Matxa VIP ở nước ngoài

Lượt xem: 12,064

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,358
666
0 ₿
Anh Vam quả là cao thủ... :D

TonyZu

Tập Sự
Bé Tập Massage
4/12/14
Chủ đề
0
38
16
35
0 ₿
Chính xác rồi, bác thớt nhiều khi cũng bị nhiễm cmn phim giống mình thôi hahaha :D

Capus

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
19/3/16
Chủ đề
0
9
6
0 ₿
k fải nhất lộ đâu bác, phim hài HK Biệt đội SDU đó, mà hình như từ HK ngồi tàu qua Macau để chơi món này, nhớ nhất là cảnh mấy em đó ngậm kẹo nổ rồi bj, hài vãi đái :))

changtraitre

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/4/16
Chủ đề
1
7
4
36
0 ₿
Đọc report của bác này thấy mà tức!Ăn chơi ở nước ngoài mà cũng dấu dấu diếm diếm,sao ko share public để ae có dịp đi nước ngoài mà trải nghiệm!
Nhân đây mình xin share cho mọi ng 2 chỗ mình đã từng đi ở HK và Thái Lan!

Thái Lan:
Địa điểm tên là Honey,ở Pattaya,có thể hỏi taxi hoặc Tuktuk vì chỗ này rất nổi tiếng và hoành tráng.Tuy nằm trong 1 con hẻm lớn nhưng có số lượng đào gần 300 e(đa số gái Thái Lan),tha hồ mà lựa chọn!có 3 loại giá 2000,2500,và 3000 Baht.Đào nhan sắc 7,8 d rất nhiều.Phòng ốc sạch sẽ và rộng,chuẩn chắc 3,4 sao.Về service thì e nó sẽ nude 100% sau đó tắm cho mình,sau đó nằm trên nệm nước massage Thái,kết thúc là *** trên giường!

Hong Kong:
Địa điểm là khu Mongkok nổi tiếng,đến với khu này các bạn cứ để ý những tấm quảng cáo Massage Chân dc treo trên cao,leo lên lầu hỏi xem có dịch vụ *** ko,mà 99% là có!Quang trọng là chất lượng thôi!Giá mặt bằng chung khoảng 500-600HKD(1 HKD gần 3000VND) full service nhưng chỉ tắm táp,massage quoa loa xong ***!Được cái chỗ này mình được chon Đào(đa số là gái TQ khá là xinh) dc uống bia miễn phí nữa!
Khuyến cáo muốn đi khu này phải biết tiếng Hoa hoặc tiếng Quãng cơ bản nếu ko muốn bị xỏ mũi!

Vì 1 tương lai ăn chơi tươi sáng!!!

SaGai

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
5/4/16
Chủ đề
7
39
43
0 ₿
Nhất pác !

bunnguyen

Tập Sự
Bé Tập Massage
26/8/15
Chủ đề
0
14
6
0 ₿
Bác ấy sử dụng dịch vụ Massage SOAP của Nhật Bản.
Mình có 1 lần thử tại OSAKA - Nhật rồi. Bác ấy sử dụng dịch vụ còn hạn chế đó, nếu full thì có đã lắm