Massage EVA - Vip Thái chỉ còn 180k khi sử dụng Code CAMAPRO | Trao đổi kinh nghiệm tránh Sụp hầm khi đi massage | Con Số May Mắn - Bắn ngay Code Vip Thái FREE | Nhảy số nhanh - Giành ngay code Vip Thái FREE |
  1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Tìm hiểu thêm.

Matxa Khách Sạn Bưu Điện Vũng Tàu.

Thảo luận trong 'Massage Vũng Tàu' bắt đầu bởi beggarno1, 13/1/16.

Lượt xem: 43,557

1. beggarno1

beggarno1 Bé Chưa Biết Gì

Chổ này em đi tuần trước rồi nhưng tại bận quá nên giờ mới kể. Hôm đó hên thằng bạn ở Mỹ về, 2 đứa mượn xe đi dạo Vũng Tàu. Sau khi tập 1 ở Gành Hào 2, 2 đứa quyết định thử matxa nóng lạnh tại KS Bưu Điện. nghe nói giá vé là 200k, nhưng khi em tới đây thì nó nói 250k ( không biết mình có bị chém ko @@). Nhưng ko sao,dzô chơi thử luôn. Cơ sở vật chất ở đây thì không bằng bên KS Điện Lực, ko có bồn tắm,ko đc em tắm cho mình, BUỒN. tiếp theo là màng matxa, em xin bỏ qua màng matxa thường vì ở đây tay nghề matxa của mấy em ko cao. Tiếp theo là màng nóng SOT. Phải nói là từ trước tới giờ em đi matxa cũng nhiều nhưng ko có chổ nào đặt biệt bằng Vũng Tàu. Cảm giác thằng em ngâm mình trong nước lạnh rồi nước nóng,liên tục liên tục,nó đã gì đâu. E phục vụ của em tên Thảo,cũng nhiệt tình lắm,khuôn mặt thì khỏi chê,em cho 8,5. Vòng 1 to căng, ko biết thiệt hay giả @@. Cuối cùng e leo lên Fap Fap...Chịu ko nổi em die luôn. Hic Hic.
    Tổng chi phí 250k Tic, Tip 750k Tip. Chúc AE ngon Trim.

Kamelot, HaraJuku, pippo85 and 4 others like this.
    Đang tải...
  2. Trung Salem

Trung Salem Bé Thích Massage

Đọc vừa thèm vừa mỏi mắt vì gỏ ko dấu,cho em xin 500 dấu nha thớt:p :eek:

3. trumks156

trumks156 Bé Chưa Biết Gì

1 chai thì hơi chát đó bác mà tê là được kaka

4. chuoitovailin

chuoitovailin Bé Tập Massage

Quá mắc luôn . Nếu muốn làm nóng lạnh ra HTGĐ ở q10 ticket + boa luôn có 350k. Dàn đào trẻ đẹp . Cho lựa thoải mái.

5. KaChiuSoa

KaChiuSoa Ngao Du Sơn Thủy Thành viên BQT

Mấy bác trên kia có đọc kỹ bài viết ko :) Cuối cùng em leo lên Fap Fap = tới Z đó mấy bác :) cũng tại cái máy đánh chữ ko dấu :mad:

Monster136, pippo85 and Chàng Khờ like this.
  6. Chàng Khờ

Chàng Khờ Bé Thích Massage

Nghề nghiệp:
    Trưởng Phòng Agribank
    :)ngon-bổ
    Ý.bác nói là cưỡi ngựa xem hoa đó õh.bác xem kĩ từng chi tiết ghê. :)

7. chuoitovailin

chuoitovailin Bé Tập Massage

Gác cày qua núi đó.

8. ozawa

ozawa Bé Thích Massage

Quá êm cho con trym

9. Himura

Himura V.I.P Member

Quá ngon cơm gặp em đẹp nóng bỏng.

10. Relaxer

Relaxer Bé Thích Massage

Vũng tàu matxa đa số toàn đến Z . Bữa đi Amis csvc chán nhưng được e ngon total 850k !:cool:

11. beggarno1

Xin chân thành xin lỗi các AE. Tại vì lâu quá không xài phần mềm Tiếng Việt. Giờ em bắt đầu tập đánh máy lại.^^

12. Himura

Himura V.I.P Member

Total 850k thôi hả bác,tic nhiêu thế,bác nhớ địa chỉ ko :D

13. boy_bip_bom

boy_bip_bom Bé Tập Massage

Tic 250k phòng Vip thì phải. Mới đi mà quên mất. Amis nằm ở đường Hoàng Hoa Thám. Bữa đi vào lun phòng khách sạn làm luôn. Total 2 shot tip 1 chai.

