Minh Long - Số 18 - Trái đất tròn

Lượt xem: 2,733

Selane

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
27/11/14
Chủ đề
7
435
113
43
0 ₿
Đúng là trái đất tròn quay luôn các bác ah !

Selane tôi thường đi tắm cùng các nàng tiên ở Gò Vấp, Bình Thạnh v.v... vài tháng gần đây có đi gần trung tâm, nhưng mà tắm tiên riếc cũng không thấy còn thú vị các bác ah, cần cái gì đó có chiều sâu hơn.

Và rồi tôi lại nhớ đến vài tháng trước (Không nhớ chính xác là mấy tháng nữa), tôi gặp em 18 bên P.A, tôi đi tìm em bên P.A vì nghe đồn em rất chiều chuộng, đúng như lời đồn, em đã thật sự xem tôi là người tình của em trong suốt khoảng thời gian 90 phút, cảm giác đến giờ vẫn chưa thể quên. Sau đó tôi muốn tìm lại em thì lại biết tin em nghỉ P.A rồi nên đành đi tắm tiên...

Nói về quá khứ xong rồi, dẫn truyện để có cái Topic này xong rồi, giờ vào chính thức nè kkk.

Cũng là sau những trận nhậu làm đầu ta lâng lâng mụ mị, ta lại thầm nghĩ đến cảm giác của 1 người tình, 1 người tình thật sự chứ không phải những sung sướng tột độ chợt đến chợt bắn ^^ rồi chợt đi. Lúc này cả đám xĩn vào và đòi về hết rồi, tôi thì buồn tình buồn đời quá không muốn về, vậy là lấy điện thoại ra gọi cho bạn bè xem 22h giờ rồi còn ai thèm cafe không, gọi 4 5 cuộc ai cũng làm biếng hết rồi, cảm giác bây giờ sụp đổ hoàn toàn, chưa bao giờ cô đơn đến thế, không cam chịu, tôi quyết định.. đi lòng vòng chừng nào mở mắt hết lên thì về ngủ.

Các bác có bao giờ.. chỉ cần tình cảm thật sự chứ không cần tình zục chưa, những cái ôm ấp nâng niu, những cái vuốt ve, hỏi hỏi, trò chuyện, không rạo rực, cả bầu trời chỉ bao trùm tình cảm. Dạo phố 1 hồi lại đến bùng binh CMT8, cũng không biết vô tình hay cố ý mà bùng binh có bao nhiêu ngã lại rẽ vào ngã có cái tên đường bắt đầu bằng chữ "Nguyễn", và thế là quẹo Minh Long tìm chút tình vị.

Cảm xúc tuột quá rồi, người ta hay gọi là tuột mood đấy các bác, nên vào random luôn cho rồi, công đoạn thủ tục cho qua nha bác.

Chợt nhận ra.. ôi, như tình cũ, là em 18 P.A đây mà, người đã làm cho tôi như biết yêu lại từ đầu, em đã rời xa tôi mấy tháng nay, hôm nay lại random lại gặp được em, em nói là em mới qua Minh Long vài ngày thôi, cũng là số 18, tại sao trùng hợp đến vậy, trái đất quá tròn mà. Tôi muốn lao vào em nói hết nổi niềm mấy tháng nay cho em biết nhưng.. tôi cũng là khách thôi mà, không phải bạn tri kỷ hay bạn già của em, liệu tôi nói ra em có tin không hay chỉ cho rằng tôi bị cảm xúc dâng trào khi có men trong người !

Tôi giấu cảm xúc của mình lại, tôi tỏ ra như 1 người quen bình thường, vẫn những cử chỉ êm đềm đó, vẫn nhẹ nhàng như tôi mong mỏi, ân cần chiều chuộng mọi ngỏ ngách khi tắm, tắm sạch, rất sạch, rất rất sạch. Trong lúc tắm, sau khi em gọi đầu cho tôi xong, em khum xuống gọi đầu thằng em tôi, tôi đang nhắm mắt tận hưởng thì hé mở mắt ra nhìn em, gương mặt em lúc này rất sát mặt tôi, tôi muốn khóc luôn các bác ah. Khi cảm xúc của 1 người ao ướt bấy lâu nay lại gặp được mà còn phải cố che giấu, thật sự là tôi rất muốn trong tôi bừng nắng hạ, nếu em là người iu tôi thật sự chắc là tôi sẽ ôm em thật chặt để ngủ mà thôi. Lúc bấy giờ, bất ngờ em trao cho tôi 1 nụ hôn, tôi ngước mặt lên đón nhận như đón nhận giọt sương mai đọng trên lá vào buổi bình minh, nó thật tinh khiết, thật ngọt ngào, tôi muốn hơn thế nữa ngay lập tức nhưng lại sợ em sợ nên đành thả lỏng để được đón nhận hạt sương mai ấy lâu nhất có thể.

