Mật vụ 22 PA Relax - Nhiều trò mới lạ :)

Lượt xem: 7,420

anhheomap

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
19/12/16
Chủ đề
8
66
38
0 ₿
Hôm qua nổi hứng xin nhiệm vụ mà ngay Noel khó quá...zzz, nay pm @Lục A Ka thì may sao đại huynh đang quay tay, thế là đại huynh phải tạm dừng tay quăng ngay nhiệm vụ khám phá em 22 - PA Relax.

Đánh giá chung ngoại hình: ổn 8/10, v1 làm thái mà, v2 vừa ôm, v3 bóp đã :) vòng cuối cùng: rậm rạp nước chảy róc rách.

Vào xông hơi, nghỉ ngơi ráo mồ hôi là em nó bế thằng em nhỏ của mình đi tắm, nói chung tắm rửa sạch sẽ thơm tho kỹ càng mới chiến được ahihi.

Mát khỏe: lực tốt, biết nắm tâm lý của các anh giai, tránh tình trạng các anh bị lật trở quá nhiều nhằm tiết kiệm thời gian tối đa để chơi đùa với thằng em nhỏ :) bàn tay lướt mát khỏe mà lâu lâu để vài chục con kiến bò tới bò lui nơi nhạy cảm, thiệt là đã quá đi mà :)

Mát mệt: không cần nói nhiều, âm thanh, thao tác thuần thục. Chỉ có 1 điều đáng nói là nếu bác nào chưa biết nhiều trò lúc mát mệt thì có thể tới để em dạy nhé :) các bác sẽ biết mình bị em nó doggy là như thế nào =]] các bác sẽ phải run rẩy, giật giật tê tê =]] ngại quá, nói tới đây thôi nhé ahihi.

Phần cuối:
Tic: @Lục A Ka tài trợ
Tip: Như thói quen
Locker, giữ xe: total 30k
Khuyến mãi thêm tô mì gói :)

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,144
2,275
1,324 ₿
ây dà, thật là oan cho L.A.K mà :confused::confused:

Anhbodoi

Tập Sự
Bé Tập Massage
18/8/17
Chủ đề
0
17
4
27
0 ₿
Chắc a thớt bị con nhỏ lấy ngón tay chọt lỗ nhị.

abcxyz1994

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/1/19
Chủ đề
0
6
1
29
0 ₿
Ngon lun

chukiencon264

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/1/19
Chủ đề
5
36
27
33
0 ₿
đi matxa mà còn được các bé "chỉ dạy" nữa thì còn gì bằng nữa hả thớt nhỉ?

kbam05

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
23/3/20
Chủ đề
0
5
0
31
0 ₿
bé có còn làm ko bác???