14. Relaxer

Relaxer Bé Thích Massage

Đúng như bác ở trên nói , Tíc : 250k . Tip: 600k cái này thương lượng với e nó nha. Phòng rộng nhưng ko có tắm bồn, xông hơi như shit.Được cái BJ nóng lạnh xong rồi lắp bao quất lun... Tê tái con gà mái ;)

15. Thichthitcay

Thichthitcay Bé Thích Massage

Đúng là cộng đồng massage, 1 chai bỏ ra ở sg check 1 em ngon lành cành đào.

16. Hunh

Hunh Bé Chưa Biết Gì

Được người bạn dẫn đến Bưu Điện masage, nộp 250k để vào. Gặp em Trinh 21 tuổi là ưng liền. Mặt đẹp, nói chuyện vui vẻ cho 9.0. Vòng 1 vừa tay cho 8.0. Vòng 4 thì quá đẹp và mê luôn, vừa nhỏ và nước nôi đầy đủ.
    Em ngậm nước nóng va lạnh bj làm mình muốn ra luôn!
    Mình để dental damp lên hím rồi bú em, em nói anh sướng không?Em thi cứ rên!
    Để em ngồi trên giường, 2 chân bành ra rồi minh đứng đút vào em, em rên nhẹ mình tiếp tục nhấp cho đến khi lên thiên đàn......
    Chi phí: 250k tip 1T vui vẻ

Chỉnh sửa cuối: 20/1/16
    Kamelot, pippo85 and Trung Salem like this.
  17. Trung Salem

Trung Salem Bé Thích Massage

Nhất bác rồi nhá :mad:

18. cuibapkk

cuibapkk Bé Tập Massage

Thấy mấy bác toàn rp chỗ ms tới z hok à ? Giá tổng cũng gần 1 củ !
    Có ai biết chỗ nào ms Hj hay Bj 300 , 400k giống như sg ko ?
    E là con nhà nghèo mà khoái ms ! Có việc xg Vũng Tàu chơi mà ko rành địa chỉ ở đây !
    Thanks mấy bác !

19. MrNo

MrNo Bé Tập Massage

100% e trong đó là tới Z hả các bác ???

20. dragonzozo

dragonzozo Bé Tập Massage

Matxa Vũng Tàu đa số tới Z . Nếu bác không thích có thể kêu mấy em HJ hay BJ cũng được mà đâu ai ép buộc bác phải tới Z đâu mà bác sợ .

Monster136 thích bài này.
  21. dragonzozo

dragonzozo Bé Tập Massage

Đa số là vậy bác ak . Nổi tiếng như Bưu Điện hay Amis .

22. beggarno1

chính Xác bro. Chúc bro ngon trim!

23. Monster136

Monster136 Bé Tập Massage

Nge các bác rp mà trong lòng chịu không nổi! Cơ mà mới đi công tác VT về, đi có 1 mình mà wên diễn đàn thế là không được check mấy em! Lần sau có cơ hội chắc tới Z zới mấy e!!!

24. MrNo

MrNo Bé Tập Massage

Tks bác dragonzozo và bác beggarno1 nhiều

25. quangvip

quangvip Bé Tập Massage

kể cho các Bác nghe. chủ nhật tuần rồi mình vaò check thử hàng Bưu Điện gặp em Thảo vừa gặp em mình ưng ý liền em dễ thương da trắng, v1 không to lắm nhưng vừa tay, v2 thon gọn ,v3 cũng tương đối, nhìn rất sex. em nói anh nằm lên giường em massa cho, đấm đá mấy cái qua loa rồi kêu mình nằm ngữa ra em kéo văng khăn quấn ve vãn thằng nhóc làm nó căng cứng. thư giãn nha anh, mình đồng ý giá cả,rồi em ra lấy đồ. vừa màn dạo đầu em Bj nóng lạnh phê cả người sau đó em thoát y 100% luôn trèo lên giường em quay đầu làm cho thằng nhóc thêm nữa, em ý nói anh làm cho em luôn đi thấy trym em cũng sạch sẽ mình chấp nhận chơi luôn 69 được khoảng 10ph em chịu hết nổi nói anh làm em đi sướng quá. truyền thống được một lát rồi chuyển sang doggy, cưởi ngựa, rồi lại quay lại truyền thống được chút hết giờ mà chưa out, em ý có vẽ muốn tới luôn nói anh thêm typ nữa nha, mình cũng đồng ý đang hứng quá mà. Em mang áo vào ra lấy đồ lần hai. lại bj nóng lạnh tiếp phê lắm các Bác ơi lần này mình xuống đất em ngồi trên giường phang được một lát mỏi cả chân ra. lôi em xuống nền phang luôn doggy , truyền thống em nói thì thầm vào tai anh làm sướng quá ra đi anh em chịu hết nổi rồi, nhìn thấy em cũng thấm mệt mình cũng cho out luôn tê cả người mệt bở hơi tai nằm thiếp luôn một lát em gọi dậy em tắm cho anh. Nói thật với các Bác em là dân Vũng Tàu đi chơi cũng nhiều em nhưng chưa thấy em nào nhiệt tình giống như người yêu thế này rất hài lòng. Tổng thiệt hại 2.700k nhưng cũng xứng đáng. Bác nào muốn cứ vào Bưu Điện check thử nhá.

