Matxa và Bia ôm - Quen e gái ở đâu ngon hơn?

Lượt xem: 23,336

vnsg

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/3/14
Chủ đề
3
22
3
0 ₿
Matxa và Bia ôm là 2 thể loại mà các em kiếm ra nhìu tiền và tỷ lệ đi khách tương đối thấp.

Không biết quan điểm ae ntn nhưng mình thích quen các em ở bia ôm, vì các em ấy nếu ko đi khách thì thực sự ra ngon và sạch hơn các em làm matxa, như các em ở VIP 359 NDC mà chịu đi chơi thì ko khác gì các e bán cafe mà còn ngon hơn vì khách ở đây rất lịch sự và ít động tay chân.

Ae suy nghĩ sao?

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
Quen gái massage dc chìu chuộng hơn,còn nói sạch hay ko thì nghành nào cũng như nhau,mấy em bia ôm cũng cho giang hồ,bảo kê quất,mấy cha đó cũng đâu sạch sẽ gì

langtu

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
21/2/14
Chủ đề
10
81
5
0 ₿
Mình thì không có khái niệm quen mà chỉ có tiền trao thì chim giao, wen chỉ dành cho bak nào có nhiều thời gian. Vậy nhận định ở góc độ là tiền trao chim giao thôi, Có thể tóm tắt các loại hàng này như sau:
- Gái massa thì ít chịu đi tới Z, ngoại trừ những em xinh hàng ngon thì chủ yếu kiếm tiền từ đại gia bao hoặc đi tour, cũng có thể là qua đêm với giá cao. Hàng quán bình dân thì cho móc lốp nhiều, cao cấp thì ít hơn hoặc cho với giá cao. Thật sự thì khó đoán V4 lắm, có những em có bạn trai thì V4 cũng từa lưa hết rồi. Mình đã gặp trường hợp mấy e qhe với btrai ko tới nên đi làm cho moc thoải mái vì khó chịu trong người. Mấy e massa nhiều e cũng đẹp ko thua kém gì bia ôm
- Gái bia ôm: về nhan sắc và các V thì đồng đều hơn so với Massa, chịu đi tới Z khá nhiều, mấy e này lười biếng hơn mấy e massa nhiều. Thường thì bia ôm chỉ có bóp, sờ, thôi. Một số thì khoả thân phục vụ, muốn tới Z thì ra ngoài. Đa số thì Face, V1, 2, 3, 4 hàng ngon, ít fake hơn massa. V4 cũng khó đoán nhưng mình thấy thì hàng bia ôm đã hơn, cũng có nhiều e đưa 4 ngón vào cũng được hii
- Bak nào tới Z mà làm mấy e sướng như con tê tê thì mấy e rất khoái, muốn đi hoài, mấy e có nhu cầu khá cao đó.
- Bak nào hay đi tới Z với mấy e massa thì góp ý thêm, mình thì đi tới Z bia ôm nhiều hơn
Cuối cùng thì tuỳ nơi, tuỳ e thì có lẽ công bằng hơn vì cỡ mẫu còn khá nhỏ. Chỉ đúng dành cho bak nào có cỡ mẫu lớn (đã đi hết tất cả các nơi hii)

HaraJuku

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/3/13
Chủ đề
4
119
54
35
0 ₿
gái bia ôm cho bảo kê quất chứ gái massa có bảo kê đâu mà quất. Chỉ e nào có btrai thì mới tới tập thui. NC về nhu cầu thì tùy e. e nào dâm thì e đó nhu cầu cao :D Gái bia ôm hay matxa có đc hay ko là do môi trường chỗ các e làm việc chứ đâu phải do cái nghề. Mình cũng may mắn đc check 1 e matxa còn nguyên tem đây. nc là ăn thua hên xui :)))

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿
@Joker: a là trùm rồi =)))) 1 phát trúng từa lưa con tờ-rym =))))

HaraJuku

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/3/13
Chủ đề
4
119
54
35
0 ₿

