Mật Vụ Eva

Lượt xem: 977

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Kaiser

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
4/1/18
Chủ đề
5
8
9
30
0 ₿
Bé Chưa Biết Gì
Lời đầu cho Kaiser cám ơn Code Thái của Mod @Lục A Ka . Sau khi nhận được điệp vụ của Ruby , Kaiser đã lập tức đến ngay EVA tại Lê Văn Thọ để diện kiến KTV 17
Đánh giá sơ bộ :
Khi vừa vào giữ xe thì a giữ xe nói chuyện rất lịch sự , chào hỏi mình đàng hoàng sau đó giới thiệu vào lễ tân
Tiếp đến mình gửi Code và được anh lễ tân dắt lên phòng
Về CSVC thì tuyệt vời , phòng ốc rộng rãi , sạch sẽ , có nhạc du dương , có mùi tinh dầu rất thơm . Ngay bản thân mình nhà rất xa nhưng chắc chắn sẽ là lựa chọn hàng đầu của mình sắp tới .
Sau khi đợi 10p thì em cũng đã xuất hiện . Vừa gặp mặt thì ôi thôi em đã báo hiệu 1 đếm sóng gió ~~ vừa chào mình xong là em chụp lấy thằng em mình và chào hỏi nó và hôn thắm thiết thằng em
Tiếp đến em dẫn vào và tắm cho mình . Em gội đầu rất chuyên nghiệp và matxa đầu cho mình lun , tắm cho thằng anh lẫn thằng em 1 cách kĩ càng ( em rất chu đáo nha nhớ tắt máy lạnh lun nha )
Sau đó em lau khô người cho mình và cả 2 cùng vào chiến trường
Mát xa : em đi đủ bài , có lực , đá nóng các kiểu , hình như em có học matxa ở spa nên bác nào có nhu cầu muốn khỏe gân , khỏe cốt thì em sẽ là sự lựa chọn tuyệt vời . Em matxa đầu rất đã lun nha ae
Mát gần : em thông báo cho mình trước về sóng gió theo kiểu " em chuẩn bị hiếp anh đây " . Mình đang nằm sấp thì em bắt đầu đi đường lưỡi từ chân lên mông sau đó luồng quanh eo rồi lên tới ót và kết thúc ở lỗ tai sau đó tặng mình thêm nụ hôn nữa chứ . Tiếp đến em bắt đầu trút bỏ xiêm y và bắt đầu màn thái với bưởi 5 roi . E đi từ chân lên đầu và từ đầu xún chân , song song đó em còn đi đường lưỡi nữa chứ ~~ anh em nào yếu yếu là có thể phun trào ( nên cẩn thận nha anh em ) . Sau đó em kêu mình lật ngửa lại thì ôi thôi bưởi đè sấp mặt . Em đi rất nhìu skill click ty , xoáy nòng , đá bi , vuốt trụ bla bla bla . Chưa kể em còn bonus âm thanh Stereo còn hơn JAV các bác nên đề phòng nhen :))))) em thì BJ 70% HJ 30% . Sau một hồi quần quật cùng em thì mình cũng núi lửa phun trào và ra trên ngực em . Sau đó em lau lại cho mình và nằm vào tay mình như người yêu vừa mới làm tình xong :))) sau đó 2 đứa trò chuyện gần cả nửa tiếng hơn rồi em dắt mình vào tắm lại và 2 đứa chia tay nhau và hẹn gặp lại em 1 ngày gần nhất
Đánh giá
Face : 6/10 ( miền tây nha anh em )
Skin : da trắng hồng nhìn rất thích
V1 : 8/10 ( năm roi và còn săn chắc nhen )
V2 : 7/10 ( có tí lipit )
V3 : 7/10 ( cang tròn , doggy là bá cháy )
V4 : nước nôi đầy đủ nha ( mình chỉ check sơ thôu :)) )
Tic : Free ( Mod @Lục A Ka )
Tip : *XX ( mặt bằng chung )
Locker + Giữ xe : 50k
Eva theo mình đánh giá là quá tuyệt so với tầm giá như vậy . Các bác nên thử 1 lần và sẽ không hối hận :))))) còn sẽ quay lại dài dài với e 17 cũng như Eva

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.