Tắm xong em dìu tôi ra ngoài, lâu khô rồi nhẹ nhàng dắt tôi lên giường, tôi mụ mị quá nên nằm ngữa ra giường, em cuối xuống hôn tôi tiếp, hình như em biết hồi nãy tôi hôn chưa đã hay em biết tôi đang thèm ngọt. Em nói, sao lần nào anh cũng chỉ thích hôn thôi vậy, xin lỗi chứ người ta thiếu cái gì người ta mới thèm cái đó em ah. Anh nằm sấp lại đi, tôi ngoan ngoãn nghe theo em, em bắt đầu các bài khỏe, em từng làm ở Spa nên kỹ thuật khỏe của em thì không cần bàn đến nha các bác, rất đủ đô và bài bản, trong lúc làm khỏe em cũng pha những sự kích thích nhẹ, em đi lưỡi chỉ bằng đầu lưỡi (Chứ không bằng nguyên cái lưỡi nha) lên lưng tôi, lên gáy, khoét vành tai tôi, diện tích tiếp xúc giữa lưỡi em và da thịt tôi chắc chỉ có 1 cm vuông, phê khủng khiếp các bác ah, có lẽ vì tôi như người lạc trôi giữa biển vớ được cái phao nên cảm xúc khủng khiếp, chỉ có vậy thôi mà tôi cũng thích thú vô cùng. Còn vài chiêu khi nằm sấp nữa mà em nói chỉ có anh em mới làm nên tôi cũng không tiện nói ra đây, túm lại là sướng vô cùng.

Rồi em thoa Neptune lên lưng tôi và bắt đầu em làm thái, ngực em làm thái trên lưng rất có cảm giác, ngực em chà lưng, chà lên gáy tôi, lấy 2 ngực kẹp gáy tôi lắc lắc lắc lắc, lúc này thấy em rất dễ thương luôn ih, rồi xuống chân, không chừa 1 cm nào.

Tôi nằm ngữa ra, cứ mỗi lần có dịp là em lại hôn tôi, ước gì đôi môi ấy tôi được đóng gói lại và đem về nhà các bác nhĩ, em tiếp tục trườn, như 1 con lươn đang trườn khắp ngực, bụng, thằng em, đùi, chân tôi. Em không vội làm gì thằng em tôi hết nha, em cứ lướt qua nó, cho nó cảm giác bị hất hủi vài lần em mới bắt đầu tập trung đến nó. Tôi nói, em ơi anh có thể hôn em nữa được không, siêu chiều chuộng đã chồm lên và hôn tiếp, lần này tôi ngấu nghiếng hôn lấy hôn để, cố nuốt hết những tinh hoa từ miệng em ra chảy ra, tôi đá lưỡi xuống ngực em (Tôi nhớ không lầm thì bài Report trước về em tôi có miêu tả ngực em là bộ ngực của người phũ nữ làm vợ) Tôi không dùng từ đẹp hay khủng để miêu tả, mà tôi dùng từ dễ thương, em mà là bạn gái tôi tôi sẽ ngủ nude với em mỗi đêm, ôm bộ ngực nó vào lòng tôi biết mình sẽ ngủ ngon lắm đấy.

Thời gian thiệt là kẻ thủ của tất cả mà, em cũng canh giờ giúp tôi nữa, em chậm chậm thả ra và đi 1 đường lưỡi xuống thẳng thằng em tôi, vẫn rất nhẹ nhàng, tôi quá dâng trào từ nãy giờ rồi nên em không cần đến 3 phút đã xong.

Cho điểm 1 chút gọi là để nhận xét nhé:
Face: Ôi tôi êu em mất rồi các bác ah, rất hợp gu tôi.
V1: Cực kỳ dễ thương.
V2: 8đ.
V3: 8đ.
V4: Không tìm hiểu.

Tôi ít khi Report, lần trước gặp em bên P.A, em làm tôi cảm giác đến mức phải Report, lần này Report cũng vì em.

Em ơi, tại sao em dịu dàng đến lạ, em có biết đàn ông rất cần sự dịu dàng như vậy không.

Tôi iu em đến nay chừng có thể, ngọn lửa tình chắc chắn không tàn phai.

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
535
304
39
0 ₿
Cảm xúc dạt dào thế bác, chúc mừng bác đã gặp lại tri kỷ khó quên. Nhớ thăm em thường xuyên :D

• Like
Điểm cảm xúc: Selane

Bonaito-175

Binh Nhì
Bé Thích Massage
8/4/18
Chủ đề
2
58
11
34
0 ₿
Chúc mừng bài viết đầy cảm xúc của bác. Đọc mà mún rơi nc mắt lẫn nc miếng bác ạ :)))

• Like

Doggy 96

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
14/4/18
Chủ đề
16
549
199
0 ₿
Bai viết như cảm xúc dồn nén bây lâu nay dc bọc phát ra vậy chúc mừng bác sung sướng nha

• Like

Supper

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
7/1/18
Chủ đề
5
205
55
0 ₿
Tìm người nơi ấy tìm giờ mới thấy thank bác nhiu nhe ;)

• Like

Selane

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
27/11/14
Chủ đề
7
435
113
43
0 ₿

Uber Boy

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/6/18
Chủ đề
5
145
48
0 ₿
Dạt giàu cảm xúc chúc mừng bác trc bé khá hot bên Pa đây mà

• Like

Shahara

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/4/18
Chủ đề
4
84
17
0 ₿
Đã qua bên đây rồi ah mất tich mấy tháng nay tưởng e lưu lạc đâu rồi chứ

Selane

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
27/11/14
Chủ đề
7
435
113
43
0 ₿

ThiÆN✭¶Hü

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/6/17
Chủ đề
4
113
27
0 ₿
Lúc trước bác k xin info liên lạc của ẻm à. Hên là gặp lại được khônh thì lạc nhau muôn đời rồi:D

Selane

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
27/11/14
Chủ đề
7
435
113
43
0 ₿
Mỗi người 1 cảm nhận, mỗi người mỗi gu bác ơi, có thể có bác giống tôi cũng có thể không giống, đây là cảm nhận riêng tôi hi

Kinat

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
16/3/18
Chủ đề
9
309
86
0 ₿
bài hay quá bác ơi . Cảm giác như 2 ng quyện lại là 1 mà mần tình 1 cách dã man lắm

• Like