Mật vụ đêm khuya , mật vụ 56

Lượt xem: 1,485

Kaiser

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
4/1/18
Chủ đề
5
8
9
30
0 ₿
Sau 1 ngày dài làm việc và đã bon chen đăng kí điệp vụ thì đã được @Rubi giao cho mật vụ thám thính P.A Relax với con số bí ẩn 56
Đến nơi Kaiser phi thẳng ngay vào quầy và trình code và được anh lễ tân dẫn lên phòng
Đánh giá :
CSVC : phòng đẹp , rộng , sạch sẽ ( 9/10 ) so với mặt bằng chung là quá good
Sau 10p ngồi đợi vì mình không xông hơi thì nàng tiên số 56 xuất hiện . Vừa thấy e thì mình bị đơ 2-3s sau đó định hình lại đc :))) ( vì thật sự e rất xinh nha mấy bác )
Face : 8/10 ( có nét nhen , e ở Huế nên nói giọng nghe ngọt như mía lùi )
V1 : 8/10 ( cam VN , nhưng rất săn chắc nhen )
V2 : 8/10 ( có eo ót đàng hoàng , ôm rất thích )
V3 : 7/10 ( căng tròn nhen )
V4 : nước nôi đầy đủ nhen
Khi vừa gặp mặt e đã chủ động hỏi thăm mình các kiểu giống như người yêu lâu ngày được gặp lại :p ( đúng gu mình thích tình cảm , nhẹ nhàng ) . Sau đó em đưa mình vào bồn tắm và e rất cẩn thận thử nước mấy lần vì sợ mình lạnh và tắm rất kĩ nhen :p sau đó lau ng cho mình và đưa mình lên thớt :p
Matxa : em đi bài đầy đủ , có lực , rất tỉ mỉ , đi đến đâu là khỏe đến đó , em matxa đầu đúng tuyệt vời lun nhen rất là đã nha mấy bác
Mát gần : sau một hồi được em matxa cho thì gân cốt đã giãn ra thì mọi thứ chợt yên lặng lại . Quay sang thì e đã trút bỏ xiêm y ( nude 80% , vì quy định ở P.A rất khó chứ ko thôi mình nghĩ cũng sẽ 100% :)) ) Em đi lưỡi tùe lòng bàn chân lên tới eo rồi luồn lên phần sườn rồi tới sau cổ rới tới tai ~~ nổi cả da gà mà e đi rất chậm rãi nha , rồi sau đó e dùng 2 quả đào tiên của mình đi từ trên xuống dưới đi tới đâu mình cảm nhận được đầu ti của e :p sau đó em kêu mình nằm ngửa ra thì ôi thôi e đi thái rất chậm rãi nhưng cảm xúc thì như mún dâng trào ( nếu ở ngoài là đè em ra rùi :p ) sau đó em như mèo vờn chuột với thằng em mình , em BJ 90% rất chậm rãi cùng với đó là âm thanh JAV kết hợp bác nào yếu yếu thì nên cẩn thận nha , HJ 10% nhưng không công nghiệp nhen , nhìn mặt lúc BJ rất ư là dâm dâm cô nương nhen . lâu lâu e vòng ra khỏi vòng cấm địa vờn với thằng em mình tiếp . Sau 1 hồi lên bờ xuống ruộng với em thì binh lực bên mình đã bị tiêu diệt hoàn toàn và out trong sung sướng .
Sau đó em lau lại cho mình và nằm trò chuyện như ng yêu vừa mới 69 xong rất tình cảm nhen . Nằm 1 hồi thì em đưa mình đi tắm lại và 2 đứa tâm sự thêm chút nữa thì phải xa em rồi . Và có hẹn e lần tới sẽ vào kím em cho bằng được . Ở e có 1 điều gì đó khi đi rồi sẽ khiến các bác có 1 đìu gì đó nhất định phải kiếm e thêm 1 lần nữa
Tip : *00.000 ( mặt bằng chung )
Tic : Tks Mod @Rubi đã tài trợ chương trình này

• Like
Điểm cảm xúc: ghien_massagez, xpress and Grap

Grap

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/2/18
Chủ đề
8
154
45
0 ₿
điệp vụ thành công hen pác, mừng pác phê nha

thíchđẹp

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/11/18
Chủ đề
1
22
9
0 ₿
Thích quá! Chúc mừng bác! Cho em hỏi làm sao để đăng ký tham gia điệp vụ vậy bác?

Excenter

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
10/1/18
Chủ đề
6
159
43
0 ₿
Chúc mừng bác ngon chym k nhớ là đi em này chưa nữa mà thôi chắc săp sếp làm chuyến coi sao

ghien_massagez

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/11/18
Chủ đề
1
59
16
49
0 ₿
Điệp vụ... tê tái