Mát khỏe 100%

Lượt xem: 5,027

Nguyen3636

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/7/16
Chủ đề
0
43
9
44
0 ₿
Khải Hoàn thấy để giá 250k. Không biết gồm tip chưa.

Selane

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
27/11/14
Chủ đề
7
435
113
43
0 ₿
12 bài Total 450k (Miễn Tip), ở chỗ này ghi rất rõ là miễn tip, vì thế các công đoạn đều không xin tiền tip, nhưng các em vẫn nhận tiền tip nếu như khách hài lòng và chủ động tip cho các em. Nhớ là khách chủ động tip thì kỹ thuật viên mới dám lấy nhé, không có 1 chút gì gọi là gợi ý cho mình tip, 1 chỗ rất hay khi nhắc đến massage khỏe thuần túy.

Tuy nhiên, loại hình này chỉ cần khi thật sự muốn khỏe, tôi thì tôi lại thích massage khỏe nhưng lại có kích thích nhẹ vùng bẹn hoặc thả kiến hihi.

Denhatanh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/2/17
Chủ đề
1
60
55
54
0 ₿
Cũng đắn đo ko biết có nên nói ra không, nhưng nghĩ anh em ta gặp đây do cùng sở thích chung nên mình share kinh nghiệm của mình về Khải Hoàn. KH mình đi rất lâu rồi từ khi bên 3/2. Sau này KH sang chủ lại MT. Các bác nên tip mỗi khâu vì mấy ẻm sống vì tip. Mỗi khâu thì 50 hay 100 tuỳ theo thời gian lâu hay ngắn.
Khâu matxa mặt bác có thể yêu cầu mấy ẻm matxa ngực luôn. Matxa nipples cho bác, cảm giác rất kích thích. Mấy em làm matxa mặt đa số là xinh, ăn nói có duyên.
Khâu matxa body thì bác muốn kích thích ở đâu thì yêu cầu ẻm. Nên nói tip trước cho ẻm nhiệt tình hơn. Ko có HJ nhé, nhưng bác muốn kích thích ở đâu thì ẻm chiều. Tiếc là matxa body thì mấy bé hơi lớn tuổi và ko dc xinh.
KH thuộc thuần tuý. Matxa nam nữ. Chổ lý tưởng dẫn bồ vào matxa đôi cho de tâm sự.

• Like
Điểm cảm xúc: danchoi80

Denhatanh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/2/17
Chủ đề
1
60
55
54
0 ₿
design ở KH và Khoẻ khác nhau. Khỏe thì tối hơn và chỉ có matxa. KH thì nhiều khâu, spa nhieu hon matxa. Sauna, gọi đầu, facial, nail, matxa ... CSVC thì KH đẹp hơn. Khoẻ thì mấy vụ lướt rất khó. Trừ khi đi em quen và book phòng riêng. KH khâu matxa yếu hơn Khoẻ vì chủ yếu là spa. KH mấy khâu matxa mặt và gọi đầu gái khá tre ,xinh, nc vui và có education nên nhiều chuyện để nói hơn. Nếu bác chưa đi KH thì nên thử 1 lần cho biết. Muốn biết CSVC va service thì bác vào ưebsite mà xem. Chính xác 90%.