Massage vi vu ký - Tập 1: Đại Nam - Chiến binh kỳ cựu 25

Lượt xem: 3,801

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Giấc mơ

Tù Binh
Banned
26/2/16
Chủ đề
4
249
53
TPHCM
0 ₿
Nhân lúc cao hứng, chợt nghĩ ra nên làm 1 serie bài cho vui về những chỗ, những em đã, đang và sắp đi, các nhận xét và đánh giá của tui chỉ mang ý kiến cá nhân và muốn chia sẻ cũng như học hỏi thêm kinh nghiệm từ a e thôi, có ném đá xin nhẹ tay nhé. Tui sẽ đi 1 vòng các cơ sở mà tui biết, tùy hứng tập nào sẽ viết về cơ sở nào thôi.

Tập 1, khởi đầu tui nghĩ nên chọn 1 chỗ gọi là sang trọng: Đại Nam, và vì tập đầu tiên nên tui chọn 1 em chiến binh kỳ cựu, 25, vì em cùng quê SG với tui luôn, nhà cùng khu vực Q8 luôn! Em này tui đi mới 3 lần,và may mắn thấy được sự thay đổi trong service của em ấy. Tui sẽ rp lần gần nhất để mấy bác tham khảo nha. Tổng quan ngoại hình em:
Face: ưa nhìn, có nét, nụ cười dễ mến, cá nhân tui cho 7 điểm
Cao khoảng 1m55, hơi thấp hơn tí so với mặt bằng chung ở đây nhưng nhìn dáng rất fit, thon thả
V1: theo tui nghĩ là hàng thật, đẹp, trắng mịn, vừa tay
V2: có 1 tí lipid nhưng nhìn chung vẫn okie
V3: tròn trịa đầy đặn
V4: lần gần nhất tui đi là ngày......nên 0 check, có điều tùy người và miệng lưỡi em mới cho check thôi.

Massage khỏe thì em làm cũng nhiệt tình và kỹ, ấn huyệt rất có lực, đấm thì vừa phải, đi lưng ổn. Tui ấn tượng với khoản làm đá nóng của em, làm rất tỉ mỉ và chú ý đến cảm giác của mình, và thêm túi cát nóng đắp lên nữa, phải nói là rất ok luôn! Nghe nói trước đây có lần em làm 0 đủ bài, nhưng lần gần nhất này tui đã check kỹ, đủ bài và lực cũng cải thiện nhiều so với lần đầu tiên,đánh giá cao cho sự tiến bộ.
"Mát gần" thì em có những kỹ thuật cơ bản, 0 quậy, nhưng làm nhẹ nhàng, tình cảm, 0 hợp cho bác nào quậy đâu nha :)
Thái độ em nhẹ nhàng, vui vẻ, có chủ động bắt chuyện hỏi han, cái này là cải thiện lớn nhất so với lần đầu tui gặp. Khi về em tặng tui 1 nụ hôn nhẹ lên má, tạo cảm giác gần gũi, điểm cộng lớn!!!

Nói chung là 1 buổi chiều sảng khoái, khỏe khoắn, và sẽ gặp lại em lần nữa thôi. Kết thúc tập 1 ký sự, chúc các bác 1 đêm thứ 7 vui vẻ :)

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿
ko dám bác ơi, inbox t sdt đi, khi nào có lúa t alo bác. Mà ko biết bác phải ng quen lên đây troll tui ko dzậy :D :(

Giấc mơ

Tù Binh
Banned
26/2/16
Chủ đề
4
249
53
TPHCM
0 ₿
0 có đâu bác, tui là 1 người mê chơi ah, tình cờ biết dd nên lên làm quen với anh em học hỏi thêm kn thui :D

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.