Massage vi vu ký - Tập 4: Đại Nam - 05 chiều cao ấn tượng

Lượt xem: 1,732

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Giấc mơ

Tù Binh
Banned
26/2/16
Chủ đề
4
249
53
TPHCM
0 ₿
Buổi sáng yên bình, chim hót líu lo, vào cty hôm nay tương đối quởn, đang thưởng thức tách trà bỗng ông em khoe mới viết 2 bài hôm random ĐN nọ. Chú này làm mình hứng theo, nên làm luôn tập 4 vi vu ký. Hôm nay tui viết về 1 em có chiều cao ấn tượng: 05.

Chầu liên hoan kết thúc dĩ nhiên là sang tăng 2, tui tự tin rủ vài đồng nghiệp vào cơ sở ms ưa thích này, random tập thể cho thú vị. Số tui 0 tệ nên được em số 5. Nhận xét em này là face thuộc dạng khá ở ĐN, 0 quá hợp gu tui nhưng cũng ưa nhìn, mình dây 3 vòng khá chuẩn. Nhất là chiều cao, ấn tượng ngay khi em vào nên tui đo thử, tính luôn đôi giày cũng cao ngang ngửa tui, tầm 1m77, 78 gì đó, chân dài thẳng tắp.

Ms em làm cũng ok, tui 0 đi đá nóng vì mới liên hoan xong người còn nhiều nhiệt. Em đi lưng rất ổn, cảm giác đôi chân dài di chuyển trên lưng đã lắm. Phần mát gấn thì sv của em ở mức chấp nhận được, cần nâng cao thêm skill, tui nghĩ em mà thêm skill chắc sẽ thành số hot.

Em trò chuyện hơi hiền, tui phải chủ động pha trò, cấp độ chém gió của em chưa cao so với dân hay nổ như tui :D, hi vọng lần sau em sẽ lên level. Khi xuống cầu thang tui có nhắc nhẹ, lần sau em kiếm đôi giày thấp hơn giùm anh, chứ thế này anh hơi mất tự tin :D, em cười và hôn nhẹ tui 1 cái, phê!!! Tổng quát thì okay cho suất random 1, suất 2 random tiếp thì tui gặp người quen, tổ phó 25, em này thì 0 có gì phải bàn, tui đã có 1 rp rồi, 1 đêm quá ổn, về ngủ ngon.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.