<Minh Long no.16> Kỹ năng đỉnh cao

Lượt xem: 2,487

Mã Giám Sinh

Đại Uý
Luyện Khí Massage
19/12/16
Chủ đề
40
273
206
0 ₿
Chào cả nhả,
Lâu rồi không viết report.
Hôm nay nổi hứng xin điệp vụ @Rubi thì được chỉ định qua Minh Long.
Trước khi đi thì mình có tham khảo report của các cao nhân trong diễn đàn và quyết định check em 11.
Nào ngờ em ấy off :( thôi đổi qua 16 thử.

Vào phòng chưa kịp xông hơi thì em vào. Ấn tượng đầu tiên là mặt hiền, có chút móm nhẹ. Em dìu mình vào xông hơi rồi pha nước tắm.
Phần tắm heo thì em này tắm rất kỹ, tắm sạch từng ngóc ngách, em chà từng ngón chân, chà lưng, chà nách, đặc biệt thằng nhỏ với wc em chà xà bông 2-3 lần, sạch không còn con vi trùng náo sống nổi ^^
Mà tui đi massage nhiều nên kinh nghiệm là em nào tắm càng kỹ là càng có nhiều skill ^^ nói vậy chắc anh em hiểu.

Ok, lên giường nằm úp massage khỏe. Chưa kịp định hình thì em lột phăng chiếc áo trên người em ra, vừa masage khỏe vừa nude luôn @@.
Tay nghề massage khỏe của em thuộc hàng top 5 những em mà mình từng đi (vì em ấy cũng từng làm spa)

Đến màn mệt, đúng như tui đã dự đoán, em làm rất kỹ và rất có tâm. Em đi lưỡi từ từ hết phần chân đến lưng rồi lên cổ, sau đó em quay lại phần mông, cắn nhẹ từng chỗ trên mông (skill này rất phê nha). Em banh 2 càng mình ra và bắt đầu dọn sạch hết những cái cần dọn ^^ sau đó nhấc mông mình lên, bj ngược thằng ngỏ tới nổi xém phọt :( vừa phê mà phải vừa gồng lại.

Rồi em lật người mình lại, vẫn từ từ đi lưỡi hết người từ chân lên tới cổ, rồi lick ti (hoàn toàn không dùng tay). Thằng nhỏ dựng đứng 90 độ chỉ chờ miệng em lấp nó vào. Và em cũng đến, đưa thằng nhỏ vào miệng, em ngậm chặt, nâng niu, từ tốn chứ không nhấp liền.
Rồi em mới từ từ nhấp lên xuống chậm từng nhịp, thấy nhịp thở mình tăng, em cũng tăng tốc theo nhịp của mình. Và rồi phút giây thăng hoa cũng đến ^^ Quá phê cả nhà ạ.

Thôi đến giờ đánh giá nhé:
Face: 6.5 (không xinh nhưng dễ thương, dễ gần).
V1: 6.5 vừa tay, bóp đã, bb thoải mái.
V2: 7 ít lipit
V3: 7 Căng mịn nhưng mình chỉ lướt qua, không check kỹ.

Đó là những ưu điểm, nhưng cũng có 1 vài điểm mình chưa hài lòng.
- Không có đá nóng, túi thảo dược (mình đi vip Thái hầu như ở đâu cũng đó)
- Em ấy kỹ năng tuyệt vời nhưng lại thiếu âm thanh JAV.
- Phòng mình đi trên lầu 2 bên tay phải. Phòng nhỏ không có ghế ngồi, không có nhạc, cách âm không tốt nên đôi khi đang phê mà cứ nghe tiếng người nói chuyện, đi lên đi xuống mà cũng bị phân tâm phần nào ấy.
1 vài góp ý nhỏ từ Mã Giám Sinh.

Cám ơn các bác đã đọc hết report.

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
Sv rất có tâm, làm kiếm tiền rồi sửa soạn nữa thì alee hấp

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿

Tất cả các em đều nude phần trên khi tắm hoặc bắt đầu massage - do yêu cầu bắt buộc để làm Thái

Với mình thì em cũng đã nude 100% để hòa quyện dễ hơn :) nhiều lúc muốn đè em nó ra xử luôn mà đã bị ngăn can bởi khối óc, con trym chỉ biết căm hận

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Mình tưởng lúc sắp ms mệt mấy em mới nude còn bth chỉ theo mốt ko nội y thui chứ. Chắc đi ít quá phải đi nhiều hơn để gặp mấy em như vầy mới được :D

gantz

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/5/18
Chủ đề
3
44
1
33
0 ₿
chúc mừng bác, mình đi e khác, chỉ nude có 50%

LưuĐứcHòa

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
26/10/18
Chủ đề
5
224
53
33
5 ₿
thớt sổ hưởng rồi còn gì . nude hết toàn thân nghe thôi đã muốn ròi .kkk

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
Đó là mấy em mới làm hoặc ít quậy, em nào làm lâu + bạo dạn rồi thì cởi trước luôn cho tiện như 09 ( vì trước sau gì cũng cởi )

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿

Do tui mối quen + hợp gu nên em dễ chịu thôi. Nhưng vầy cũng ức chế vcl chứ ko sung sướng gì đâu

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Ngon ah. Phải đi nhiều hơn để gặp mấy em quậy như vầy mới được.