Massage Windy 5

Bạn cảm thấy thê nào?

• Số thành viên bình chọn
    10

Lượt xem: 28,541

Lão Hạc

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/5/17
Chủ đề
1
18
9
29
0 ₿
không cần PR để làm gì đâu bạn. chủ yếu là dịch vụ tốt tự nhiên sẽ được đồn xa. Nhưng nghe các bác trên nói mấy cái vụ viêm nhiễm gì đó gê quá muốn thữ nhưng chắc là thôi. để bảo toàn tính mạng.hehe

• Like
Điểm cảm xúc: Tiểu chiêu

Tiểu chiêu

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
21/5/17
Chủ đề
0
6
1
38
0 ₿
ai đã thử rồi cho e xin ít ý kiến đi nghe có Km củng muốn thử mà sao nghe thấy lạnh sống lưng quá.

Tamtam2001

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/5/17
Chủ đề
1
11
4
33
0 ₿
Minh mới đi duoc 2 lần hà .nhung mà cảm thấy cũng ok.chủ yếu cảm nhân mỗi nguoi thoi.noi chung o đó thái độ phục vụ đặt lên hàng đầu

Tamtam2001

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/5/17
Chủ đề
1
11
4
33
0 ₿
Nếu bác ko thich mấy cái vụ tắm sữa chua ah thì khỏi kêu e noa làm.e nó sẽ làm giong như minh đi ở pt hay tc thôi.

Vinhtk

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
6/11/16
Chủ đề
0
1
2
36
0 ₿
Buổi tối thứ 5 buồn - WINDY 5 - Cần Thơ

Tối hôm qua thấy trong người không khỏe đi massage cho thoải mái sau một ngày làm việc mệt mỏi. Đi ra ngân hàng rút lúa dự là sẽ vào Phương Đông nhưng đổi gió qua WINDY 5 coi sau.

Đến nơi được tiếp đón nồng hậu bởi mấy anh Soái Ca, đưa menu cho mình chọn.
T: 300K
V: 500K
SVV: 700K

COMBO 1: 1500K/1
COMBO 2: 2500K/2
COMBO 3: 3500K/3

Mình chọn COMBO 1 (1 trong 3 gói tốt nhất ở đây)

Lên Phòng cảm nhận khá đẹp, giường to, bồn tắm thủy lực một lát sau em bước vào.... sự thất vọng bắt đầu từ đây

Với gói 1500k được 1 em có Face : 4đ (quá tệ, thua xa PĐ), V1: 0đ, V2: 4đ (có lipid), V3: 4đ (chảy), V4: 3đ (theo kinh nghiệm V4 em này sai với tuổi 19 của em)

Thất vọng tiếp theo em không vào tắm chung với mình, hỏi em sao không tắm em nói massgase xong mới tắm (Pó Tay)

Lên giường Massagase đấm bóp cũng tạm được xong tới màn tắm sữa tươi + thạch nói chung cũng mới lạ em trườn lên trườn xuống không có cảm giác gì vì em nó V1: 0đ

Tiếp theo massage baby thì lại thất vọng tiếp em nó HJ là chính BJ vài ba cái qua loa, em này kỹ thuật quá kém (chắc mới vô nghề, ấy vậy mà đưa cho mình di vé 1500k, nãn). Mình thuộc hàng đội mạnh đâu dễ gì mà thua sớm + với kỹ thuật em gái quá tệ ẻm làm mệt ẻm phán câu xanh rờn với khách
" Anh oi anh nhắm ra nỗi không vậy!" một câu nói chỉ nghe được ở những cơ sở massage không chuyên nghiệp. (mình không uống say nhé mọi người :))

theo mình cảm nhận ẻm BJ cho có và lưởi của ẻm không hề chạm vào thằng nhóc nói đến đây chắc anh em biết thế nào rồi ha. Cuối cùng thấy ẻm tội nghiệp quá mình tha cho ẻm. ah quên còn một điều nữa mình kêu cho mình khám phá V4 cho kích thích ẻm nói đợi em đi rửa (em có tắm chung với mình đâu) cảm xúc bị tuột dã man:mad:

COMBO 1 1500k không cần TIP nhưng lịch sự mình đưa ẻm 100K, thay đồ đi về không tiễn, không ôm tâm sự,...... BUỒN

TỔNG THIỆT HẠI 1600K :( - EM ẤY TÊN NGỌC (SỐ 16)

SẼ KHÔNG CHƠI DẠI NỮA - CƠ SỞ CỦA ANH MR CHÌ LÀ SỐ 1:)

• Like
Điểm cảm xúc: danchoi80 and anhhai111991

Vua hùng

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
28/6/17
Chủ đề
7
54
22
37
0 ₿
Ôi đang tính qua check thử mà nge bác nói, e hết đi lun, style vẫn là namber oan thôi các bác ạ