Quẩy Hết Mình - Rinh Điện Thoại cùng World Cup | Tổng giải thưởng hàng ngày lên đến 3.000.000VND | Nhận ngay 8 code Vip Thái FREE hàng ngày | Trao đổi kinh nghiệm tránh Sụp hầm khi đi massage |
  1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Tìm hiểu thêm.

massage thường vip , thái vip , nhật vip dịch vụ như thế nào

Thảo luận trong 'Massage P.A Relax' bắt đầu bởi anhkhoa305, 17/5/18.

Lượt xem: 1,570

1. anhkhoa305

anhkhoa305 Bé Chưa Biết Gì

xin chào mọi người , em chưa bao giờ đi massage định có một chút trải nghiệm khó quên , chắc là sẽ book vé đi massage thường trước rùi nâng lên dần , các bác giải thích giúp em massage thường vip khác các loại kia chỗ nào , xin cảm ơn chân thành . ^^

Đang tải...
  2. MrxXx

MrxXx Thiên Sứ Bóng Đêm

chào bạn, mình thấy bạn đang định đi trải nghiệm maxa, mình cũng có vài trải nghiệm cũng như ít kinh nghiệm khi đi ms tuy ko nhiều lắm nhưng cũng chia sẽ cùng bạn để bạn có 1 cuộc vui trọn vẹn hơn nhé
    Như bạn đã nói có 3 loại vé, thì tùy bạn muốn trải nghiệm những dịch vụ gì và thời gian bên các em ra sao thì có thể chọn loại vé phù hợp
    Vip Thường - 70p :
    Vip Nhật - 90p
    Vip Thái - 120p :
    Sup Thái - 120p : dịch vụ đặc biệt nha pác

Theo mình bạn có thể chọn vé Vip Nhật cho lần đầu trải nghiệm vì thời gian tương đối phù hợp để bạn làm quen với masa cũng như các em. Nếu bạn muốn trải nghiệm những dịch vụ cao cấp hơn với những skill kỹ năng cao và nóng bỏng thì gói Vip Thái là 1 lựa chọn tối ưu mà ae diễn đàn hay đi

Noface thích bài này.
  3. Nguyễn thành nam

Nguyễn thành nam Bé Chưa Biết Gì

Di vip thai di bac

4. minhmas

minhmas Bé Chưa Biết Gì

Nghề nghiệp:
    nhân viên sale
    theo kinh nghiệm vài lần đi ms và đã thử các vé của mình thì VipThường là bạn sử dụng các phòng xông hơi với tắm chung, Vip Nhật và Thái thì có phòng riêng. Thường vs Nhật thì nội dung ms như nhau, nếu muốn "thư giản" thêm thì khi các bé hỏi thì bác gật đầu ko thì thôi thư giản thì tính thêm tip, còn ms Thái thì có thêm màn chà vú và đi lưỡi các thứ tùy KTV dĩ nhiên giá sẽ cao hơn.

5. bosscuoi

bosscuoi Bé Chưa Biết Gì

mỗi loại có thêm kỹ năng với thời gian khác nhau và phê nhiều kiểu á chú em

6. GAtapMASXA

GAtapMASXA Massage Chuyên Nghiệp

Nghề nghiệp:
    Xe Ôm (ai thik ôm mình thì mình sẽ chở thôi)
    Lần đầu đi nên thử thường thui, đi để biết quen quen rước đã, lỡ có sụp hầm cá dồ thì cũng ko hối tiếc... hihi...

7. Lệ Tủm

Lệ Tủm Bé Tập Massage

Đi thử Vip Thái luôn đi bác