Massage Today - sự lựa chọn mới

Lượt xem: 25,074

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
Hôm nay rãnh thế là vác súng lên và đi, nghe giang hồ đồn Thủy Cung "xoa bóp điếm" vừa nâng cấp, xây mới lấy tên Today, nằm trong khu sầm uất về đêm của đất Tây Đô, thế mà phải bắt con "Thiết ô" đảo mấy vòng,buộc lòng ghé vào hỏi thăm mấy bác xế ôm mới biết chổ (cứ ngỡ là tên Thủy cung - ai dè ra thành Today) :eek:, hai lúa lâu lâu lên tp nó thế :(.

Tiến vào bãi giữ xe vắng hoe, 2-3 locker lại mở cửa mời vào, cảm giác đầu tiên là quầy lễ tân rất đẹp - em lễ tân cũng xinh luôn :p, tiến lại thang máy hỏi nhỏ locker về đào (lần đầu mà - chi luôn 50k coi sao), thế là có được 1 tên + luôn số.

Lên phòng lại 1 locker khác dẫn vào :confused:, khai báo số báo danh của em nó, locker bảo ok có ngay (chứ bãi xe vắng hoe, không có ngay để anh mài nằm phơi củ cải ah)

Cái nhìn đầu tiên trong phòng là phòng ốc rất mới, bố trí hợp lí, có tolet riêng (không lộ thiên), và cái bồn tắm cũng rất ngộ (a/e vào sẽ biết nó lạ như thế nào).

Xông hơi chưa lên, đành xông khô...thì e tiến vào, vẫn là kimono (chưa hấp dẫn bằng Tô Châu, hơi kín :p)

Bước qua xông hơi, ôi mợ ơi cái mùi thuốc Bắc éo chịu được, 2s thế là xong, vào tắm thì tía má ơi nó lạnh không thể tả (hic...chưa tắm khuya bao giờ)

Thế là được em nó ủ ấm bằng tấm chăn 37 độ - bớt lạnh chưa anh đấm bóp nha, giọng rất tình cảm...

Mát-xa khỏe, không được khỏe lắm vì chưa đủ bài, qua khai thác e nó đã có 3 năm kinh nghiệm (trừ điểm phần này)

Matsxa - mệt cũng chưa mệt lắm, được cái e nhiệt tình + âm thanh jav - cũng không thích âm thanh quá lớn giả tạo; nông dân nên tính hơi khó :p, bú bình thoải mái :D

Oánh giá sơ bộ: face 6 điểm, mặt xinh, có răng khểnh, cười rất có duyên. Nhiệt tình không hối thúc
V1: 7đ; cam lai bưởi, khi kích thích sẽ săn lại, không nhão lắm so với tuổi nghề
V2: 6đ, có lipit nhưng không sao, có đụng đến đâu ah
V3: 6đ
V4: 6đ, hơi khô, được cái thoãi mái mò kua, bắt ốc.

Thông tin thêm là nude 100% khi thư giản, và em bảo muốn nude từ đầu luôn cũng được, vì vào phòng là thế giới của 2 ta :p. Em chủ động đề nghị shot 2 do chưa hết giờ

Ở đây không có phòng thường chỉ có VIP và SVIP - mình đi VIP 300k/90 phút nha các Bác; tip 300k.

Chốt : tip 300 nhưng e vẫn vui vẻ, chưa có thái độ gì là không hài lòng hay đòi thêm (cộng điểm cho phần này). Một sự lựa chọn mới ở Cần Thơ cho a/e.

Tổng thiệt hai : vé 300k + tip 300K + locker 50k (bù lại được đào êm, cũng đáng)

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿
Mừng bác test vui vẻ
Chỗ này mình k biết. Xin bác cho thông tin có dịp đi CT test thử :d

vicky113

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
23/10/15
Chủ đề
18
616
332
Massage miền Nam
0 ₿
Thanks rp nhé
có lẽ tay nghề ms các em không chú trọng lắm chỉ tập trung nhiều vào ms mệt. Tuy nhiên nếu ms khỏe được khoảng 70% thì ok, chứ 50% thì hơi tệ. Tuy nhiên bù lại các khoảng khác khá thì tương đối 1 tí.

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
Có lẻ chổ này csvc mới, nên đã được quán triệt phải phục vụ cho tốt, có time rãnh sẽ check tiếp hehe

daohoatac90

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
26/7/15
Chủ đề
1
105
21
0 ₿
Massage này lúc trước là thuỷ cung kế bên ks Lan Vy, hình như xhung hệ thống, nay nâng cấp đổi tên nè.

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
Nó đó Bác, hầu như là mới hoàn toàn, dành nguyên 1 tầng để làm phòng thư giản, hoành tráng

lasthit

Tập Sự
Bé Tập Massage
1/7/16
Chủ đề
0
10
0
35
0 ₿
chắc phải đi thử 1 lần quá huynh raej ^^, không biết còn mấy em cũ bên Thủy cung k hihi

Maxi

Binh Nhì
Bé Thích Massage
28/8/16
Chủ đề
2
76
5
0 ₿
cho mình ít thông tin
cho mình thông tin để có dịp đi check voi

_Relax_

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
10/3/13
Chủ đề
7
216
79
0 ₿
Nghe danh TC đã lâu, dạo này xui quá, SG thì chẳng còn chỗ nào ko biết, cuối tuần xuống CT xả xui thôi :rolleyes:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.