Matxa bánh bèo bây giờ ra sao rồi mọi người?

Lượt xem: 1,664

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
232
1,841
1,337
0 ₿
Hơn 3 tháng nay mình k đi matxa bánh bèo vì cảm thấy càng ngày càng bị đối xử lạnh nhạt, ko tốt, nhiều lần bị ém số nên mình bỏ k đi matxa bánh bèo nữa?
Bây giờ ko bít bên bánh bèo ra sao rồi? Có cải thiện gì ko? Mấy em ktv kỳ cựu chất lượng còn làm ko mọi người? Gần đây có ai đi bánh bèo thì cho mình xin tin tức. Thanks

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
bay vô kiếm bánh bèo đi, hỏi thăm làm gì =]]

manny1903

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
4/2/14
Chủ đề
0
8
2
74
0 ₿
Vẫn có trò ém số. Vào gọi bao nhiêu số cũng trả lời ngay tắp lự là đã kẹt VIP còn lâu lắm hoặc nghỉ phép hoặc vào trễ...nói chung là không cho, chỉ còn cách random. Mà đi random thì mọi người cũng biết rồi đó. Chỉ mấy lần nhắn tin hẹn em trước, không ém được nên gặp được số mình muốn. Nhất là đi ban ngày là không lần nào không bị ép phải đi random. Mấy lần bỏ về khi gặp trò này rồi. Đi ban đêm gặp bánh bèo thì đỡ hơn. Riết cảm thấy mất hứng thú với chỗ này nên hai ba tháng nay không đi nữa. Đang tìm chỗ khác thay thế với dịch vụ và giá cả mềm một chút chứ vé chỗ này giờ cũng lên giá 8-9 chục k rồi, thêm tip nữa cũng hơn 300k gần 400k. Túm lại là thằng to và thằng nhỏ đều bức xúc hết.

Ps: lần gần nhất là chừng 25-27/4, xa hơn là trước tết.

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86