ặc ặc ... tiếng xấu dễ đồn xa lắm nha. a chỉ có chém gió cho a e diễn đàn vui là chính chứ có biết gì đâu. đồn bậy chết a ah >"<

vnsg

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/3/14
Chủ đề
3
22
3
0 ₿

nghe bác nói còn nguyên tem thì có kỷ niệm thế này 1 lần duy nhất. Lúc Phúc An Khang mới mở, vào mở hàng thì quen 1 em vừa làm matxa hơn 2 tuần, cũng là chỗ đầu tiên, em ko biết làm gì và rất hiền, do con e ở cùng rủ đi làm matxa chung. Lúc ấy tuổi trẻ bồng bột, nc cũng hợp nên mình và em đi chơi. Một lần e ấy bệnh bảo mình mua cháo lên phòng cho e ăn, lên phòng thì thực sự nhìn con e mún chiến lun cả 2 chị em kakaka ( hơi tham nhỉ). Thế nào con e lại đi làm, thế là chuyện gì đến cũng đến, một điều là ko hiểu *** e ấy hồn và xinh thế, đỏ hồng, mình cũng bán tín bán nghi e còn zin, ôm hôn đủ kiểu, 69 đủ trò, khi mà đang định tới z thì mình thấy e chảy nước mắt( ko phải khóc nhé). Mình hỏi em sao vậy, em ấy ko nói gì, chỉ hỏi a có thương e thật không? Đến đây thì hiểu vđ, mặc quần áo vào, ngồi tâm sự cùng em, a có thương e nhưng ko iu, blah blah blah.
Ăn chơi nếu chỉ tiền và tình, trao xong rồi quên nhau thì cỡ nào vnsg cũng tới, chứ làm các e đau khổ vì mình hoặc chỉ lợi dụng tình cảm thì vnsg ko làm đc.
VNsg đã đi ra ngoài cùng nhìu em bia ôm và matxa nhưng bao giờ cũng nói thẳng, thích thôi chứ ko dây dưa gì, em ko lấy tiền a sẽ tặng em món khác, ko ai nợ ai.

HaraJuku

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/3/13
Chủ đề
4
119
54
35
0 ₿

thực ra thì ở đâu cũng có người này người kia. các bác hên thì cũng gặp gỡ đc thôi mà. Cũng vì mưu cầu cuộc sống cũng vì quy luật có cung có cầu thì mới có người đòi hỏi và người phục vụ. Vì nhiều lí do mà có nhiều em phải mưu sinh và đến với cs bằng 1 con đường ngắn. Các e có hư hay ko hư cũng do anh em mình cả mà thôi hehe. Theo dòng xoáy thời gian dòng đời xô đẩy từ từ các e cũng biết phải ntn để tự bảo vệ bản thân mình trước những chông gai của cs này. Nhu cầu tình dục thì nó cũng chỉ nằm trong 4 phần cơ bản thuộc về bản năng phần con trong mỗi người. Các bác cứ ntn cảm thấy thoải mái nhất là đc rồi. Cuộc đời có nó có kia mới là cuộc đời mà. các bác cứ nghĩ là mình có chơi có qua có lại thì ko mắc nợ gì ko trục lợi gì nhau sòng phẳng và ko dây dưa. Nhưng thử nghĩ xem, các e có nghĩ đc như mình ko. Hay các e đc 1 lần rồi thì lại suy nghĩ như này: về nhu cầu (cái này trai gái đều có và như nhau) đc thỏa mãn lại đc tặng cái này mua cái kia đã 1 lần thì có n lần nữa cũng có làm sao miễn là đc bảo vệ đầy đủ. Lâu dần thấm dần thành thói quen rồi thành tư tưởng lúc nào ko biết. Tuy ae mình nghĩ là ko đưa tiền nhưng tặng quà thì đó vốn dĩ cũng là 1 cuộc mua bán hoặc trao đổi cả thôi. Vô hình chung mình cũng tác động theo suy nghĩ tiêu cực cho các em ấy mà thôi. Thế nên cuộc đời hên xui :)) ... Cứ làm nhưng gì mình cảm thấy thoải mái là đc rồi. Mình thích cái diễn đàn này hơn TĐ cơ bản vì để ý thấy ít nhiều cũng tập trung các ae có sự nhận thức rất cao (nhiều người trong số này còn có địa vị và học thức cao) cách hành xử, cách ăn chơi hòa nhập với xã hội phần nào đó còn có cái tâm. Ko hỗn hợp tạp nham và tả bín lù như TĐ hehe. Nên mình cũng thích trao đổi ý kiến và quan điểm với ae để học tập và học hỏi qua lại lẫn nhau.
Riêng bản thân mình thì việc ăn chơi, tới với e nào đó hay ko thì phải do nhận thức của e đó. Nếu e đó hiểu mình, hiểu chuyện các e hiểu đc việc có qua có lại của mình ở tấm lòng chứ ko phải hình thức trao đổi thì mình tới. còn e nào hi vọng hay trông mong sử dụng việc nhu cầu tình dục vào mục đích tài chính thì cho ko biếu ko mình cũng k đụng vào... thối lại tiền luôn :)))
Thân !

