Massage Thiên Phú tôi đã tìm được em.

Lượt xem: 6,621

Hoàng912

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
11/5/18
Chủ đề
2
9
4
41
0 ₿
Lời đầu tiên em xin chào toàn thể ae em là new, nay liều thử một phen đi làm chuột bạch ở TP do chưa thấy có nhiều review.
Cảm giác đầu tiên là hơi thất vọng vì đi trúng ngày bị cúp nước, nhưng sau 15p chờ đợi thì thật sự rất đáng. Được dắt lên phòng nằm đợi khoảng 5p em ấy bước vào mặt khá dễ thương, cười thì xinh cực kỳ. Em nói chuyện thì dễ thương khỏi chê sau khi nói chuyện với em cảm xúc bực mình trôi qua ngay. Bắt đầu vô quy trình. Mình bỏ qua bước xông hơi và tắm do bị cúp nước( cái này mình đã đc a qly nói trc nên không sao ), đi thẳng vô massage. Em ấy làm rất nhiệt tình và chu đáo đầy đủ bài tuy nhiên hơi thiếu lực xíu. Như đã nói em ấy nói chuyện rất dễ thương và cởi mở nên cảm giác cứ như với người yêu. Sau đó đi tới đá nóng và massage thái. Bước này cũng tạm ổn không ấn tượng lắm vì v1 em ấy hơi khiêm tốn. Cuối cùng là em ấy thư giãn cho mình. Em ấy cởi phần trên còn phần dưới thì tuỳ khả năng mấy bác, em thì đã ok. Chả hiểu do không nỡ rời xa hay sao mà thằng em nó lâu ra hơn bth chắc cỡ 15 20p, kỷ lục của em :). Cuối cùng kết thúc trong sung sướng. Lần đầu cảm xúc nhiều viết hơi dài mấy bác thông cảm :).
Chấm điểm.
Tính tình: 10đ quá dễ thương.
Face: tuỳ từng người, theo em 8đ.
V1: nhỏ nhỏ xinh xinh, hơn quýt đang phấn đấu lên cam. 7đ
V2: khá thon có tý lipit.
V3: 8đ.
V4: sạch sẽ, ẩm ướt. Lông tỉa gọn.
Hẹn gặp em lần sau, nhưng thường thôi chứ không thái đâu :)
Bật mí em ấy tên trinh, số 7, 19t. Em bị dính thính nhẹ rồi.
Tổng thiệt hại 500k ( có code + thống nhất giá với qly )

• Like
Điểm cảm xúc: Cu Vang

p3m8

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
20/11/15
Chủ đề
7
63
8
0 ₿
Đã đi, em này như bác nói, nhưng không có bj (hoặc trình mình kém nên em không bj?) nên hơi hụt hẫng. Hj hơn 40p mah mình vẫn k ra đc.... Tự nhiên thấy tội em ấy

• Like
Điểm cảm xúc: My Ku To