK 70%, mút ti, xoáy lỗ tai....nói chung cũng dc chứ k có bài gì ( có thể e chưa kịp ra bài vì mình hôm nay k dc khỏe lắm, e làm chừng chưa dc 5p đã out cmnr). cho khám phá và bú bình, k khám phá dc v4 vì bộ đồng phục như đã nói, 7đ.

Do làm xong shot đầu khá nhanh. nên thời gian còn nhìu nói chuyện vs e 1 tí thì e đề nghị làm shot 2, nhưng mình khá đuối nên k làm, uống nước rồi ghi tips cho e rồi về.

Tổng thời gian trong đó khoảng 45 phút kể từ lúc vào phòng, mấy bác mạnh thì có thể ở lâu hơn chứ thành phần thích massage khỏe và thư giãn là phụ thu như e thì k hợp lắm cho 1 vé vip đến 400k.

Kết luận: Khá okie, k có gì đáng phàn nàn, chỉ là k hợp gu lắm. Có dịp sẽ check vịp thái ở đây.
Bài review của e đến đây là hết

Hellios

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
1/8/16
Chủ đề
4
163
10
26
0 ₿
Bác viết hay quá.