thesonle thích bài này.
  26. parkvilla264

parkvilla264 Bé Chưa Biết Gì

27. yuguanghp

yuguanghp Bé Chưa Biết Gì

Chưa baoh thấy massage mà công nghiệp như thế này. Nhân viên thì giục giã rồi vòi tiền. Bực cả mình

28. thichmassasex

thichmassasex Bé Chưa Biết Gì

Cho mình nói chút nha, mình thú thật mình hôm hay mình muốn đổi gió. Thì vào đây chơi thì giá vé mình biết là 250k nhưng mình vẫn hởi thì là 300k nhưng mình cười uh cũng ok luôn. Lúc đi vào phong nhìn cái thì dễ thương, vog một lúc đầu nhin to, eo thon , người nhỏ nhắn . Tầm 22 đến 25 , bắt đầu đấm bóp bóp tay chân bình thường , vì e nó ko bít massa như những e chuyên nghiệp . Minh đi , rồi e nó hỏi zậy a có muốn massa dưới luôn ko. Mình im 1 hồi rồi minh hỏi zậy bào nhiêu e nó nói 800k làm khi a ra thi mới thôi. Mình nghe zậy thi mình cũng hỏi , sao giá cao zậy e, bạn a đi có 600 700 ak sao e đi a mắc zậy e ghét a ha, e nó nói a làm đi giá zậy là ko mắc đâu a làm ra luôn mà , làm đi a. Mình cười cười rồi nói ùh làm đi e. Rồi lúc đó mấy e đó mới lồi mặt ra, ngặm mút nóg lạnh . Xong rồi e nó đeo bao vào rồi fap fap, fap mình dc 5p e nó hối mình ra đi ra đi a e mệt rồi e sướng rồi a ra đi. Mình thì nói a chưa sướg mà e ra gi, mình Hun ko cho hun, tay sờ vú ko cho sờ. Lúc đó là bực rồi, chưa gì mà cứ hối ra . Mình bực mà muốn chủi thề luôn, nó hối qua bực trong lòng địt mạnh cho no ra luôn. Xog rồi cò dâm mở miệng đồi tiền bo, tụi bao kê tụi ở đó tụi nó hỏi tiền bo cho pé đó . Mình ko muốn gây chuyện nên mình bo cho nó luôn . Cho xong chuyện ra lấy xe tụi nó còn xin tiền cafe . Mình bực vì tiền bỏ ra ko đáng mình muốn ai chưa đi vào đây thì đừng đi thử. Kiếm chỗ khác mà đi , tiền bỏ ra cũng đâu có ít mà làm bị thúc ép và bị xin tiền Bo 1 cách côn đồ . Ae ai ở gần xa đừng vào đây mất tiền mà ko dc thoải mái ấm ức bực bội thêm . Massage Bưu điện Vũng Tàu quá tệ làm ăn như zậy thì sẻ mất hết khách. Vì mình hay ae khác dù 1 lần thì sẻ ko bao h quây lại, bỏ 1tr2 để bít dc 1 trỗ massage lớn ở Vũng Tàu làm ăn trá hình. Ae cẩn thận mình cảnh báo cho ae thích massage az . Thanks ae đã đọc .

thesonle thích bài này.
  29. rezisleiar

rezisleiar Bé Chưa Biết Gì

Em đó tên gì vậy.

30. DavidDuong

DavidDuong Bé Chưa Biết Gì

Đi Vũng tàu thì không nên bỏ qua Foot massage 56 Xô Viết Nghệ Tĩnh, Vũng Tàu. Khi nào có dịp anh em ghé thử cho biết.
    Ở đây cơ sở vật chất rất mới.
    Nhưng không phục vụ massage kia. Chỉ thuần túy massage sức khỏe thôi.

31. Hoàngmeovt

Hoàngmeovt Bé Chưa Biết Gì

Ai biết matxa yoni ở vt ko chỉ với thak

32. thesonle

thesonle Bé Tập Massage

C