vnsg

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/3/14
Chủ đề
3
22
3
0 ₿
rất thích quan điểm của bác này, mình đi chơi ko show off cho e thấy mình nhiều hay ít tiền mà cho e thấy tấm lòng của mình, nếu em ko quan trọng vật chất thì mình ko tiếc gì, còn e nào suy nghĩ vật chất thì tiền nào của đó :)
Mình cũng tham gia TĐ và SV đc khoảng tròm trèm 10 năm có lẻ nhưng SV tập trung các ae có địa vị và nhận thức tốt khi ăn chơi, còn TĐ thì mình ko bao giờ đi off vì nói thật mình ko hợp lắm
Bây giờ có massage20k thấy đỡ hơn nên cũng tận tình giao lưu hehe
Mình kết nhất mấy em trong VIP và zách lục lục, 1 số e ko đi khách mà đi dạng t/c, sau 12h đêm lên sàn rùi qua THV sau đó là KS thì vui hơn
Còn matxa mấy e đi làm ca thất thường, hay mệt mỏi và ngủ ko biết h nào dậy nên nói thật cũng ko tiện giờ giấc lắm

thichlanhich

Binh Nhất
Bé Thích Massage
29/11/12
Chủ đề
6
86
0
0 ₿
quen gái matxa còn được đấm đá, chứ quen gái bia ôm thì chắc "bệnh gan" luôn

minhnho

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
14/1/14
Chủ đề
18
145
3
0 ₿
Gái bia ôm mà sạch thì heo nái cũng biết lái máy bay đó chú.
Lúc trước thời sv mình xin làm pv ở nhà hàng ôm kiếm thêm thu nhập, các nv ai làm tốt đc chủ thưởng khuyến khích cho 1 em tự chọn và chơi free luôn nhé, mấy em nào xấu số rơi vào tay mấy chú bv giữ xe thì nát bấy như tương, mấy anh bảo kê thường xuyên đc test hàng để đăng ký kiểm duyệt, có em do chưa đủ tiêu chuẩn hay sao mà bị test suốt, là kiếp gái thì ai cũng như ai thôi !

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿

ngon thế , quán đó ở đâu thế , giới thiệu cho em lam bv với :D:D:D

Jimmy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
10/6/13
Chủ đề
10
202
4
0 ₿

chu cho nhung may em do co chiu cho choi hay ko

vanteo

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/12/13
Chủ đề
1
31
0
0 ₿

em nào ko chịu chẳng lẻ bị ...hấp diêm hay sao bác?:D

minhnho

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
14/1/14
Chủ đề
18
145
3
0 ₿

Mấy em này làm sao có sự lựa chọn, ko chịu nằm cho ngta quất theo lệnh chủ thì out, em nào dâm thì phối hợp này nọ nhưng cho e thêm chút tiền cafe thj em cho lên tiên, nếu free thì nằm yên cho chơi thôi chớ ko có phối hợp,

Làm bv cũng fảj bán mạng lắm đó, xui xui ko báo cáo sự cố kịp mà để hugo vào là ko những ko có lương mà ăn đòn đến nổi khỏi đập đá cũng phê nữa đó bác

nếu ko cho thì sao gọi là chủ đc, em thì ko đc may mắn free lần nào cả nhưng em mua lại 1 suất của ông bảo trì 600k đó chú ạ, tip cho em hot girl 300k thôi nhưng em cũng nhiệt tình lắm, làm tình với em mà cứ sướng như làm tình zới Minh Hằng zậy đó (mặt mũi giống MH lắm)

lonelyboy88

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/11/13
Chủ đề
1
23
0
35
0 ₿

Chài, biết trước hồi SV mình đi làm thêm ớ mấy quán bia ôm thay vì đầu quân cho cái Phở 24 chỉ được ăn thịt bò trộn cơm ..@@:(:(:(

minhnho

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
14/1/14
Chủ đề
18
145
3
0 ₿

Đời sv éo le quá, bạn thì ăn thịt bò trộn cơm, có vào mà ko có ra thì ức chế hại não lắm.
Còn mình thì chỉ được ra mà ko vào đc tí nào vì có nhiêu tiền là đem đổi suất hết, ^^

lonelyboy88

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/11/13
Chủ đề
1
23
0
35
0 ₿

Quá éo le luôn, thời sinh viên hiền như bụt, "dư dả" quá trời mà không dám đi xả (bi h cũng vậy luôn ^^...).

Jimmy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
10/6/13
Chủ đề
10
202
4
0 ₿
Gái nào cũng ngon miễn là rau sạch, lớ quớ bị “ếch” xem như xong