massage thường vip , thái vip , nhật vip dịch vụ như thế nào

Lượt xem: 19,916

anhkhoa305

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
17/5/18
Chủ đề
1
2
0
27
0 ₿
xin chào mọi người , em chưa bao giờ đi massage định có một chút trải nghiệm khó quên , chắc là sẽ book vé đi massage thường trước rùi nâng lên dần , các bác giải thích giúp em massage thường vip khác các loại kia chỗ nào , xin cảm ơn chân thành . ^^

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,830
4,597
30 ₿
chào bạn, mình thấy bạn đang định đi trải nghiệm maxa, mình cũng có vài trải nghiệm cũng như ít kinh nghiệm khi đi ms tuy ko nhiều lắm nhưng cũng chia sẽ cùng bạn để bạn có 1 cuộc vui trọn vẹn hơn nhé
Như bạn đã nói có 3 loại vé, thì tùy bạn muốn trải nghiệm những dịch vụ gì và thời gian bên các em ra sao thì có thể chọn loại vé phù hợp
Vip Thường - 70p :
Vip Nhật - 90p
Vip Thái - 120p :
Sup Thái - 120p : dịch vụ đặc biệt nha pác

Theo mình bạn có thể chọn vé Vip Nhật cho lần đầu trải nghiệm vì thời gian tương đối phù hợp để bạn làm quen với masa cũng như các em. Nếu bạn muốn trải nghiệm những dịch vụ cao cấp hơn với những skill kỹ năng cao và nóng bỏng thì gói Vip Thái là 1 lựa chọn tối ưu mà ae diễn đàn hay đi

• Like
Điểm cảm xúc: Noface

minhmas

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/5/18
Chủ đề
1
10
2
Sài Gòn
0 ₿
theo kinh nghiệm vài lần đi ms và đã thử các vé của mình thì VipThường là bạn sử dụng các phòng xông hơi với tắm chung, Vip Nhật và Thái thì có phòng riêng. Thường vs Nhật thì nội dung ms như nhau, nếu muốn "thư giản" thêm thì khi các bé hỏi thì bác gật đầu ko thì thôi thư giản thì tính thêm tip, còn ms Thái thì có thêm màn chà vú và đi lưỡi các thứ tùy KTV dĩ nhiên giá sẽ cao hơn.

bosscuoi

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
16/1/18
Chủ đề
13
406
40
0 ₿
mỗi loại có thêm kỹ năng với thời gian khác nhau và phê nhiều kiểu á chú em

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Lần đầu đi nên thử thường thui, đi để biết quen quen rước đã, lỡ có sụp hầm cá dồ thì cũng ko hối tiếc... hihi...

Kenny2009

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
12/9/18
Chủ đề
0
3
0
47
0 ₿
Có bác nào biết tiệm masage nào phục vụ và kỹ thuật tốt ở gò vấp kong?

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,830
4,597
30 ₿
pác vô box massage Gò Vấp tham khảo, bên GV có Dubai , Ánh Dương cũng ok đó pác