Max phê với Super Thái - 2 tay 2 em - 04/07/2017

Lượt xem: 11,189

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,358
666
0 ₿
Hi anh em,

Cuộc sống đôi khi ko nói trước đc điều gì phải ko? Hnay mình làm sếp, rồi đùng một cái, mình thất nghiệp, nằm nhà chơi 3 tháng trước khi quay về làm lính. Mình cũng vậy thôi. Trước ko có một đồng, rồi thì may mắn đất đai lên, thế là cũng thoải mái đc chút đỉnh,...nhưng ko vì thế mà mình xài quá tay, tip quá mạng, cái này anh em yên tâm. Thôi, chém gió đủ rồi. Làm cái report cho anh em đây.

Sau khi chém gió với sếp Martin thì thấy vụ 2 tay 4 vú chưa có anh em nào report, sẵn tiện mới có lúa về nên xách trym qua check thử.

CSVC thì anh em biết rồi, vô vấn đề chính cho nhanh. Hỏi số 9 có rãnh ko? OK anh. Vậy kêu anh số 9 với chọn anh một số hợp với số 9 để 2 em nó tự nhiên nhé. OK luôn anh. Vô xông hơi trong tgian chờ đợi. Ngồi miên man nhớ về ngày nào cũng đi Hoa Đà Nha Trang, lần đầu tiên biết vụ xăm này, ko khỏi bồi hồi, ko biết đời mình sẽ về đâu, ôi, thiệt là sợ...ahiuhiu....

Qua làn hơi, thấy bóng dáng 2 em bước vào, thằng nhóc tự nhiên ngóc đầu dậy, thiệt, hư hết sức. Phải ngồi thêm tí nữa cho nó bình tĩnh chứ ko nó cứ sừng sững thế kia, làm sao mà bước ra... Haizzz... Đợi một hồi, nóng quá, chịu đéo nổi, kệ mie, phải ra thôi, xin lỗi mấy em vậy...

- Á...Í... Ngon nha...Giọng một em vang lên....

- Ngon thiệt hông?

- Chắc thiệt oy, chút ăn mới biết oy, hi hi...

- Em là số 9 pk? Nghe danh đã lâu, giờ mới gặp được nè

- Anh hay đi ai mà ko gặp em?

.. Cứ thế câu chuyện nối tiếp câu chuyện... Anh vào để An tắm đi rồi lên em massage cho nha... Ohhh...sorry em An, nãy giờ quên hỏi, em số mấy vậy. Dạ, 16 anh... Trong đầu nhớ mại mại là 16 trước làm spa nên tay nghề rất ok... Đúng là lựa chọn quá hợp lí phải ko anh em. Tắm táp cũng kỹ lưỡng, leo lên nằm úp lại, miệng ko quên la lớn... "ANH MUỐN 2 CÁI NHA 2 EM"... "OTÊ ANH DÊ"... Sau đó thì màn đàm phán, em làm ở trên trước nha, chị làm ở dưới....miệng nói, tay cởi áo hết rồi.... Waoooo.... Em 09 đúng là đẹp thiệt, nhân tạo vậy cũng quá ngon rồi... Thế là 2 em bay vô, em số 9 hì hục phía dưới, em 16 ở trên, cảm nhận chân cẳng ngực cùng một lúc bị hấp diêm thiệt là đã, rồi thì BJ lút cán, đá bi, lau cột,...full skill...em 16 thì masage Thái ở trên, lick ti, hifi các thể loại, uống sữa các bình,... Thiệt, cảm giác ko thể nào phê hơn anh em ạ.... Rồi thì núi lửa cũng phun trào... Anh khá thiệt nha, hơn nhiều người lắm rồi á - giọng 19 cất lên... Ko biết em nói thiệt hay ko, nhưng chắc là thiệt oy...ha ha ha ha

Thôi, nằm up lại đây. Em 16 đúng là tay nghề spa thật, đánh tới đâu khỏe tới đó, lúc này số 9 tâp trung vào massage Thái ở chân, đầu, mông....cứ thay phiên nhau một cách nhịp nhàng ăn ý....cũng đc 30-40ph, cảm giác thật khỏe... thì cảm nhận có gì đó ko ổn rồi đại vương ơi... Em nó mày mò, sò mó từ vik trí HJ ngược, em lick tùm lum, lick bi, lick mông...rồi, chắc chớt nữa rầu...thôi, ngữa ra đi anh.... Lần này thì đổi phiên, số 16 ở dưới., Khởi My ở trên...he he he... Oánh giá nha, 16 làm còn phê hơn số 9 nhiều nha, cả khỏe lẫn mệt nha, 2 tay em chống 2 đầu gối, miệng thì nhấp nhô ko ngừng, xoáy nòng, lút cán các skill,...mà cách em nó làm phê lắm bác ạ, tui ko biết em nó làm cách nào mà...tui phải ngóc đầu lên nhìn em nó làm ra sao...mà cũng đéo hiểu....chỉ thấy phê quá mà thôi... Rồi thì, chuyện gì đến cũng đến thôi, em nó vắt đến giọt cuối cùng... ahiuhiu... Nằm chém gió, kêu em nó massage đầu, tâm sự loài chim biển....thì thấy gần hết giờ rồi, thôi, rửa ku cái về nè :)

Tic: 600K, tip 600 x 2

Ra về mà éo muốn chút nào... Ước gì ở trong đó luôn nhỉ. Anh em thấy couple nào ngon thì giới thiệu, đợt tới check tiếp coi nào :)

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,358
666
0 ₿
Mod xóa bớt 1 topic gíup nhé, ko biết sao mà bị vậy luôn

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Mừng pác Lão thành Danchoi ngon trym với 2 pé hốt gơ. Đọc rp xong mém ướt bàn phím :confused::confused::confused:
P/s: ôg xấu quá, đi hok rủ :mad::mad::mad:

• Like
Điểm cảm xúc: paul2017

yulawboy

Binh Nhất
Bé Thích Massage
24/12/14
Chủ đề
4
75
14
34
0 ₿
Cho mình hỏi vào lúc nào thì dễ gặp mấy e như 9 và 89 vậy danchoi, có thể gọi book đc ko? 2 e 9 và 16 bro vừa đi co cho khám phá khúc v3,v4 ko?

paul2017

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
6/6/17
Chủ đề
6
220
80
38
0 ₿
Huynh cho hỏi thêm e 16 có CIA ko? Bữa huynh tư vấn mà quên hỏi :p

danchoi80