Matxa Vippppppppppp

Lượt xem: 3,794

Anthony8888

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/11/16
Chủ đề
2
37
5
35
0 ₿
Hi các bác
Mình tạo thử topic này cho vui, coi như chia sẻ tâm tư nguyện vọng mỗi người khi đi matxa relax
Theo mấy bác khi đi phòng vip hoặc super vip mấy bác thích được phục vụ như thế nào, kể cả matxa khỏe và mệt
Ví dụ, các bác muốn được phục vụ như thế nào thì phê nhất, vì mỗi người mỗi kiểu nên chia sẻ lên đây,
Mình thì trước đây đi vip khá nhiều, Minh minh tâm, Viễn Đông, Đệ Nhất, hay là Phụng Thủy xa xôi
Mình thì thích cách vài em thư giãn trong Phụng Thủy, đi đường lưỡi tuyệt vời, say mê và yêu nghề, lật qua lật lại đi ko sót chỗ nào, chỉ bị cái mấy em ko được xinh lắm nên cảm giác chưa lên mây hoàn toàn
Mấy chỗ kia thì hoặc là vừa ngồi ghế salon chơi nói chuyện sau khi xông hơi ra vừa hun hít vừa hj, hay là trong bồn tắm...
Vì đây là chia sẻ giữa mấy a e đi chơi nên cũng sẽ không ngại là mấy em làm theo sẽ bị dòm ngó hay gì khác, được cái là mấy em ktv mà có đọc được thì tự đúc kết skill cho riêng mình để tăng thêm lượng khách yêu cầu, mấy anh em đi chơi thì sẽ được phục vụ hơn cả thượng đế kaka

• Like
Điểm cảm xúc: Closer and Kay Dylan

Kay Dylan

Tham Mưu
Super Moderator
Moderator
8/8/16
Chủ đề
220
526
273
34
0 ₿
Đút kết lại theo bài viết dường như service tỷ lệ nghịch với nhan săc các em thì phải @Anthony8888

• Like
Điểm cảm xúc: Hamaru

Closer

Tập Sự
Luyện Khí Massage
3/9/15
Chủ đề
0
245
69
31
0 ₿
Tuỳ vào nhu cầu lúc đi cần gì sẽ chọn dịch vụ đó. Riêng sở thích vẫn thích âu yếm tâm sự kiểu 2 với mấy girl xinh đẹp hơn,sở thích cá nhân mong mấy bác gạch đá ít thôi :p:p

Đa tinhxxx

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
28/11/16
Chủ đề
0
4
1
31
0 ₿
Thích nhất kiểu âu yếm...giống cặp tình nhân...xông hơi chung,tắm chung,v...v...mà đi nhiều chỗ masage rồi chưa thấy đc như vậy cả...ngAy cả đi super vip

• Like
Điểm cảm xúc: Staginsai

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Pác cứ làm 1 chuyến xuống Phương Đông Cần Thơ sẽ được như ý nguyện