Matxa Hạnh Long Tuyệt Vời Cùng E 15

Lượt xem: 8,729

thaithuthanthong

Binh Nhất
Bé Tập Massage
31/3/17
Chủ đề
5
12
7
37
0 ₿
:D:DMột trong những thành viên mới. Mong a e bỏ qua chưa đóng góp gì. Và cũng được các MOD khuyến khích nên đi tham khảo massage quận 5 ở nơi khác. Lần đầu e chỉ đóng góp thu thập thông tin các diễn đàn massage khác trước. Sau đó, mình sẽ đóng góp khác thực tế cho a e luôn hehe. Nội dung bài này theo a e cảm thấy ko nhỉ.

Sài Gòn vào những mùa mưa, chắc hẳn bác nào cũng đi làm ngoài như em cũng bực với cái thời tiết dở nắng dở mưa thế này. Chuyện là hôm nay có cái hẹn gặp khách đang chạy xe đến thì mưa ập đến chưa kịp dừng xe mặc áo mưa gì cả. Người mình ướt hết, chẳng lẽ đến gặp khác với cái bộ dạng như thế này có mà hủy hợp đồng hết. Đứng trú mưa đầu tư duy một ý tưởng chợt sáng lên khi đối diện là cái Matxa Hạnh Long. Nhìn từ ngoài massage Hạnh Long là một hottel có nhiều dịch vụ nên cũng rộng lớn. Mấy bác đừng nghĩ mình thực tế hóa quá mà đơn giản là mình đang cần một địa điểm trú mưa ấm áp với sẵn tiện xông khô đầu tóc để đến gặp khách hàng một cách lịch sự mang lại ấn tượng từ cái nhìn đầu tiên( chỉ là kéo thêm chút tin tưởng để ký hợp đồng)

MÌnh chạy xe vào , tới quầy lịch sự chào lễ tân. Mình gọi vé vip, được locker dắt lên phòng thì em đã lên sẵn rồi.
Mình nhìn sơ em, em khuôn mặt xinh , thân hình ngon đòi núi nhấp nhô khiêu gợi. Em cười nhẹ rồi chào mình, em bảo mình thay đồ để em xông hơi và phục vụ. Với cái thời tiết lạnh của SG đang mưa dai dẳn thì bước này làm mình thoải mái vô cùng. Em tắm rửa cho mình kỳ cọ cẩn thận, mình và em trò chuyện về sài gòn gần đây :p:cool::p , em cứ trêu mình là anh giống ông cụ non quá .

Mình cười em, không khí trở nên thoải mái và vui vẻ hơn.

Tắm xong em bảo mình lên giường cho em massage, mình thích nhất là em massage đầu mình. Giống hệt như lúc nhỏ mẹ mình vẫn thường làm vậy đầu đang đau cũng đỡ hơn, nhẹ đầu hẳn ra. Em massage lưng tay, chân cũng rất tốt, đấm bóp rất có lực. Mình rất hài lòng về em.

Massage Mệt thì em chưa điêu luyện lắm, em Hj và Bj hơi nhanh tần số nhịp chưa ổn định nhiều khi trúng nhịp làm mình sướng phát chết đnag sung thì em lại trật nhịp huhu bác hiểu cảnh thế nào rồi đó. Cặp bưởi của em thì cũng không được như bưởi 5 rôi lắm, chỉ cỡ bưởi tân triều :D nhưng rất ngon . Đầu ti thi hồng hào, cương cứng . Tay mình bóp mãi mà vẫn thích bóp nữa mấy bác ạ. Cuộc vui nào cũng đến hồi tàn, em cho mình những khoảng khác khó quên trong sung sướng.

Ra về mình tip cho em 500k và xin sdt em (ấy thế mà quên hỏi số mấy bác ạ ) :((
face: xinh 8/10
V1: 7/10
V2: 5/10
V3: 5/10
V4: suối trong lành

Bài sưu tầm trên các cộng đồng massage cần a e kiểm chứng thêm tại diễn đàn của mình

• Like
Điểm cảm xúc: danchoi80 and boycondon560

TheGame

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
7/3/16
Chủ đề
7
320
72
34
0 ₿
tiệm này nằm ở đâu vậy, bác cho địa chỉ để biết còn ủng hộ

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
Đã chia tay HL từ lâu vì thái độ xấc xuợc của quản lý. Chỗ này giờ có j thay đổi k. Giá vé ntn v

thaithuthanthong

Binh Nhất
Bé Tập Massage
31/3/17
Chủ đề
5
12
7
37
0 ₿
he he cộng đồng massage này sướng nhất là ở chỗ a e tất cả sân chơi có quyền đưa vào đây. Ko như các trang khác xét duyệt toàn là cơ sở của nó ko

louiskoo

Hạ Sĩ
Trưởng Lão Massage
15/5/13
Chủ đề
9
927
193
0 ₿
ngon Hạnh long toàn may em 8 9 nút , tự hào quá , gogog

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿
Vãi cả câu cuối: Bài sưu tầm. Chắc từ lâu lắm rùi.
Chô này k bít csvc có cải tạo lại chưa nhỉ. Cách đây 1 năm xuống cấp quá, giừơng matxa mốc meo, phòng tắm cũ, tấm che rách k thèm thay. Vì thế khi một số e hot k làm nữa mình cũng k đi lun hee

NobitaXuka

Binh Nhất
Checker Tập Sự
17/5/16
Chủ đề
5
69
21
40
0 ₿
Cách đây 4-5 năm tui cũng hay ngủ lang ở HL lắm, từ khi Đệ Nhất nó mở lại tui đi lun ko quay lại nữa kkkkk

• Like
Điểm cảm xúc: Kamelot

NobitaXuka

Binh Nhất
Checker Tập Sự
17/5/16
Chủ đề
5
69
21
40
0 ₿
Tui ngủ lúc nào cũng đeo cái ear phone cho đỡ ồn, cộng thêm zô đó thường xỉn ngất lên ngất xuống nên hình như chả nghe thấy gì :D:D:D